Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PUBG trên điện thoại đã có bản tiếng Anh, mời anh em tải về trải nghiệm

15/3/2018 13:30Phản hồi: 125
PUBG trên điện thoại đã có bản tiếng Anh, mời anh em tải về trải nghiệm
Sau khi thử nghiệm một thời gian bằng phiên bản Trung Quốc thì hiện tại, tựa game PUBG Mobile đã ra mắt bản tiếng Anh để phục vụ cho thị trường quốc tế. Hiện tại phiên bản này chỉ có thể cài trên Android, và còn tuỳ thuộc vào tuỳ thiết bị để có thể tải về. May mắn là đã xuất hiện file .apk để anh em có thể cài dễ dàng lên điện thoại Android. Và bản tiếng Anh này, chúng ta có thể dễ dàng dùng tài khoản Facebook cá nhân để đăng nhập.
Để cài đặt được định dạng .xapk thì anh em cần tải thêm về máy ứng dụng XAPK Installer, tại đây. apkpure.JPG
Sau khi cài đặt như ứng dụng .apk thông thường (nếu không được thì anh em check tính năng Unknown Source nhé). Mở ứng dụng lên và bấm vào mục Install của game. Lý do file XAPK gần đây được dùng nhiều là do có thể hạn chế lỗi Android APK OBB Installing error. Chúc anh em tải game và trải nghiệm vui vẻ.
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Game này chơi toàn top 😆 nói chung là ngon, chơi hay.
@minhhoang1704 rank đồng ^^
9xnh0nh0
TÍCH CỰC
6 năm
HÌnh như trò này trên ios bản tiếng việt có r phải k?
Huân Huân
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhhoang1704 Trò này nó mới update thêm mấy thứ ngon phết
thienlandu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@9xnh0nh0 PUBG trên PC is the best
ilove1520
TÍCH CỰC
6 năm
@thienlandu Best nhưng đâu phải ai cũng có tiền mua bộ PC khủng để chơi. Với lại ko chơi mọi lúc mọi nơi như mobile
9xnh0nh0
TÍCH CỰC
6 năm
@Huân Huân nhầm sang trò khác bác ạ
dan.lv
ĐẠI BÀNG
6 năm
xapk này ko biết bb10 cài dc ko nhỉ :d
@danbtr Chưa test. Bạn test thử rồi cho mình biết với nhé 😁
dan.lv
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lê Phú Khương mình đang down về nè :p, mà chậm quá có 50kb/s thôi hà.
bạn nào down rồi up lên fshare cho mình xin với
KO2
TÍCH CỰC
6 năm
@danbtr Dow làm gì phi công 😆 bb10 chạy giả lập Android 4.3 chơi coc còn giật, game này đồ họa khủng thì nghỉ đi
@danbtr Đừng thử bác ơi, không chiến được đâu. Đến máy android nguyên bản chạy còn máy được máy không nữa là blackberry chip đã cũ lại còn chạy trên nền giả lập.
dan.lv
ĐẠI BÀNG
6 năm
@KO2 @alakazam1994 cảm ơn các bạn đã reply mình vẫn chưa down xong nữa 😔, mình cancel luôn rồi 😁
Chơi trên pc còn hk ăn ai chơi dt bắn sao nổi
@Thành Viên Dấu Tên đt chơi dễ hơn, bác có máy nào màn to là lợi thế
@p.a.tuan có aim bot thì chả dễ
@p.a.tuan Căn bản là thao tác không thể tiện như pc dc.
.Gù.
TÍCH CỰC
6 năm
Ko biết giống Free fire ko. Ức chế thi bi thằng nào chạy xe đụng chết
@qwert123451 Ruler mobile cũng tjế.nên lâu lâu troll lướt xe giêtd nguoeì mà lại top haha
@aladin.huy Vấn đề đứng cạnh xe bắn nổ xe lại ko chết mà chỉ ngồi trong xe chết thôi
@qwert123451 Free Fire chơi cũng tạm nhưng chỉ cho vui thôi. Chứ hơi nghèo. Nhà thì ko có cửa. Ko ngó đầu đc. Góc lag hơi nhiều
ilove1520
TÍCH CỰC
6 năm
@qwert123451 Đồ hoạ đẹp hơn nhiều, bản đồ rộng hơn nhiều
Anh-Vui
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dùng giả lập android trên pc bắn có bá hơn không nhỉ?
@Anh-Vui Mình chơi free fire trên giả lập bắn hay hơn trên đt. Dễ điều khiển hơn. Sau này nó có tải trên app chắc cũng giả lập đc thôi
nhu.to.332
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nightmoonlight Ros cấm chơi giả lập nhưng pubg thì giả lập được. Thậm chí nsx hỗ trợ full phím giả lập luôn 😆
@nightmoonlight Giả lập nhiều luôn bạn nhé
@nhu.to.332 Ros cũng chả cấm giả lập. Bạn vào chanel dungct trên youtube mà xem hắn toàn chơi ros bằng giả lập
boyneu
ĐẠI BÀNG
6 năm
điện thoại khó chơi lắm
Chơi game FPS trên đt thà khỏi chơi còn hơn.
@cybershot94 Tps cũng thế. Chẳng thèm chơi. Chơi cứ như kiểu đi bắn nhau nhưng vẫn để khoá an toàn
cybershot94
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kekedaine Có sao đâu 😁 ai thích thì ngta chơi. Mình chỉ nói hắn nói sai thôi :v
@cybershot94 à, có thể mình hiểu sai, ý mình FPS nói chung là game bắn súng mà phải nhắm, canh góc các kiểu ấy :D
cybershot94
ĐẠI BÀNG
6 năm
@#JK Uh. Mình cũng hiểu rồi. Nhưng với mình nó là game rình rập sống dai chứ bắn súng nó chỉ thu hút mình 50% thôi :D
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
Tưởng game nào ngon hot thì phải chờ iOS trước chứ nhể?
vinataba331
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hiepps Game tàu mà :3 ios k phải ưu tiên :v
vxx9x
TÍCH CỰC
6 năm
Game này có trên PC rồi phải k nhỉ. Thấy mấy bạn hay chơi rồi quay lại up youtube
vinataba331
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vxx9x Game PC là PUBG đó 😆
Chờ có iOS r múc
vinataba331
ĐẠI BÀNG
6 năm
@quangtrungsking93 ios thì có bản tiếng trung, kiếm app id china để tải 😁
@vinataba331 Đợi bản eng rồi thì ráng cho trót luôn =)) đổi acc thành china rồi tạo acc china nữa 😆
@vinataba331 Bạn ơi! Chỉ mình cách tải bản trung quốc chơi trên iphone với!
vinataba331
ĐẠI BÀNG
6 năm
@quangtrungsking93 Thấy nói đổi qua store trung quốc được mà, k cần phải tạo
vinataba331
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuonghungnguyen1989 bạn tìm trên fb có nhóm hướng dẫn chơi và tải game đó
Chưa hiểu game này chơi ntn ai kể qua đi
@Manhtoan112 Thả 100 thằng xuống đảo, nhặt súng rồi bem nhau tới thằng cuối cùng. Có thể chơi solo hoặc lập team nhiều người. Bạn không thể núp mãi 1 chỗ vì sẽ có cơ chế thu gọn phạm vi chơi, ai ở ngoài chết ngay.
@p.a.tuan Đính chính là ai ngoài vòng an toàn thì mất máu từ từ cho đến chết. Chứ ko chết ngay nhé
aladin.huy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ngọc Tùng Bg Bo cuối nó rút máu chạy cũng ko kịp 😃
2efce_Rios
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dễ khỉ. Pc rê chuột và quất. Đt vuốt vuốt chết mịa rồi. Chưa kể pc có phím tắt loot đồ như máy đt chạm chạm như cc.
2efce_Rios
ĐẠI BÀNG
6 năm
Game bắn nhau mà chơi trên đt max chán
chơi âm dương sư cho phê. :V
@th4nhc0ng68 Mình thấy game đó nhạt 😁 hihi. Gỡ sau 2 tiếng
n0kia2k7
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lê Phú Khương Tui gỡ sau 15p hà
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
@Lê Phú Khương chắc e k có lòng kiên nhẫn hay sao, chơi chưa hết intro gỡ cmnr. :v
aladin.huy
ĐẠI BÀNG
6 năm
đang down, mà sever khác chứ server chủ thớt very slow down chắc tới tết công gô chưa xong, Mong là nó sẽ cho đăng nhập tk bên server chi na, đang chơi bên đấy khá hay
holale
TÍCH CỰC
6 năm
@aladin.huy https://mega.nz/#!spY3jRYI!sWAFiYX0n0QtQSmAkxiP-lKkbm86yXT8-0D1VYMsQoM Link reup nè. Chắc lẹ hơn. Lik gốc đúng là hơi rùa

MEGA

MEGA provides free cloud storage with convenient and powerful always-on privacy. Claim your free 20GB now
mega.nz
aladin.huy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@holale mình down server khác từ tối qua rồi bạn. bản này chơi ko thích bằng bản 1.0.4 của chị na. thank nhé
pubg ra cái lắm trò ăn theo đừng hỏi luôn
@tobe2405 Vì nó hot quá mà
HaLeDa
ĐẠI BÀNG
6 năm
link quá chậm các bác ạ 😔 IDM ko kéo lên đc 100KBps
@Huyết Thiên Thần vô cài đặt > bộ lưu trữ, xóa bộ nhớ đệm (cache) sau đó mới fake ip canada
HaLeDa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ThanhNongDan IDM máy tính, dùng cáp quang đó bác =))
@HaLeDa nhưng mà web nó giới hạn băng thông thì tải nhanh sao được
D ũ n g
ĐẠI BÀNG
6 năm
@HaLeDa Dùng Chrome bị bóp băng thông 100kb/s hay sao í :< đổi qua dùng trình duyệt gốc thì đc max băng thông tải có 5p à
Ko ham hố trò này 😁
@Naruto_Xboy T cũng giống m nhưng thử chơi vài lần với ae thấy vui phết, giờ lại ghiền
vinataba331
ĐẠI BÀNG
6 năm
@daugauhp911 Chơi đi chú :3 hay lắm 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019