[QC] Bao da, miếng dán da cho Galaxy Note 7

cuhiep
25/8/2016 10:11Phản hồi: 328
[QC] Bao da, miếng dán da cho Galaxy Note 7
Cập nhật kết quả live bốc thăm:

Video bốc thăm
Chúc mừng bạn @matkieng17 với số thứ tự bình luận #253 đã may mắn trúng giải. Bạn kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin và nhận giải nhé!
Cảm ơn các bạn đã theo dõi, hẹn gặp lại trong các game tiếp theo nhé!

Xin giới thiệu với anh em 3 mẫu bao da cho Galaxy Note 7 của Khắc tên. Và dĩ nhiên miếng dán da là sản phẩm không thể thiếu để không chỉ bảo về mà còn để anh em thể hiện cá tính cũng như chống lại việc bám vân tay quá nhiều của mặt kính sau lưng của Note 7. Những sản phẩm này hiện đều đã có sẵn tại Khacten.com.

Mình có một cục pin 20000mAh, một kính thực tế ảo Google Cardboard thế hệ 2 (hình cuối bài) để tặng anh em tham gia bình luận về sản phẩm và share chủ đề này lên Facebook. Ngày 31/8 mình sẽ random.org theo số thứ tự cmt trên diễn đàn, bạn nào may mắn và có share Facebook chủ đề này là người nhận quà. Chúc anh em vui vẻ.

Bao da đeo lưng cho Note 7: 600,000đ
Nếu anh em đeo dây lưng và bận rộn thì đây là chiếc bao da cho anh em. Dễ dàng lấy ra, dễ dàng bỏ vào. Khắc tên gần như là đơn vị duy nhất cung cấp bao da đeo lưng chất lượng cao cho Galaxy Note 7 cũng như những smartphone khác. Link xem thêm và mua.

Bao da hộp cầm tay: 600,000đ
Bao da đơn giản nhất, mạnh mẽ hất cho Note 7. Bao da này không chỉ bảo vệ Note 7 mà còn giúp anh em sử dụng dễ dàng hơn. Link xem thêm và mua.

Bao da cầm tay may mép: 500,000đ
Công dụng như bao da hộp bên trên. Bao da may mép nhìn nhẹ nhàng và mềm mại hơn vì chỉ có một đường may ở giữa thay vì hai cạnh như bao da hộp. Bao da may mép cho anh em nào sành điệu hơn thời trang hơn. Link xem thêm và mua.

Miếng dán da: 200,000đ - 400,000đ
Sản phẩm đặc trưng của Khắc tên. Có rất nhiều màu da, nhiều mẫu da để anh em có thể chọn. Miếng dán da cho Note 7 có giá từ 200 ngàn đến 400 ngàn tùy loại da. Có cả các loại da đặc biệt như da trăn, da chân đà điểu, cá sấu... Link xem thêm và mua.

Link

Link
328 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có miếng dán da cho ip7+ chưa bác ?

toni vo
TÍCH CỰC
8 năm
@vaan009 6Se
công nhận đắt thiệt
cry4rever93
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chơi nhiều nhưng chẳng trúng lần nào, đã share hy vọng trúng ^^
hercules_kh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đẹp 😃
Trông không đc tinh xảo lắm nhỉ
Đường may thô quá ko toát lên đc vẻ sang trọng cao cấp
Còn dán da mình nghĩ là ko nên sẽ làm giảm khả năng tản nhiệt của máy
Hơn nữa không khoe ra đc mặt lưng kính cong rất sexy của em nó

Ráng học cách hoàn thiện kiểu bao da BB có phải sang trọng nuột nà hơn không
@chetdichoroi Chỉ khắc trên da bò
@tonyanymouse vậy dán lưng S7 bằng da trăn hả Anh?
haphu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@yudhoyono Chắc bạn chưa hiểu thế nào là hàng khâu tay và khâu máy rồi.😆
@chetdichoroi da trăn , đà diểu , cá sấu đđù đưcoj
đẹp quá 😁
Đúng là tiền nào của đó, bao da khacten công nhận càng sài càng đẹp
@heobanhki Mình tưng mua bao da và miếng dán da ở khắc tên và Davis. Nhưng miếng dán da ở Davis khá dày và bền hơn ở khắc tên nhiều.
h102t
ĐẠI BÀNG
8 năm
@heobanhki Tào lao sài bao da phải dán thêm mếng dán màn hình, sài 1 thời gian không có miếng dán đt sẽ bị trầy
@h102t Mình đang nói cái bao da ah bạn, còn đt thì cái nào sài mà kh cũ, kg trầy
P/s là bao này đã sài 2 năm
share suốt nhưng chả trúng. Thôi lần này k share nữa😁:D:D
Dán da nhìn có vẻ ngon hơn hẳn, để ko thì đẹp mà bám
Gọi là đọc cho biết thôi chứ e là e cứ thích trần như nhộng. Thế nó mới có cảm giác. Nhưng mà có lỡ rơi thì cũng khá là đau.
phuongthao93
ĐẠI BÀNG
8 năm
đẹp đấy, đợi mua note 7 đã nhớ.
kecatin
TÍCH CỰC
8 năm
Đẹp, mà không có note 7 để dán...
cvn
TÍCH CỰC
8 năm
Có ở Khắc tên Hà Nội chưa Thớt nhể?
ndta13
CAO CẤP
8 năm
Da của Khắc tên công nhận may đẹp, bỏ điện thoại vào trông có vẻ sang chảnh 😁
Huma_mr
TÍCH CỰC
8 năm
đẹp nhỉ...cái Note 7 đẹp thật
liongates
ĐẠI BÀNG
8 năm
Haha. Nhìn cái bảo đeo lưng lại nhớ khoảng 6-7 năm trước anh nào mua điện thoại nokia cũng làm 1 cái đeo trên thắt lưng, bây giờ thì chẳng mấy ai xài.
@liongates Giờ đeo hông lại thấy nhà quê. Lúc đó đeo lại thấy sang. Ngộ thiệt. Hồi đó mình cũng có 😁
Bao da đẹp quá
r0ngd3xu0ng
ĐẠI BÀNG
8 năm
thích nhất là bao da thứ 3 nhìn đương nét may vs màu da chất phết 😃
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
dán da xong mới thấy note 7 đẹp hẳn ra 96 lần:oops::oops:...còn để mặt kính trơn bóng bẩn bẩn nhìn rẻ tiền lắm, sau nữa là che được cái logo SAM dị hợm thiếu tinh xảo nữa....😕
nhiều bác kêu đắt...tiền nào của đó đấy;)...mua được đt gần 20 củ mà có vài trăm up đẳng cấp lên 42 lần thế kia thì quá lời rồi:p
@kungfu9 Sao có thể loại anh hùng bàn phím toàn có những cmt rác rưởi như thế này trong Tinh tế nhỉ? Giỏi thì ra ngoài đường thấy người nào xài Note 7 mà nói như vậy xem có răng môi lẫn lộn không... Đéo có tiền mua dt xài thì ngồi ngó người khác xài chứ đừng cmt theo kiểu rác này nữa!
P/s: @cuhiep cho mình hỏi nếu đặt may và khắc tên theo ý riêng thì thời gian làm là bao lâu vậy? Mình muốn đặt 1 cái bao da loại có nắp.
@kungfu9
Đẹp hẳn 96 lần rồi....đẳng cấp lên 42 lần...
Nói éo zì thế ko bik 😔
Spam vãi ra.....cho ng ta cười vô mặt :(
P/s : Mình xài táo + Sony nhá
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
@rockmanmega86 tôi chỉ vui...không nhất thiết bạn phải xúc phạm tôi đến thế...đã vậy thì next dùm
J4f
TÍCH CỰC
8 năm
@kungfu9 Bạn dùng để bẩn thì kiểu nào chả rẻ tiền, miếng dán da sang trọng đẳng cấp của bạn mà dơ thì thôi rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019