[QC] Bảo dưỡng điều hoà miễn phí cùng Panasonic, lo gì đón hè nóng nhất trong lịch sử

TTKM
26/2/2019 8:30Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhà em dùng được 2 năm rùi vẫn ngon lắm, đợt này đăng ký bảo dưỡng lại cho em nó là lại yên tâm dùng.
Hai Manh ct
ĐẠI BÀNG
5 năm
điều hoà nhà mình bụi quá, đang cần được bảo dưỡng, đúng là hãng Panasonic vừa có dịch vụ tốt lại thật hiểu tâm lý người tiêu dùng.
Mình thấy không còn gì để chê về Panasonic ý các bác ạ,hãng đưa ra các dòng sản phẩm rất đa dạng, e bồ kết Skyseries vì em nó có chế độ làm lạnh rất tuyệt vời. Có bác nào đã sài dòng với công nghệ này chưa?
vudieuuxanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã được bảo dưỡng miễn phí, lại còn được giảm 50% linh kiện thay thế và sạc ga, giảm 10% gói bảo hành mở rộng đối với sản phẩm còn trong thời hạn bảo hành tiêu chuẩn. Thích quá
nhhimxxus
ĐẠI BÀNG
5 năm
Năm ngoái mình cũng đã đăng ký, người đến bảo hành cũng chính là thợ bảo hành của hãng Panasonic luôn, nên từ đó mình rất yên tâm về chế độ bảo dưỡng của Panasonic
babamam
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng nghe nói năm nay nắng hơn năm ngoái, cũng phải bảo dưỡng lại mới được nên panasonic luôn là lựa chọn của mình
Hôm nay về phải kiểm tra model của hãng điều hoà Panasonic nhà mình ngay mới được
năm nào nhà em cũng bảo dưỡng định kỳ, năm nay lại có chương trình thế này đăng ký luôn mới được
chí tài ox
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyễn DũngVT đúng là phải bảo hành định kỳ thì máy chạy với bền, cái gì cũng vậy bác nhỉ?
nhinguyennn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng mới sắm điều hoà của hãng Panasonic công nhận thích thật.
khangnguyenn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nhinguyennn Nhà mình dùng hãng này lâu rùi cũng thấy rất ok , nên mua các loại khác cũng vẫn tin dùng panasonic
minhluannn
ĐẠI BÀNG
5 năm
hãng này to và nổi tiếng ở đâu cũng có nên tiện mua , bảo hành giờ cũng tiện luôn, thích quá.
vantoannn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phải ới đứa em đăng ký ngay mới được.
ngocphuongg
ĐẠI BÀNG
5 năm
điều hoà nhà mình mua của Panasonic được 3 năm rùi, chạy vẫn tốt. Đăng ký bảo dưỡng của hãng đợt này xong thì khỏi phải nghĩ
lovedovee
ĐẠI BÀNG
5 năm
ghi chú luôn không lại quên thì tiếc quá.
Nam real
ĐẠI BÀNG
5 năm
Điều hòa Panasonic thì chuẩn luôn rồi, mát, tiết kiệm điện, lại bền, không hỏng vặt. Mua được mấy dòng mới ra thêm tính năng lọc khí nữa thì càng ngon
thanhtungdl
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam real Nhà tôi cũng đăng ký năm ngoái, trước khi bảo dưỡng do dùng lâu ko bảo dưỡng nên chạy ko mát , khi bảo dưỡng xong chạy im và tốt, hơi mát sâu và còn thấy tiết kiệm điện hơn, bạn yên tâm nhé
Litteduck
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cả nhà tin dùng Panasonic chuẩn quá luôn.
Zippo 718
ĐẠI BÀNG
5 năm
cứ đăng ký là họ đến tận nhà bảo hành phải không các bác?
dandelion72
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vật dụng trong nhà em đa phần dùng của hãng này hết: từ tủ lạnh, điều hoà, quạnh...muốn bảo hành hết được không bác?
@dandelion72 đợt này Panasonic chỉ bảo hành điều hoà không khí thui bác .
dandelion72
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hoàng Hải 718 Cảm ơn bác nhé.
1122phong11
ĐẠI BÀNG
5 năm
dùng điều hòa của panasonic bền thật đấy, mình mua 4,5 năm nay rùi mà trộm vía chẳng bị làm sao. còn không cả bảo dưỡng luôn đó
không biết dịch vụ bảo hành bên panasonic có nhanh không mọi người? ai năm ngoái bảo dưỡng rùi chia sẻ cho mình biết đi
@minnhatnguyen Rất chi là nhanh mà nhân viên lại còn nhiệt tình nữa
@minnhatnguyen năm ngoái mình cũng mang đi bảo dưỡng đó, về chạy mát lạnh luôn, và tiền điện cũng giảm bớt luôn đó
Hôm nay về phải kiểm tra model của con điều hoà nhà mình ngay mới được, bảo dưỡng nhanh không sang hè mất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019