PS Vita sẽ ngừng sản xuất sau năm 2019

P.W
22/9/2018 6:56Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Blessa
TÍCH CỰC
6 năm
PS vita như con ghẻ của Sony nên chết là phải 😔 Tầm 3-4 nay Sony chỉ tập trung phát triển quảng bá mảng console thôi, ko hề đả động j đến Handheld, game cũng ko thèm làm, toàn game 3rd party chứ 1st party lèo tèo vài game mà chất lượng cũng ko quá đỉnh để cạnh tranh với 3DS.
Cho em nó về hưu là đúng rồi
ko theo kịp thời đại thì die thôi
Hồi mua mới gần 9 tr bạc kể cả 2 thẻ game. Hồi đó hào hứng nhất là khoản màn hình to để lướt web, xong mua về mới ngã ngửa ra là ko có font tiếng Việt nên vào web đọc truyện chữ ko nổi. Cảm giác cứ như bị lừa. chán bán luôn sau 3 ngày lỗ 1tr5
hoangvuong
TÍCH CỰC
6 năm
Vẫn giữa lại con psp 1000 đời đầu làm kỷ niệm.
Vẫn còn một em PS Vita 1000 FW 3.68 đã hack, thỉnh thoảng vẫn lôi ra chơi game FIFA 18... 😁
kiddi5
ĐẠI BÀNG
6 năm
níu kéo quá khứ không còn ích lợi nữa.
Rêmmberwp7
ĐẠI BÀNG
6 năm
trc cũng sở hữu con 1K thời kì chưa hack
Lúc đó game nó vẫn ra đều đều nên mất bao nhiêu tiền vào game
Cuối cùng may sao mà đẩy đi đc nhưng lỗ nặng
Vẫn còn cái thẻ game Final Fantasy X giữ làm kỉ niệm đến bây giờ 😆)
Woah k ngờ vẫn còn sx, vẫn còn bán(*‘ω‘ *)(*‘ω‘ *)(*‘ω‘ *)
thiendinh789
ĐẠI BÀNG
6 năm
Máy này game thì mắc gần bằng game ps4, thẻ nhớ cũng xài chuẩn khác và bán giá quá cao, lại ko có game độc quyền như God of war thì chết yểu là phải.
Vuthu_88
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nghe đồn mảng đt ngừng kinh doanh ở việt nam. Ps héo mòn. Tivi đắt đỏ. Có lẽ giờ chỉ có mảng compact & microless từ sony là nổi trội hẳn thôi. Mê say đắm 1 em rx1 mà giờ vẫn chỉ có rx100
Mình cũng có 1 cái Vita, chơi đc vài tháng xong rồi vât tủ, ai đến chơi nhà cầm đi mất lúc nào ko biết 😔
OruK
ĐẠI BÀNG
6 năm
đọc cmt thấy mắc cười nhất câu "ngành game PS của Sony đang héo mòn sắp phá sản" =)) mấy bố ấy chắc trc h toàn chơi liên quân đột kid ko quá =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019