[QC] Balo Solo Velocity giảm giá chỉ còn 999k

TTKM
6/6/2017 8:30Phản hồi: 68
[QC] Balo Solo Velocity giảm giá chỉ còn 999k
Giảm giá từ 1,618,000Đ còn 999k
Nhân dịp Mừng 1 Năm SOLO được phân phối tại Việt Nam, Solo Vietnam chơi rất mạnh tay, với mục đích dành cho anh em đi chơi hè có balo mới để dùng nhé. Giá từ 1,618,000Đ giảm còn 999k cực kỳ hấp dẫn. Đặc biệt áp dụng tại tất cả đại lý chính thức của Solo ở Việt Nam, anh em chỉ cần vào website có thể mua online hoặc tới bât kỳ đại lý nào gần nhất để mua nhé.

Thời gian áp dụng : từ 09/06 – hết ngày 11/06.

Anh em có thể xem và mua online ở website chính thức của Solo Vietnam: http://solovietnam.vn/

Giới thiệu về Balo Solo Velocity
Đây là dòng balo được thiết kế bởi hãng Solo của Mỹ, rất chắc chắn với nhiều ngăn đựng đồ cực kỳ thông minh. Hiện tại Solo đang được Solo Vietnam phân phối chính thức tại Việt Nam hàng chính hãng 100%, bảo hành 5 năm toàn cầu, Anh em an toàn mà dùng thoải mái

Thiết kế đặc biệt bạn có thể mang trên vai

Hoặc có thể xách ngang như vậy cũng rất tiện

Ngăn đựng giày riêng rất tiện

Ngăn đựng đồ thích hợp cho những chuyến đi ngắn ngày

Ngăn đựng laptop 15.6 inch

Ngoài ra anh em có thể tham khảo bài trên tay của Tinh Tế tại đây nhé!

68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mới mua một em Simple Carry. :mad::mad::mad::mad:
có đáng giá 1tr ko? ai sài rồi cho ý kiến. đang có ý định mua!
@saunho86 Thôi bỏ
Kusa123
TÍCH CỰC
7 năm
@mkchen Neo núi thì mua cái balo mấy chú bộ đội nhé 300k.... bao bền, bao thồ =))
@Kusa123 ko phải cứ đồ quân đội mà xài hay đâu nhé bác!
Mình xài nhiều đồ quân đội rồi, mua từ cửa hàng của Tổng cục hậu cần luôn!
Ba lô quân đội ko có trợ lực hông, đi nhiều mỏi vai, hệ thống treo móc phụ kiện, túi thêm hầu như ko có, ko chống nc, ko thoáng lưng...
Đồ quan đội VN lạc hậu về thiết kế rồi! Quân nhà nghèo mà!
1 cái balo 250K, 1 cái giày 100K... sao so dc với balo hay giày vài trăm ÚSD của quân nhà giàu...
VN còn xài bi đông nc, quân Mỹ bỏ lâu, chuyển qua xài túi nước 2-4l đeo sau túi lưng, móc vòi ra hút thôi, rảnh tay mà mang được gấp vài lần!
gaubibeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@MrDuc2010 Yep balo lính vn mang đi hành quân là cực hình phải lấy bvs buộc phần vai khi đi hành quân ( đồng nai - mai tàu )
hatrongtan
ĐẠI BÀNG
7 năm
thấy có vẻ ko thơm lắm
fhgg2009
ĐẠI BÀNG
7 năm
cũng đang muốn tìm 1 em balo to để đi chơi nhét cho thoải mái, anh em ai dùng rồi cho ý kiến với 😁
cry dark
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chắc là cạnh tranh không lại mấy a tàu đây mà.
Hóng. Bác nào trên tay rồi ý kiến nhanh anh em còn đặt hàng.
Stingmk2349
ĐẠI BÀNG
7 năm
1tr mình sẽ chọn 511 AHP, hàng ko chính hãng nhưng chất lượng cũng 7/10, còn về tiện dụng thì hơn xa em này.
Katze
TÍCH CỰC
7 năm
@Stingmk2349 Hàng fake thì nói làm gì bạn. Từ chất liệu đến độ hoàn thiện đều rất tởm.
Balo cũng như quần áo, nếu chi phí thấp có thể mua hàng VN chất lượng cao hay các thương hiệu giá cả hợp lý chứ đừng mang hàng fake lên người, rẻ rúng bản thân lắm.
Stingmk2349
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Katze bây giờ đem cái ba lô "fake" của mình với cái xịn của VN sản xuất ra test thử ko nhé, chấp luôn cái chính hãng trong bài, đi mưa, tải đồ, chống sock lap,
Nói là 511 fake nhưng toàn bộ balo 511 chính hãng đều do VN mình nhận gia công, vải cũng 1050 D (mutilcam 1000D) bạn đừng so với mấy con 3P-5P-7D gì đó của TQ làm, nó chỉ là 500D thôi, cái đỏ rẻ rúng thật.
anhduy89bmt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Stingmk2349 Bây giờ bạn muốn test là test cái gì mình không tin một con nhái mà so kè với hàng chính hãng mà ăn nhá.
Tất cả các hãng balo nổi tiếng giờ đa phần VietNam, northface, Jack Wolfskin nhưng như thế không cái nào bảo đảm chất lượng nhá., có những cái northface bán 1-200k ngoài lề đường vậy chất lượng chúng cũng bằng hàng chính hãng sản xuất tại vietnam à
Bảo hành 1 năm thì sao toàn bảo hành có điều kiện theo kiểu bị sức chỉ đường may qua dặm và lại chứ nếu balo xài bi mài mòn rách dám bảo hành không nếu dược vậy mình mua con đem đi phượt luôn.
Mình từng định mua mấy con 511 nhái nhưng nói thật khi tới tận nơi xem hàng thì mình thất vọng đi về ngoài kiểu dáng nhái thì chất lượng không ăn gì những còn balo fake khác
@Stingmk2349 511 AHP là hãng nào bác, em cũng đang tìm mua một cái balo zise như này nhưng chưa ưng lắm
Vẫn trung thành Targus
Vải có vẻ dễ nhàu hả các bác
@chetdichoroi Mình cũng nghĩ vậy. Thích kiểu dáng này. có vẻ kiểu này sắp lên ngôi trong năm sắp tới. Nhưng có vẻ dễ nhàu nên hơi phân vân
@nguyenvietthe Ba lo mà nhàu thì chán lắm bác. Nhìn nó cũ cũ
6 mặt ngăn lap có dày ko ?
balo đẹp vậy mà mấy thánh toàn chê 😁 nhìn rất bụi rất công nghệ.
Bác nào dùng qua rùi cho ý kiến cái
anh_saker
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào cho e xin cái đánh giá để mua phát 😁
anhduy89bmt
ĐẠI BÀNG
7 năm
5.11 Tactical ngoài thị trường
Mình khuyên bạn nên tìm nguồn hàng chính hãng mà sử dụng , Em 511 ngoài chợ trời không hề ngon như lời đồn đâu bạn, chỉ bắt chước kiểu dáng thôi, ngoài ra chất liệu rất tệ, form nhìn rất xấu đừng nói là 7/10 . Balo ngoài kiểu dáng quan trọng là chất liệu và sự thoải mái khi đeo cái này hàng nhái không thể làm được nha , nếu chỉ chạy theo kiểu dáng thì không có gì bàn nếu bạn tìm kiếm sự thoải mái, bền bỉ thì nên mua chính hãng,
Con Solo Velocity trên hoàn toàn ổn nha, tính tiện dụng , sự đa năng , dung tích sử dụng không hề tệ .
Stingmk2349
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anhduy89bmt bạn mua chợ trời thì đúng là hàng xí nghiệp làm, molle, velcro dỏm là đúng, còn hàng xưởng chính hãng gia công xuất khẩu tuồng ra thì ko tới lượt mình mua, bạn có thể tham khảo chuyen511tactical.com, hàng ko chính hãng nhưng bảo hành 1 năm cho mọi thứ.
cái AHP mình mua 1tr, mod thêm các thứ, vải 1050 test nước thoải mái,
R12 ko có chứa chai nước nhưng có ngăn treo túi nước tới 2.0L,
ronaldomu
TÍCH CỰC
7 năm
Ak ak mới mua khuyến mãi giảm 500K cách đây mấy tháng :| Chơi kì ~~
bantayden
TÍCH CỰC
7 năm
Cùng nhu cầu có ý định mua 1 balo đựng đồ công nghệ linh tinh, 2 cái túi quần không chứa nỗi rồi, tầm giá 1 triệu, anh em nào có mẫu nào hay giới thiệu giúp mình với
Đang dòm ngó the north face mà có vẻ không có mẫu chuyên dụng cho bỏ đồ công nghệ: ipad, loa bluetooth, tai nghe, pin sạc dự phòng, chân đế máy ảnh mini.....
Thanks anh em!
@bantayden Lót dép hóng! NORTH FACE được cái chất lượng yên tâm
boydappha
ĐẠI BÀNG
7 năm
quá tiếc khi không có tính năng chống trộm =))
transonvcc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hóng kinh nghiệm của các phượt thủ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019