Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] 7 ngày đẹp xinh – Rinh iPhone đỉnh

TTKM
14/10/2015 0:37Phản hồi: 15
[QC] 7 ngày đẹp xinh – Rinh iPhone đỉnh
Trong vòng 7 ngày, từ 14/10 đến 20/10/2015, khách hàng sẽ có cơ hội bốc thăm may mắn trúng siêu phẩm iphone 6S vàng hồng khi mua hàng tại Sendo.vn. Đây là hoạt động của Sendo nằm trong chuỗi sự kiện chào mừng ngày lễ quan trọng của phái đẹp cả nước: Ngày phụ nữ Việt Nam 20-10.

Những tín đồ của Quả táo hãy tận dụng cơ hội này và nhanh tay mua một đơn hàng bất kỳ tại Sendo.vn để có thể sở hữu chiếc iphone 6S siêu hot hiện nay nhé!

Ngoài ra, trong thời gian từ 12/10 đến 31/10, các đơn hàng có giá trị từ 300.000đ trở lên sẽ được Sendo.vn miễn phí vận chuyển toàn quốc với gói chuyển phát tiết kiệm của VNPOST. Đây quả là tin đáng mừng cho các chàng trai đang muốn dành tặng cho người phụ nữ của mình những món quà đầy ý nghĩa. Những cô gái cũng có thể tự thưởng cho mình một chiếc váy xinh xắn hay đồng hồ quý phái để có cơ hội sở hữu luôn chiếc iphone đầy giá trị.

Nhiều mặt hàng giảm giá đến khó tin trên Sendo.vn sẽ làm thỏa mãn ngay cả những khách hàng khó tính nhất. Từ thời trang, đồ gia dụng tới mỹ phẩm đa dạng đều được bán với mức giá vô cùng hấp dẫn.

Còn chờ gì nữa mà không nhanh tay đặt hàng ngay tại Sendo.vn. Vừa được miễn phí vận chuyển toàn quốc, lại vừa có cơ hội trúng iphone 6S, cái giá quá rẻ cho những niềm vui phải không nào?

Sendo.vn
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lưu ý là hết 7 ngày là hết xinh nha:p
woalong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lại cái chiêu hên xui này nữa ! chắc ko đỏ vậy đâu
Anh em cũng cố gắng tham gia cho...xinh 😁
Tỷ lệ trúng 6s coi bộ khó hơn trúng số
hai tmt
TÍCH CỰC
8 năm
mình luôn ko may mắn 😔 :( :( :(
😁 ip6s ế quá đem ra khuyến mại :D
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bác nào làm phép cong tru lại giúp em dc ko?
Em ngu khoản này lắm.
Đếm lui, đếm tới, từ 14-19 thế nào cũng ko ra đc 7 ngày.
ko tin lắm! hôm lâu có tham gia 1 bài trúng thưởng của tinhte, thấy bảo tháng 10 hay 11 trao thưởng! mà ko nhớ bài j! hay mod quên rồi
ngày t8 xấu thì toi 😁
nouvo2129
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã qua rồi cái thời mọi người xếp hàng chờ mua iphone.
Giờ mấy ẻm khôn lắm.mấy chiêu trò quảng cáo pr này k ăn thua đâu
Dự là 1 số chiên da lướt sóng trên sàn sẽ thừa dịp này để lấy iphone 6s :v
Mua trên 300k mới đc free ship trong khi rất nhìu trang khác chỉ cần 150k hoặc mua bao nhiêu cũng đc free kìa @@ thôi say good bye luôn
nhân viên các shop lấy hết oy co mà được
đúng là rất đỉnh ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019