[Q & A] Các vấn đề liên quan đến iPhone

Cuong85
10/3/2009 15:33Phản hồi: 24.014
24.014 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

YLTD
Trứng
7 năm
Ai biết cách khắc phục giúp m với! Tại sao trong mục "Ảnh" của m chỉ có 130 cái ảnh, không có video nào, trong phần Album m cũng xoá hết tệp nhỏ chỉ để lại "cuộn camera-130 ảnh" mà máy báo dung lượng hơn 10Gb. Thanks mọi người!
jonidontcry
ĐẠI BÀNG
7 năm
@YLTD hay nó tính cả icloud bác nhỉ?
jonidontcry
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có cách nào load nhạc trực tiếp về itunes trong máy ko các bác ơi?
kuku5131
ĐẠI BÀNG
7 năm
@jonidontcry Dùng app nhạc khác như mp3 nhaccuatui đi bác

Cho mình hỏi là cáp sạc rock với củ sạc baseus có dùng tốt k các bác
Câc bác cho em hỏi tí em có củ sạc iphone 3 chân sạc bt gioè tự nhiên lăn ra k sạc được mà dùng bút thử điện vẫn có. Bác nào biết câch khắc phục chỉ em với
laixoanroi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngohuyarsenal Mua củ mới cho nhanh bác ơi
Ae xem nó bị sao ạ
Xác minh gửi về mail đó .
Mà mail đó tìm gg lại k có
laixoanroi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kissvn00 Gọi tổng đài apple hỗ trợ xem bác 😃
các bác cho em hỏi iphone 6s của em hnay tải antutu về test được hơn 90 nnhìn điểm là sao nhỉ. e thấy dùng cũng hơi chậm . chém hoa quả còn giật. a e nào hỗ trợ mình với... hic . ios10.3.3
kuku5131
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình hỏi là cáp sạc rock với củ sạc baseus có dùng tốt k các bác
Có bác nào biết cách khắc phục lỗi "không thể tải app về lúc này" không ạ. Em tải kodi trên tutuapp đến lúc cài đặt nó toàn báo như trên. Máy em đang chạy ios 10.3.2
lockseam89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngohuyarsenal Thử tải bằng 3G xem được k.
Có cách nào chuyển id vn qua eu(anh pháp đức vv..) không các bác? Hoặc bác nào có id apple eu cho e mượn với, e chuyển nhưng ko biết post code với định dạng sdt
lockseam89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hanhduong93 Nếu chỉ đổi để tải app thì chỉ cần đổi trong mục Ngôn Ngữ và Vùng thôi. Cài đặt/cài đặt chung/ ngôn ngữ và vùng/ vùng . chọn lại vùng
Ai cho mình hỏi tý sao con 6s lock của mình gọi đc facetime hình ảnh bình thường mà gọi facetime âm thanh báo k khả dụng nhỉ
Xin các cao nhân chỉ giáo với. Mình có chỉnh thêm bàn phím tiếng Nhật để lấy kí tự vui, không biết làm sao mà có vài app nó chuyển sang tiếng Nhật luôn. Không biết làm sao để chuyển lại tiếng Anh
E cài bản ios 11 xong h máy cứ bật wifi vào giữa khuya dù trc khi ngủ e đã tắt r. Mn có ai biết cách khắc phục thì chỉ em nhé. Em cảm ơn nhiều...
KNSKRTCL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xin giúp em với các bác.
Em dùng thẻ visa ở hàn, nhưng em dùng store mỹ dùng bình thường, nhưng cách đây mấy ngày em không tải đc app, update app thì nó hiện ra bấm pass của id bấm xong rồi thì nó lại dẫn vào trang cài đặt id và thông tin thanh toán như vậy, em đổi lại store khác cũng không được ạ, giờ tải app không đc, update ko luôn, hỏi khắp nơi không ai giúp mong các bác tinhte giúp em với.
KNSKRTCL
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngoclong1985 Dạ, vậy hết cách à bác, thế đống app mất tiền rồi các thứ linh tinh lập cái mới thì thế nào ạ ?
@hoangphuc.kr bạn thử đặt lại mk rồi đăng nhập lại xem nếu ko đc thì thử chuyển về chế độ ko thẻ thanh toán
KNSKRTCL
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngoclong1985 E chưa thử đặt lại pass, còn em vào trang itune trên máy tính thử đổi quốc gia thì khổnng đc, và thẻ khác cũng vậy, và ko có mục không có thanh toán để chọn bác ạ.
KNSKRTCL
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoangphuc.kr Em đổi pass đăng xuất khởi động lại máy, cũng bị vậy các bác ạ, xin giúp em với
KNSKRTCL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xin giúp
các bác cho em hỏi, trước em có quay vài video slowmotion bằng iphone, em có copy ra máy tính những file đó nhưng lại lỡ xóa mất video trên iphone. Giờ em đồng bộ lại thì hiệu ứng slowmotion lại bị mất. Có cách nào để làm lại cái hiệu ứng slowmotion đấy không ạ 😔
HELP!!
mọi người có thể giúp mình làm thế nào tải và nghe được 1 file ghi âm, nghe từ email về iphone ko , mediafire ý < cảm ơn mọi người trước hi
@luffycaosu VCL hay là Document đó bạn. 2 phần mềm này chạy ổn định trên 10.3.3.
@tommyact cảm ơn bạn rất nhiều hi
htg2k
ĐẠI BÀNG
7 năm
Làm sao để hiện biểu tượng dưới đa nhiệm của ios 11 ntn? Vô tình thấy nhưng không làm lại được
@htg2k Kết nối với thiết bị ngoại vi rồi bấm đa nhiệm nó tự hiện nha bạn.
htg2k
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhhailethanh Bác hướng dẫn rõ xíu ở khoảng kết nối thiết vị ngoại vi. Em bí. Hic
@htg2k Thù bạn cứ kết nối với loa bluetooth, tai nghe airpod hay Apple watch bất kì rồi vuốt qua phần thông báo kéo xuống dưới cùng phần edit thêm phần pin vào thanh thông báo là OK. 25D27D9A-352B-4C47-8C93-5538D3D07B86.png
KNSKRTCL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Up
mọi người ai biết bệnh giúp em với ạ. em có mua 1 con iphon6 plus , chỉ là mua lại thôi nên đang hoang mang quá. vì dùng thời gian đầu là khoảng 4 tháng thì rất ổn. nhưng thời gian gần đây máy em nó xuống pin 1 cách kinh khủng. nếu dùng liên tục từ 100% cho tới hết thì cũng bt nhưng khi dùng 1 ít xong để đó tầm 3 4 tiếng thì nó xụt mất cả 30 đến 40% pin luôn(em đã tắt mạng và k có ứng dụng nào chạy), em đã thử cả cách tắt nguồn máy mà pin vẫn xuống như thường( trước lúc tắt nguồn là hơn 30% pin, 4 tiếng sau bật lên k nổi luôn vì hết sạch pin). lúc sạc thì ảo lắm 15p lên 1%pin rút ra cắm lại nhẩy lên 60% pin, nhưng dùng 10p lại hết. giúp em với. có người bảo hỏng IC có nguời bảo hỏng pin. em hoang mang quá mong anh chị giúp với....
@văn minh 431993 nếu bác ở hà nội bác cầm qua mình 60 lê thanh nghị mình kiểm tra cho máy bạn khả năng lỗi ic nguồn nhé
Hiện tại mình đang xài con 6s lock Mỹ và chạy 10.3.2 Máy cứ báo update lên 10.3.3 nhưng ki biết up lên thì có xài được không?
@duytrannnn09 vào điện thoại cơ mà bạn chỗ dich vụ xem ở đấy
@ngoclong1985 Cái này đúng không bạn?
@duytrannnn09 của bác có ứng dụng sim ấn vào có hiện lên viêttel plus ko nếu hiện là sim thần thánh nhé
@ngoclong1985 Mình ko thấy có ứng dụng viettel plus gì hết. Vậy update lên 10.3.3 ổn phải không bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019