PopCap tiết lộ Plants vs Zombies Heroes: game thẻ bài, các nhân vật của PvZ, sớm phát hành toàn cầu

ART+
12/3/2016 7:25Phản hồi: 55
PopCap tiết lộ Plants vs Zombies Heroes: game thẻ bài, các nhân vật của PvZ, sớm phát hành toàn cầu
PopCap mới đây đã tung ra đoạn video tiết lộ về game di động thẻ bài mới, mang tên là Plants vs Zombies Heroes. Đúng như cái tên, Plants vs Zombies Heroes (PvZ Heroes) sẽ sử dụng các nhân vật và hình ảnh của tựa game rất nổi tiếng Plants vs Zombies, điểm khác biệt đó là với PvZ Heroes, người chơi sẽ không còn chơi theo thể loại phòng thủ như truyền thống nữa, mà là dạng game thẻ bài.

PvZ Heroes sẽ vẫn là game miễn phí dành cho cả iOS và Android, nó sẽ có tuỳ chọn mua vật phẩm trong game như mua thẻ bài, mua sức mạnh. Khác với Clash Royale từ Supercell, PvZ Heroes là game offline, tức là chúng ta sẽ chinh phục các thử thách cũng như có thể chơi mà không cần mạng, không phải đối kháng trực tiếp 1 vs 1.

PopCap hiện đã phát hành thử nghiệm PvZ Heroes tại một số nước giới hạn, hãng hứa hẹn sẽ sớm tung ra trên toàn thế giới.

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

emhungken
ĐẠI BÀNG
8 năm
Game đáng chờ đợi đầu năm 2016 :3
Không biết ntn. Đợi ra coi sao chứ hiện tại đang mê Clash Royale
phongxali
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Timkelvin Có rùi đó b,nhưng chơi ko bằng clash royale đâu
@Timkelvin Phải có máy xịn chơi trò này mới ổn, mình chơi xíu thấy nó uống pin quá nên đành thôi quên lãng
@liên minh công nông Uhm. Game của clash đâu tốn pin lắm đâu ,
Game này hay, waiting.
pqmn92
ĐẠI BÀNG
8 năm
vâng, windowsphone lại đứng ra rìa
imsolazy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@14025025 Hahaha xài wp muốn chơi game thì mua thêm tab bác thật thâm thuý mà

Không dám cài vì có gì đâu mà để cài, mà đám bạn thấy wp nó cũng chả thèm mượn đâu, mà nếu lần đầu nó mượn xong thế nào cũng ăn lầm bầm dạng dt gì ngu thế này blah blah các kiểu vân vân, em chỉ nói ẩn ý của bác đừng gạch đá em 😃
pqmn92
ĐẠI BÀNG
8 năm
@deathclock win10mobile hỗ trợ trả lời trực tiếp từ thông báo mà, messenger của facebook nó chưa update thôi 😔
14025025
TÍCH CỰC
8 năm
@imsolazy Bác nó cũng đúng, 😃) mấy thằng em nó hỏi sao ko có cái này cái kia, mình bảo wp ko có, nó lại hỏi tại sao ko có, thật là mệt ng khi phải đi giải thích với chúng nó về các hệ điều hành.
buonban2u
TÍCH CỰC
8 năm
game nay hay ne
duaIshock
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bạn này chơi offline nhưng cũng khá nhiều fan.

Còn các game của Supercell thành công 1 phần cũng nhờ tính năng chơi online đối đầu. Bao giờ mang tính chất ăn thua cũng dễ gây nghiện.
Ai được thùng phá sảnh thắng hả hay s :p
ofnols
ĐẠI BÀNG
8 năm
ai muốn chơi liền thì đổi sang store mỹ down về chơi , còn máy jb rồi thì vào appvn down về .🆒
HieuNato
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có vẻ giống Clash Royale. Game thẻ bài đang hot trở lại thì phải
lovestorms
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang download về chơi thử. Store New Zealand chứ store Mỹ là ko có đâu
@lovestorms lại phải đổi hả bạn @@
Có lẽ nào 2016 là trào lưu game thẻ bài...hóng
@ryanduy chắc vậy thật, game thẻ bài chơi kiểu đối kháng thời gian thực, về độ cay cú thì max cay cú luôn hehe
Tinhte dạo này mấy cái QC án giữa để ra cạnh đi
@bomduc là sao bạn, có screenshot hem
Giờ toàn làm game mobile thẻ bài kiểu Moba nhỉ, Clash Royale này, Vain Glory này, HeartStone này, toàn game hay, sắp sửa thêm game thẻ bài PlanvsZombie nữa, tuyệt😁
123456ls
ĐẠI BÀNG
8 năm
@haohanluongson trong mấy cái bác kể em thấy chơi hay nhất vẫn là hearthstone
lucker88
TÍCH CỰC
8 năm
chơi offline đánh với máy thì ko thích rồi, online người chơi đấu với nhau mới hấp dẫn.
hóng nào
ủa giờ mới để ý game này chơi offline đánh với máy chứ ko phải người vs người, chơi offline thì mất hết độ cay cú rùi
meomeo001456
ĐẠI BÀNG
8 năm
đưa phần 2 lên steam đi mấy anh ơi, em mua ủng hộ 2 bản luôn
Sao bây h k ai làm cho PC nữa T.T chơi trên dt chán chết
có ai như mình ko? nhỏ giờ ko biết chơi mấy thể loại game này 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095