Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Bảo dưỡng điều hoà miễn phí cùng Panasonic, lo gì đón hè nóng nhất trong lịch sử

TTKM
26/2/2019 8:30Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khunglongg
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhà mình dùng hẳn 3 cái điều hòa của hãng này luôn,may quá vẫn đủ điều kiện để tham gia bảo dưỡng đợt này
chimbibii
ĐẠI BÀNG
5 năm
hãng pana chu đáo thật, thảo nào khu nhà em nhà nào cũng tin dùng hãng này giờ thì em đã hiểu vì sao mà mọi người lại sài nhiều thế
pykachuuu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chimbibii thế cơ ạ? chắc hẳn là dùng tốt rùi. em đang tính mua mà phân vân không biết dùng hãng nào
chimbibii
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pykachuuu bạn cứ yên tâm dùng hàng panasonic xem, nhà mình cũng dùng ok lắm, đợt này lại có chương trình bảo dưỡng nữa, quá tốt luôn
pykachuuu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chimbibii vậy ah, thế em phải đi mua ngay để tránh cái nắng nóng của mùa hè sắp tới
ranabaaa
ĐẠI BÀNG
5 năm
hầu như chuẩn bị hè đến nhà ai cũng muốn bảo dưỡng, hãng tổ chức thế này còn gì bằng? mọi người vào mà đăng ký này.
bebonbonn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ranabaaa đúng rùi đó, điều hòa dùng để lâu bụi bẩn, nên cứ phải bảo dưỡng thường xuyên dùng cho yên tâm và đỡ hao điện
bachtuocc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhân viên của Panasonic có đến tận nhà bảo hành không vậy hay mình phải mang đến tận nơi bảo dưỡng?
coddonn
ĐẠI BÀNG
5 năm
thế mới biết panasonic được nhiều người tin dùng như vậy
satanhh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Panasonic có khi là doanh nghiệp điện tử có chế độ chăm sóc khách hàng tốt nhất Việt Nam í nhể mọi người?
conlatdaat
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình chỉ thích sài hàng của panasonic thui, không biết có ai giống như mình không ?
@conlatdaat cùng sở thích rùi, có lẽ tụi mình phải lập team panasonic ngay thui
conlatdaat
ĐẠI BÀNG
5 năm
@legianggg có lẽ sẽ rất đông đấy nhỉ, nhà nhà tin dùng, người người tin dùng
letuyêtt
ĐẠI BÀNG
5 năm
@conlatdaat ngày mai mình cũng phải đi mua điều hòa mới mí được, cái cũ dùng lâu qua rùi
conlatdaat
ĐẠI BÀNG
5 năm
@letuyêtt đúng rùi đó nên thay cái mới cho nhẹ công suất và đỡ tiêu hao nguồn điện nữa
Đúng là hè này nóng nhất lịch sử rồi đó bác, tết em ở nhà chả dám ló mặt ra đường luôn đấy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019