[QC] Bao da VIVA dành cho Galaxy S 4

TTKM
3/5/2013 4:33Phản hồi: 52
[QC] Bao da VIVA dành cho Galaxy S 4

Hãng phụ kiện VIVA vừa mới tung ra loại sản phẩm bao da bảo vệ Sabio dành cho máy Samsung Galaxy S 4 với năm màu sắc khác nhau bao gồm đỏ, xám lông chuột, vàng sẫm, xanh dương và đen. Sabio được thiết kế theo kiểu Flip Cover, nghĩa là ngoài lớp vỏ bảo vệ ra còn có thêm một miếng che màn hình ở mặt trước.

Toàn bộ phần vỏ bên ngoài được làm bằng da, phần khung bên trong thì được làm bằng nhựa dẻo, ngay những vị trí như loa thoại, loa ngoài, camera và các phím bấm đều được khoét lỗ sẵn. Mặt trong của bao da được lót lớp vải nhung để bảo vệ đồng thời làm sạch màn hình khi đóng nắp Flip Cover lại. Sabio cũng được thiết kế để khi dựng mặt sau ra thì máy có thể tự đứng trên bàn làm việc được, thích hợp cho những lúc xem phim hay lướt web rảnh tay. Đặc biệt khi bạn mở nắp Flip Cover ra thì màn hình sẽ tự động sáng lên để hiển thị một số thông tin như cuộc gọi hay email.

Hiện bao da Sabio dành cho Galaxy S4 đang được phân phối tại www.F2.com.vn với giá 700.000 đồng.

52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn cũng đẹp nhưng mà kiểu này thích hợp cho phụ nữ hơn
dòng s của ss nhiều phụ kiện quá , chả bù con lg của mình
ducminh60
TÍCH CỰC
11 năm
Mình ko thích dùng "BAO"😁
razormeback
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ducminh60 Dùng bao mới an toàn :p
@ducminh60 dung bao cho an toàn bác ah. hiv nhiều vô kể:p
intereal
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ducminh60 ừ! "BAO" làm giảm mất cảm giác nhỉ... ờ mà sao không thấy bác nào lấy "bao" để chế một cái "bao" cho điện thoại xem nó thế nào nhỉ??? :D
@ducminh60 Nếu dùng bao thì sẽ hư bao....

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
Trước đây, xài điện thoại cũng vỏ, bao da...... đủ thứ, nhưng bây giờ lại trở về "mộc". Những Smartphone bây giờ có thiết kế ngày càng đẹp. Vì vậy để nguyên thủy nhìn đẹp và lại cảm thấy........sexy hơn !
Phụ kiện đẹp, nhưng chắc cũng khiến máy khá dày thêm😃
Mất hết vẻ đẹp của em nó, nhất là cái viền sexy, trước giờ sài đt chưa bao giờ sài bao, thấy xấu đi rất nhiều. Tablet sài bao thì ok.
@phuocxuan2004 Cùng quan điểm với bạn. nhưng dùng điện thoại BB thì dùng bao rất là tiện lợi vì có cảm ứng
Bao này có vẻ ổn mà ko nhét đc nhiều thứ vô ko đạt
Bao da đẹp nhưng e chưa có $$ để mua s4 .
Đã nhựa lởm rồi còn chơi bao nữa sao...=]]]
@kyoshiro3000 cho e hỏi ngu tý sao nhựa lại lởm vậy :p .
thuy8x8
TÍCH CỰC
11 năm
@kyoshiro3000 cho mình hỏi cái thể loại " nhựa lởm " mà bạn nói là loại nhựa gì ? và theo bạn nhựa xịn là gì ?bạn có biết chất liệu có nó được tổng hợp thế nào không ? Hãy so sánh với chất liệu tạo nên nokia Lumia 920 , N9 và các dòng máy khác về nhựa cấu tạo nên có khác biệt gì không cho anh em tinh tế " sáng mắt ". Ah còn việc tại sao Iphone dùng kim loại "xịn"(nhưng dễ trầy xước trước khi đập hộp) hay HTC one dùng kim loại xịn lại phải dùng cái gọi là "nhựa đểu" bọc vào để làm gì ? để tăng tính xịn của kim loại sao ?. Còn nếu bạn không giải thích được thì cũng chỉ là hero keyboard vào comment bẩn 1 câu rồi để lại dép thôi
@vutuananh93 S4 nhôm nguyên khối chứ nhựa đâu bác?
@ẳngn Đoàn 81 Chợ j chẳng quan tâm , tuy xấu nhưng độ bền cao , dễ thay thế .
Ủa, cái này không có bao da dạng flip như Note sao?
galaxy@
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xin ké tí:
Mình đang có 1 em Bao da iPhone 5 Viva Madrid mới cọóng trong hình, bác nào có nhu cầu mình để lại. Mình không phải tổ thương gia nên giá cả các bác có thể thương lượng, ok thì mình bán, ko ok thì vui vẻ, xem hình nhé:

Giá mong muốn: 250k, màu xanh dương nhé!
ĐT: 097 ba 807 026
Phải nói hàng VIVA từ thiết kế cho đến bao bì đều rất đẹp, rất hợp thời trang. Không biết khi nào mới có tiền mua máy đây, tiền mua bao da thì đã đủ. 😁
kimke1081
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao nhìn bao này làm cho máy dày lên nhiều thế nhỉ, tình hình là dùng ốp cho mỏng

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
Bao da đã có, chỉ thiếu cái S4 thôi​
Bao thì dư lúa để mua nhưng lúa cho phone thì đợi năm sau mới gặt được =]]
thanhtinh
TÍCH CỰC
11 năm
Cái này nó dính với nắp sau bằng keo à các bác??
bao đẹp nhưng chưa có tiền mua
đúng là xấu hơn bao da cho Iphone

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019