[QC] Bảo dưỡng điều hoà miễn phí cùng Panasonic, lo gì đón hè nóng nhất trong lịch sử

TTKM
26/2/2019 8:30Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có chương trình khuyến mãi trong dịp này không bạn
đùuuuuu, hay ta, mua cái máy lạnh này xong khỏi lo thời tiết nóng sấp mặt nữa, thay vì vác cái mặt đi ra lặn biển, bơi lội tại các hồ bơi lớn, không gian hồ bơi được trang trí bằng sàn gỗ nhựa thì chỉ cần ngồi trong nhà bật máy lạnh phà phà là sướng tái tê 😆)
m.bkem
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hình như Panasonic mỗi năm là đều có chương trình bảo hành như thế này phải không bác nhỉ
@m.bkem chuẩn rồi bác ơi ! Bởi vậy năm nào nhà em cũng anh tranh thủ những dịp như thế này để mà bảo hành máy điều hòa nhà em đấy
giá cả của những dòng máy điều hòa này như thế nào ai biết không?
Ngân Di
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đào Ra Hoa (Hoa Đào) mình không biết giá cả , nhưng mà hình như vào trang web của nó thì có thì phải, bạn vào xem nhá. nhưng mà mình thích chương trình bảo hành máy móc của bên này lắm, mua hàng không tiết tiền.
@Ngân Di Bạn có biết tên web của nó hay không?
Ngân Di
ĐẠI BÀNG
5 năm
để lên Google trang sử thêm như thế nào nhà mình thì đa số là dùng hàng Panasonic rất là tin tưởng về chất lượng cũng như độ bền của nó
mình thích sự chu đáo trong khâu chăm sóc khách hàng của Panasonic, nhân viên giỏi làm việc chuẩn nét
Các bác cho em hỏi nhà em đang định mua máy điều hòa, nhưng em không biết là diện tích căn phòng ngủ của nhà em tầm 9 mét vuông thì mua dòng điều hòa cỡ nào là ok nhất ?
kythu95
CAO CẤP
5 năm
@Thaianhtrangmail 9m2 thì 1 ngựa là thoải mái rồi, mua Pana Sky Series nếu có điều kiện, mát rất dịu và thoải mái.
kimbonny
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thaianhtrangmail bác lên ngay cái tiệm của Panasonic, sẽ được tư vấn cụ thể về dòng sản phẩm cũng như cách sử dụng hoặc là căn phòng của bạn như thế nào là phù hợp đấy ! Nhân viên pansonic tư vấn kỹ và chu đáo cực kỳ
@kimbonny chà có dịch vụ nhiều tư vấn như thế nữa à ?
@kythu95 vâng, cám ơn bác!
sauciuxinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
không biết có chương trình bảo dưỡng dành cho máy giặt Panasonic không các bác nhỉ ?
kimbonny
ĐẠI BÀNG
5 năm
@sauciuxinh thấy đang có bảo dưỡng cho máy điều hòa thôi bác mùa hè này gia đình nào dùng điều hòa mà, còn máy giặt thì tôi không để ý lắm. nhưng tôi thích nhỉ chắc chắn nó sẽ có cho mà xem.
huonghoalaa
ĐẠI BÀNG
5 năm
@sauciuxinh Tôi nghĩ chắc chắn nó cũng sẽ có đấy bác ạ ! Bác ráng chờ thêm thời gian đi , tôi hay tranh thủ những thời gian như thế này để bảo dưỡng bảo trì máy, thợ chính hãng xuống bảo trì đảm bảo an toàn hơn thợ.
PtitHCm21
ĐẠI BÀNG
5 năm
không biết nhà mọi người thế nào chứ Mùa hè này máy điều hòa Nhà mình hoạt động hầu như 24/ 24 mà không xi nhê gì, công nhận sp của Pansonic chuẩn khỏi cần chỉnh, độ bền ưng ý
duyngua
ĐẠI BÀNG
5 năm
@PtitHCm21 y chang nhà em thôi bác ạ trời nóng thế này ai mà chịu nổi nên cứ phải quất 24/24 mới đc
PtitHCm21
ĐẠI BÀNG
5 năm
@duyngua Bởi vậy sử dụng nhiều là cần phải bảo hành và bảo dưỡng, các bác xài mà không bảo quản thì nó mau hỏng lắm. Em ưng cái là thằng panasonic này nó chuẩn, mỗi lần bảo hành cũng thay hàng chuẩn thôi.
tinh.hien
ĐẠI BÀNG
5 năm
tủ lạnh của Panasonic dùng được không các bác nhỉ ?
@tinh.hien nhà em sử dụng hơn 4 - 5 năm nay rồi mà vẫn chạy ngon lành, thấy nhà con bạn cũng dùng máy tương tự nhưng mà bây giờ là thay nguồn điện một lần rồi đấy.
@Lục Linh Lan Căn bản là do mỗi gia đình biết cách sử dụng đúng cách thì nó sẽ ít hỏng hơn, với lại hàng của pansonic nó vốn bền
Taamnggyenn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thái Văn Luông Vâng cái gì cũng vậy khi sử dụng cũng cần phải luôn quan tâm, lau chùi và bảo dưỡng nó thường xuyên thì nó sẽ ít hư hỏng hơn, bên này cứ alo là tới tận nhà tư vấn sữa chữa thay thế ngon lành cành đào.
chương trình bảo dưỡng này từ ngày nào tới ngày nào vậy các bác nhỉ ?
heomapp
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nắng Hạ Long bạn đọc trên bài đăng nó có đăng đấy từ 26 tháng 2 đến 29 tháng 3 kìa
trangnhunggg
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nắng Hạ Long uhm chịu khó đọc trước khi hỏi nha bạn
@trangnhunggg Hehe thấy mọi người 8 khí thế quá nên em cũng vào chém, Căn bản là cái tính lười đọc, không biết từ bao giờ đã nảy sinh ra cái tính lười đọc này không biết nữa
Paltalk_HCM
ĐẠI BÀNG
5 năm
máy điều hòa này bao lâu thì thay ga một lần zdị các bạn?
honglamm
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Paltalk_HCM mình không để ý thời gian là bao lâu thì thay ra một lần, bạn gọi hotline của nó xem, nó tư vấn cụ thể cho
@honglamm tớ để ý thấy anh xã nhà tớ nói khi nào mà máy điều hòa cảm giác không tỏa ra hơi lạnh thì lúc đó là có thể thay ga. chi tiết bác cứ alo cho nó chắc cmr
tieuuula
ĐẠI BÀNG
5 năm
máy điều hòa mà hết ga là thôi rồi !!! Tốn tiền điện kinh khủng lắm, em vừa được bên pansonic tư vấn xong này. thía mà trước giờ nào có biết
trannlee
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tieuuula thế hả bác em không để ý vụ này đấy
quynhhoaaa
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trannlee thì từ bây giờ bác để ý là được rồi đấy !
chương trình này bảo dưỡng dành cho các cả các dòng máy bị hư hỏng, hay là như thế nào các bác nhỉ . Em chưa có hiểu lắm về chương trình này
laaaimyyy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cứ nhắc đến panasonic là thấy bền và tốt rùi
meomappp
ĐẠI BÀNG
5 năm
@laaaimyyy cả nhà e đều ưng panasonic hết thảy luôn. Không những là hãng lớn mà dịch vụ chăm sóc của họ rất tốt và chu đáo
datinhh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@meomappp bác được cái giống nhà em tất tần tật đồ điện,đồ gia dụng hầu như cái gì cũng của hãng panasonic luôn đó
yến tử
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang phân vân chưa biết mua điều hòa Panasonic hay Samsung, mà hình như chỉ có Pana mới hay có mấy chương trình chăm sóc sau bảo hành như này phải không mọi người?
voimamutt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Từ ngày được các anh kỹ sư đẹp trai của pana tư vấn nên năm nào mình cũng phải bảo dưỡng mấy cái đồ điện tử, công nhận là được chăm sóc cái là các ẻm đấy cứ chạy mượt mà mát lạnh cả người
Pé Kim
ĐẠI BÀNG
5 năm
đúng là dùng đồ điện tử 1 thời gian thì cũng phải chăm sóc cho nó chứ nhể, hàng chuẩn mấy mà dùng không bảo dưỡng thì sao chạy mượt mãi dc 😆)
Panasonic có đội ngũ nhân viên làm nhiệt tình thật, họ rất là chu đáo và cẩn thận dặn mình về sử dụng như thế nào cho hợp lý nữa cơ
Nhà mình 1 loạt các phòng điều hoà đều dùng của hãng Panasonic, giờ đăng ký chương trình của hãng thấy tiện quá luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019