Porsche ra mắt 2 xe đạp: Sport và Rennsport

TDNC
23/7/2011 4:36Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

siêu xe đạp ai mún có 1con pótchơr thì mua đi 😁 panamera động cơ sức người đó vừa có ích cho sức khỏe lại bảo vệ môi trường. đúng là nhất cử lưỡng tiện :D
phuoc34
TÍCH CỰC
13 năm
con này ra đường là mất như chơi, cứ ASAMA MARTIN @ mà đi thui chứ đi

---------- Post added at 09:02 AM ---------- Previous post was at 09:01 AM ----------

con này ra đường là mất như chơi, cứ ASAMA MARTIN @ mà đi thui
skyline2
TÍCH CỰC
13 năm
em mới có một chiếc nè ,nhưng của mer bữa nào người khỏe khoắn rồi đạp qua cafe tinh te cho hand-on nhé :rolleyes:

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:28 PM ----------

đâu phải ai cũng biết giá trị chiếc xe này bác ,ngay cả ghẹ mình mình chở nó đi nó còn nói mình khinh nó á:cold:
có cả 2 phanh đĩa kìa, chất vãi =))
Đi dã ngoại = Porsche cayeen, đến nơi rồi lôi bé này ra lượn thì tuyệt 😃
với cái giá này thì mình làm con cub, còn thừa bao nhiêu tiền đi mua xăng về dự trữ, có mà chạy đến mút mùa :-ss
phat277
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con sport nhìn ngon hơn, đai truyền động hay hơn sên RS ;)
hỏng thì mang ra đâu sửa... 😕
Đặt vé mang về hãng 😁
thắng đĩa chông pro phết
StormKjng
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn mà muốn ... ;)

Nhưng có một phân vân, không có chắn bùn thì đi sao, ngay chỉ để ngắm 😁
đi cái này ở TP HCM và Hà Nội thì có ngay chết sớm vì hít bụi, ngoài ra có nguy cơ bị mấy bác xe buýt, xe tải hun. Nhiều lúc muốn đi xe đạp đi chơi nhưng nhìn giao thông hiện tại ở VN thì nản quá
raptor983
TÍCH CỰC
13 năm
Đắt nhỉ!
Mấy hãng này sản xuất xe hơi thì tốt chứ sx xe đạp làm sao ngon và giá hợp lý như mấy hãng chuyên về xe đạp được. Rừng nào cọp nấy mà.
Để ý thấy có chi tiết bộ phanh bằng vật liệu xịn là khác thường. Theo quy ước chung xe đạp phổ thông thì khung nhôm, cao cấp thì khung Titanium hay sợi Carbon. Mạt rệp nhất thì khung Sắt. Đã tập thể thao thì thường tối thiểu người ta dùng xe khung nhôm.
CTNHT
TÍCH CỰC
13 năm
Xe này đạp xuyên miền Tây thì hết xẩy( ko dám chơi miền Đông vì đinh tặc quá nhiều ) 😁. Mình thích xe đạp có thắng đĩa, thấy mấy ông Tây balô bên mình chạy hoài.
Khó đỡ ở VN đi kiểu như bác nó thụt cùi chỏ bác coi như teo 8900$
CTNHT
TÍCH CỰC
13 năm
Mình đi xe này ít ai cướp lắm bạn ơi, bạn dám nghĩ chiếc này mắc hơn Sh hem ^^. Nói vậy chứ cũng ghê thấy mồ. Mà nó cướp đc thì mình muốn bắt cũng dễ, lấy xe máy dí liền keke.
Đẹp quá, nhưng đi con nay, cua mấy em chân dài ko biết đc ko nhỉ 😁 Giá 8.500$ chắc em chả mơ sở hữu rồi :D
Nó tham gia làm xe đạp chẳng qua muốn đánh bóng hào quang (image) của hãng thôi. Lời lõm nó có quan tâm làm gì. Nhưng mà hàng Porsche thì giá nó cũng phải Porsche theo. Ăn tạm mì gói vài tháng là ổn.

Mà nói thật, có khiêng em này cũng chỉ thể hiện đẳng cấp đối với các anh đực rựa khác thôi....vô dụng. Lần đi chơi với...cô em nuôi. em thỏ thẻ: anh ơi nhìn kìa, cái xe gì xấu kinh mà lại bé tí, chắc chẳng bao nhiêu xiền anh nhể....mình nghĩ bụng...ối giồi ôi em iu, Porsche của người ta mà em nhìn sao ra xe gì xấu kinh rẻ tiền. Anh mà có chiếc này không chỉ mình em đổ với anh nhá.
dung.do
ĐẠI BÀNG
13 năm

Nhà bác giàu nhỉ? Em thì vẫn đi bộ...đang tíc $ mua R8, không biết bao h cho đủ (chắc kíp sau) nên không rám tiêu $ tinh tinh
skyline2
TÍCH CỰC
13 năm
như martin thôi ,y chang ,chán phèo ,lo bảo vệ thôi cũng mệt her her
dung.do
ĐẠI BÀNG
13 năm
Haizz! Mun xem hình thật thui a-người thật việc thật, còn kai hinh đó thì search trên mạng đầy mà...
skyline2
TÍCH CỰC
13 năm
được em rãnh sẽ phóng về ngoại em chụp cho bác xem ,để xe cho ngoại đi chợ đó mà :redcarded:,nói chứ ko ai đi nên đem treo trên tường bên ngoại em ,sẽ có bài review chi tiết ,em tưởng ko ai quan tâm chứ ,giờ em mới biết giá trị của nó sau 1 năm bảo vệ nó ack :running:
dung.do
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sặc............ Mang về cho ngoại đy chợ hả? Bác hài quá á:furious:...Thui cung mong co ngày đó:happy:, luc đó nhớ pỉu e qua xem.
Thật ra ở Sài Gòn nhiều thằng thanh thiếu niên cao ráo xì bo nó chạy xe đạp thể thao loại giống vầy chạy còn lẹ hơn xe máy, rõ ràng mình chạy cũng ko chậm, thế mà mới gặp nó ở ngã tư Bảy Hiền, 10 phút sao thấy nó chạy trước mặt mình ở Nguyễn Thị Minh Khai, mà phải chi thằng chạy xe đạp nó mệt, đằng này nó tỉnh bơ như cây cơ mới ức. T_T
Cũng có người nói với em câu này rồi đấy bác ah, nó đi xe máy chạy trước em mà nó vừa tới công ty thì em cũng cán đích ;)
Thực ra là càng đạp càng xung bác àh, với lại bác dễ bị kẹt ở mấy ngã tư hơn..
yolkstar
ĐẠI BÀNG
13 năm
tinhte làm quả "trên yên" xe này đi :cold::cold::cold::cold::cold::cold::cold::cold::cold::cold::cold::cold::cold::cold::cold:
víp toàn tập
Haha, ji ko biết chứ ở vn mà đi xe này vào mấy quán to to nhiều thằng giữ xe nó còn chả thèm giữ đâu, ở vn mấy người biết giá trị của mấy em này, nên muốn giựt le mà cưỡi mấy em này, nhiều thằng đi sh nó cười cho đấy, nó lại tưởng xe cùi dán tem chợ lớn thôi
quanhp68
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trước hết mong Bác thông cảm và bỏ qua cho Em nếu làm bác phật ý.mấy anh đi SH ở quê Bác như thế nào thì Em không rõ.chứ mấy anh đi SH ở quê Em.(mấy anh là hay tụ tập ở quán cà phê em hay ngồi ý)mỗi anh một cái Laptop. các anh ý vào mạng xem và bình luận 2 chiếc xe này cách đây 2 tháng rùi Bác ợ.Đủ các loại xe luôn Nhật ,Ý,Mỹ,Đức có cả.giá cả ,chất liệu khung của từng chiếc bác ạ.mấy anh ý cũng chả phải cho tiền Em để Em quảng cáo cho mấy anh ý đâu.có sao thì Em nói zậy thui .các anh ý cũng cười nhưng chỉ khi xe Chợ lớn mà dán Tem Posche thui:bounce:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019