Priv: tải về Blackberry Keyboard có hỗ trợ gõ Telex TV đầy đủ

cuhiep
28/5/2016 0:21Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anworm
TÍCH CỰC
8 năm
đang gõ muốn chuyển qua chuyển lại giữa US - Vietnamese thì ấn nút hay shortcut kiểu gì nhỉ. tìm mãi không thấy
VO7T
TÍCH CỰC
8 năm
@yunaka_8x 3719642_Blackberry_KeyBoard_TV-3.jpg

Nếu bạn ko có cái phím đó thì chỉ còn cách vào setting - keyboard - current keyboard - rồi tích chọn cái bàn phím BB tiếng việt.
yunaka_8x
TÍCH CỰC
8 năm
@VO7T Em đang dùng bản cho note 3 nên không có cái đó 😔
VO7T
TÍCH CỰC
8 năm
@yunaka_8x xem lại bài trên mình đã edit lại.
yunaka_8x
TÍCH CỰC
8 năm
@VO7T Cảm ơn bác đã tận tình, để em tìm hiểu thêm.
nhemdaika
TÍCH CỰC
8 năm
Cài trên máy khác phức tạp quá nhỉ. Ở lại với google keyboard vậy
Được trở lại cái cảm giác vuốt vuốt trên bàn phím BlackBerry thật khó tả các bác ạ ;)
Ios bjo có nhỉ. BB học a Microsoft xem nào. 😃
Tin đáng mừng cho anh em đang dùng BB Priv 😃
mokuniu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thử cài vào còn mi4. Vuốt rất ngon, cảm giác như đang vuốt trên con Z30 vậy. Quá đã...
@mokuniu Nhờ Bạn giúp mình với. Mình cũng tải file apk về cài mà máy báo lỗi cú pháp. Máy để chế độ cho phép cài ứng dụng ngoài rồi. Máy mình: MI4W, bản MIUI 7.1.2 Android 4.4.4. Xin cảm ơn trước! 😃
ntgcmlfu
ĐẠI BÀNG
8 năm
ngon đấy, giờ mới thấy ku Priv này chuẩn cho người Việt, chắc thấy Obama sang nên Blackberry mới sực nhớ là chưa cài Vietnamese cho Priv 😆
rubia
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bao gio iphone mới quan tâm chức năng này đây.
dauden87
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bb tham quá, không làm hỗ trợ cho android luôn
kỷ niệm BB như ùa về kk, chắc qua nhật tảo kiếm con sài quá
lenhan2311
TÍCH CỰC
8 năm
Trải nghiệm xong nhiều bàn phím ảo, sau tất cả lại đặt niềm tin và trở về với SwiftKey. Cũng rất thích Fleksy keyboard mà nó chưa support Vietnamese.
xuxu09
TÍCH CỰC
8 năm
Đã cài và đừng ngon cho LG v10 kaka
File apk của keyboard nhé
https://www.fshare.vn/file/Q7GHQ2P6GFK8
Xét về góc độ nào đó gõ bàn phím ảo vân nhanh hơn bàn phím cứng đó mọi người.. Chỉ cần độ rộng của smartphone dài ra một mức vừa phải là rất tốt khi gõ phím . Nó sẽ ko bị chạm từ nữa...
duydangle
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thế mà cũng đòi viết bài. Bàn phím BB lại còn phải dựa vào bàn phím google ...
Chờ mãi mới có TV, để test xem sao, cơ mà ko có nút đổi bàn phím nhanh cũng hơi bất tiện, nhiều khi muốn gõ tiếng Anh hoặc ko dấu thì lại phải vào setting hơi phiền, xài ké cũng khổ 😔
kevotinh4
ĐẠI BÀNG
8 năm
có bác nào bị như mình ko? skype khi ấn enter không có gửi tin nhắn.
mình dùng thử cái này 1 tuần rồi. kết luận là chả nhanh hơn cách gõ thông thường ở chỗ nào. vì mình type rất nhanh, mỗi khi vừa gõ vừa vuốt từ gợi ý ở dưới lên thì tốn thời gian hơn cả tự gõ liên tiếp luôn ấy chứ
chỉ có android 5.1 hoặc 6.0.1 mới cài ngon, ai xài 5.0 hoặc 4.4 thì lỗi đừng hỏi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019