PlayStation TV giảm giá chỉ còn có 19,99 USD ở Mỹ (cập nhật: đã hết hàng)

TDNC
28/8/2015 0:5Phản hồi: 94
PlayStation TV giảm giá chỉ còn có 19,99 USD ở Mỹ (cập nhật: đã hết hàng)
tinhte.vn-ps tv.png
Cập nhật: đã hết hàng nhé anh em 😔

Sony vừa giảm giá máy chơi game PlayStation TV xuống còn 19,99 USD (giá tại thời điểm ra mắt là 99,99 USD) Giá này chỉ bao gồm máy và cáp sạc, muốn chơi được thì bạn phải có thêm một tay cầm DualShock, thẻ nhớ chơi game và tất nhiên là một cái TV hoặc màn hình có cổng HDMI. Nhưng dù sau thì đây cũng là một cái giá rất hấp dẫn và là mức giá rẻ nhất từ trước đến nay của PS TV.

PS TV có thể chơi được hầu hết game của PS Vita (vì không có màn hình cảm ứng nên hạn chế chơi một số game thiên về điều khiển bằng cảm ứng), game của PS1 và PSP, stream game từ PS4 thông qua mạng Wi-Fi ở nhà, stream game PS3 online từ dịch vụ PlayStation Now và nghe nhạc, xem phim từ các app giải trí tải thêm. Website của Sony đã cập nhật giá mới, còn giá trên Amazon thì vẫn chưa. Xem thêm:
Theo Sony
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieudragon
ĐẠI BÀNG
9 năm
Good😃
Ai đặt hàng cho ké phát :p
@dmt4ukhw4 cho mình ăn ké với
giá ngon quá 😁 :D
lvq17cm
TÍCH CỰC
9 năm
Các Thương gia ship về làm ăm thôi, giá đã quá@@
mình cũng đặt 1 con...
Hungmbal
ĐẠI BÀNG
9 năm
@achitecmeosuper bác đặt chưa cho em ké với
xuanlinh
TÍCH CỰC
9 năm
Giá hấp dẫn đây, bác nào đặt em ké với nha 😁
ngohuyha19
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon rồi 😆 đang có 2 tay ps3 ở nhà. Các thương gia gom hàng về đi nào :3
indiman
ĐẠI BÀNG
9 năm
nó chơi được các game như fifa hay COD không vậy các bác
ngohuyha19
ĐẠI BÀNG
9 năm
@indiman Nó chơi đc những game psvita vs ps1 or psp nhé. hoặc có thể stream game ps4
@indiman được nhưng tiền mua game gấp mấy lần tiền máy :d
indiman
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hieupy89 vãi, ý mình hỏi là game có *** đó 😁
@indiman Nó chơi tuốt luốt game của SONY với điều kiện phải mua thẻ game, hoặc account có kết nối... dùng kết nối với tivi và dùng tay cầm của ps3. Vấn đề là nó ít game để chơi và giá game phải nói đắt ko thua gì PS4. Thà chơi PS4 cho phê hơn.
millionsun93
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hóng thương gia
duo8
TÍCH CỰC
9 năm
Giảm giá đóng cửa Sony Store thì phải.

Cái này là khuyến mại giảm giá chứ ko phải giảm MSRP. Mà nó hết hàng hai hôm nay rồi.
@duo8 a đù
Mấy game khủng như killzone,cod,uncharted,bla bla... game nào cũng đòi cảm ứng không ở phía trước thì ở phía sau😆
huynhtoan92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quá ngon 😃
Giá Sony VN phân phối là 3.200 k thì phải, bên Mỹ bây giờ $19,99 =440k vnđ.
cho hỏi mua con này về có thể làm cho cái ngu tv thành smart tv không, ví dụ như cài thêm kodi hay một số phần mềm xem giống như tv box hay amazone tv, apple tv ý????
@th4nhc0ng68 ko. game là chính
@th4nhc0ng68 con này là cái PSvita bỏ màn hình thôi, chỉ dùng để chơi game chứ có phải android đâu mà cài phần mềm. Giá này cũng Sold out rồi ko còn hàng đâu
cơ mà bác nào hướng dẫn đặt mua con này với? 😆
lyvansang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con này có cài đc các app như cài trên laptop ko mọi nguời ơi
có ai biết other trang nào không?. mà cái này có cắm hdd vào coi phim được coi phim không.
Giá hấp dẫn thế, mua chục cái làm quà nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019