Pro tư vấn bb Z10 cho em hỏi chút ạ!

29/9/2015 13:59Phản hồi: 11
Em đi thẳng vào vấn đề luôn.
Em đang là sinh viên em muốn mua 1 con Z10 em lên mạng xem thì thấy cửa hàng HN03 có bán Z10 có ghi là Z10 đen bản imei 0044 là sao ạ? Mua thì cần có lưu ý gì k khi giá của cái máy ấy lại rẻ hơn khoảng 500k so với cái khác?
Mong mọi người giúp đỡ. Cảm ơn mọi người! 😃
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VTC_IT
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua làm j dùng phát ngán lên đc đây này. Mua k mình bán lại cho. Gần cuối tháng 10 hết bh chính hãng. Phụ thêm mua con note 😃
quangttq
ĐẠI BÀNG
9 năm
vote không nên mua nhé
Mình cảm ơn nhé! Trục trặc hay sao thế mọi người?
quangttq
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hồ Quang Huy BB8800 đơn giản con này quăng ra nhằm thăm dò thị trường nên cùi, cấu hình cùi giật lag, pin được tầm nữa ngày. thế thôi
VTC_IT
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quangttq Bạn dùng chưa mà phán như thánh thế. Chưa dùng lên mạng hóng thì đừng chém. Chơi game thì nửa ngày máy nào chẳng thế, cả IP. Còn nghe gọi thì máy mình cả ngày, thích thì vẫn kéo gần nua ngày hsau. Còn lag ư, bạn càng nhầm luôn =)) tầm giá tiền đấy thì nếu bạn mua máy chạy Android xem giờ dùng tn, hay giật cho toè hàng. Lần sau phán j nhớ mua về dùng hãy phán nhé. Chào thân ái :v
ChAnTo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quangttq Bác quang con ip5s ra đây xem thằng nào trâu hơn pin dùng ngang nhau thôi còn game nói thật trước mình chơi nova3 giờ thì ngày nào cung chơi asphalt8 toàn game khủng mà chạy chả giựt tí nào nhá X_X
Nhưng minh công nhận pin nó yếu thật trước bật 3G 24/24 giờ dùng WiFi nhiều nên đỡ 😁 còn nếu mua máy để chơi game thì z10 01 đồ hoạ ngon còn z10 03 chỉ mượt hơn xíu kh đáng kế dc cái sắp tới chiến dc 4G ;)
quangttq
ĐẠI BÀNG
9 năm
thì mình tư vấn cho các bạn mới làm quen bb thôi, các thành phần sài z10 10.3.2 hung hãn ảo tưởng về pin xin inbox gl. mình có cả android, ios, bbos, bb10.

Toàn chém với ảo tưởng. :rolleyes:

PS: mình fan bb nhá, nhưng công tâm mà vote các bạn à
ChAnTo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ảo tưởng gì hả bác tầm giá đó chỉ như thế là dc rồi còn so sao lại các Android vs ios bác cầm 2t mua dc con gì ra hồn 3t đổ xuống may ra còn cá nhân vẫn thích dùng bbos hơn... nên đừng bảo ao tưởng.
0044 là bản test nhé, có chữ not for sale thì phải ?
VTC_IT
ĐẠI BÀNG
9 năm
Fan bb. Thôi lạy thánh =))
Con z10 so với giá đáng dùng. Chụp ảnh đẹp. Loa to nghe nhạc, màn hình quá chất, dùng ít khi mà lag, lướt web nhanh cực kì... các bác k nên đòi hỏi thêm nhé. Chê ỏng chê ẻo vs giá đó thì khổ.

Sent from my Q10 using Tapatalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019