PUBG Lite cho PC yêu cầu cấu hình nhẹ hơn, miễn phí đang được thử nghiệm

Didu
26/1/2019 4:42Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy con lap i3 ở nhà sắp chiến dc rồi.
@Thái Xà Beng Nâng ram tối đa đi bác
Mậu Luýt
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình đã fake ip sang thái và chơi thử sáng nay, mình có vài điều như sau:
1. đây là 1 bản pubg độc lập với hai bản kia, giao diện chính, menu hay menu loot đồ, cách chơi, độ giật súng đều giống hệt như bản pc... Chỉ có đồ hoạ là xấu hơn rất nhiều so với bản pc, nên mình nghĩ đây là một bản làm lại siêu giản lược từ bản chính.
2. Do đây là bản pc nên chơi rất mượt, không bị giới hạn fps như trên pubg mobile. Cấu hình yêu cầu cũng cực kỳ nhẹ nhàng, máy ko cần card rời vẫn chơi được (tối thiểu HD graphic 4000).
3. Có hỗ trợ luôn tiếng việt, có lẽ tương lai sẽ mở ip cho việt nam chơi.
4. Game chỉ có 1 map erangel, chơi được solo, duo, squad, 3-men squad, nhưng chỉ ở tpp, còn fpp vẫn bị khoá.
5. Map rất rộng, rộng như bản pc chứ ko nhỏ như mobile. Bo chạy cũng khá lâu...
Nói chung đây là 1 bản pubg hoàn hảo cho máy cấu hình yếu, mặc dù vẫn có vài lỗi trong bản beta test này, hi vọng tương lai sẽ ổn định hơn...
_Smile_
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình vẫn chơi PUBG mobile trên PC nhiều hơn là PUBG PC. do BUBG PC bây giờ nhiều h ack quá và cấu hình nhiều quán net khá lag.
amio1st
TÍCH CỰC
5 năm
Có ai biết cách mua dragon speak trên steam ko?
Ra lite thì bỏ bản giả lập mobile trên pc đi
giang1992
ĐẠI BÀNG
5 năm
có hỗ trợ macOS ko nhỉ? hóng quá
tuan19955
ĐẠI BÀNG
5 năm
@giang1992 Mình cũng đang hóng
đã mở thêm Indonesia, Philippines, Singapore và Malaysia nhưng lại ko có Việt Nam đúng nhọ . Muốn chơi chỉ còn cách Fake IP https://8chiase.com/huong-dan-cach-fake-ip-de-choi-pubg-lite-khi-chua-ho-tro-tai-viet-nam/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019