[QC] Bếp Nướng Điện An Toàn, Không Khói

TTKM
28/9/2016 9:21Phản hồi: 65
[QC] Bếp Nướng Điện An Toàn, Không Khói
Cuộc sống xoay vần với biết bao thứ lo toan, mệt nhọc, chính vì thế dù sống chung trong một thành phố nhưng phút giây sum họp cùng bạn bè ngày càng ít đi. Thế nên, một nồi lẩu hay một bữa tiệc BBQ kèm vài lon bia mát lạnh cho những dịp hiếm hoi đó sẽ giúp mọi người tạm quên đi mệt mỏi và căng thẳng trong cuộc sống thường nhật. Thế nhưng, để làm tiệc nướng bạn cần phải chuẩn bị nào thực phẩm, nào thức uống, lò nướng (vỉ nướng),… vô cùng mất thời gian. Một giải pháp cực kỳ đơn giản đó chính là sản phẩm độc đáo bếp nướng điện Kangaroo KG198 giúp bạn giảm tải thời gian chuẩn bị mà chất lượng món nướng còn tuyệt vời hơn để có nhiều thời gian ngồi cùng bạn bè.
Bếp nướng điện Kangaroo KG198 sử dụng rất tiện lợi và an toàn cho sức khỏe người dùng, kể cả người nội trợ và người thưởng thức món nướng. Trong những dịp sum họp bạn bè, để làm món nướng bạn không cần phải chuẩn bị các vật liệu than củi, dầu, giấy để có bếp nướng, vừa mất nhiều thời gian và công sức, với vỉ nướng điện bạn chỉ cần chuẩn bị thực phẩm như thịt cá, hải sản, rau củ là đã có một bữa tiệc hoành tráng để chiêu đãi bạn bè. Sản phẩm không phát sinh khói, dễ sử dụng, bạn có thể nướng trong nhà mà không lo ngại để lại mùi hôi khó chịu hay bị ám khói.

Bạn sẽ ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên với thiết kế đặc biệt của bếp nướng điện Kangaroo KG198. Sản phẩm được làm từ chất liệu hợp kim nhôm cao cấp, bề mặt tráng men chống dính siêu bền, giữ chảo không bị biến đổi khi tiếp xúc nhiệt độ cao trong thời gian dài. Lớp chống dính còn có tác dụng hạn chế dầu mỡ và ngăn thức ăn dính vào mặt nướng. Thiết kế tay cầm chữ U chịu nhiệt và chống nóng an toàn khi di chuyển hay vô tình chạm tay vào khi nướng.
Bạn có thể sử dụng ở bất cứ nơi đâu mà bạn muốn chỉ cần có nguồn điện bởi sản phẩm có cấu tạo đơn giản và dễ dàng sử dủng. Nút điều chỉnh công suất và nhiệt độ cho phép bạn điều chỉnh tăng hoặc giảm từ 1 đến 5 theo ý muốn, đây là yếu tố quan trọng giúp thức ăn chín đều, chín nhanh mà không phải chờ đợi quá lâu như khi nướng bếp than thông thường. Kết hợp đèn báo sáng giúp bạn dễ dàng kiểm soát nhiệt độ và độ chín của thức ăn phù hợp với nhu cầu sử dụng. Chỉ cần khéo tay trở mặt đều 2 bên, thực phẩm sẽ có màu vàng ươm đẹp mắt, thơm nức mũi, mềm ngọt không gì sánh bằng.
Đặc điểm nổi trội của chiếc bếp nướng KG198 còn thể hiện ở mặt bếp rộng 27 cm, dài khoảng 47 cm, cho bạn tha hồ nướng nhiều thức ăn cùng lúc. Ngoài ra, sản phẩm có khe và hộp chứa mỡ phía dưới tiện lợi khi trút dầu thừa nên lượng mỡ sinh ra không bị đốt cháy hạn chế khói tối đa, nhờ đó bạn sẽ thoải mái thưởng thức những món nướng mình yêu thích bên bạn bè và gia đình.
Thưởng thức những món ăn được nướng từ bếp nướng điện cho bạn cảm giác thật ấm cúng như đang ngồi ăn tại nhà hàng. Với sản phẩm này, bạn sẽ không còn thấy lo ngại về lượng dầu mỡ hay thịt cháy bám trên bếp nướng khó vệ sinh, tẩy rửa nữa vì nó sẽ trở nên đơn giản hơn bao giờ hết. Giờ đây, tiệc nướng của bạn cùng bạn bè, người thân sẽ trở nên thật nhẹ nhàng và thú vị.
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bà nội trợ hẳn sẽ rất thích những sản phẩm kiểu này [​IMG]
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
vietprowap
TÍCH CỰC
8 năm
Bếp này công suất 2kW nên nhà nào dùng điện phải khỏe một tí 😁. Giá này Tiki bán OK rồi . Chỗ khác bán 450k có 2 chỗ này rẻ nhất
https://tiki.vn/bep-nuong-dien-kangaroo-kg198-p179986.html
http://mediamart.vn/bep-nuong/kangaroo/bep-nuong-dien-kangaroo-kg198.htm
quavinho1
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nướng phải có khói bốc lên nghi ngút ăn mới sướng chứ, nướng ko khói khác gì đồ luộc, ai thấy như mình ko?
bcbblue
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quavinho1 cái này dùng để nướng trong nhà 😃 trong nhà mà khõi nghi ngút có mà sặc với hít khói than nhìu tăng nguy cơ ung thư bác à 😕 còn ngoài trời thoáng đãng thì cứ bếp than mà chiến thôi 😃
zeroclan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Cuong Nb Đang ăn cơm cũng phải vào like cho bác =))
@Cuong Nb Thế bạn nghĩ nướng bằng điện ko ôi nhiễm chắc, bạn nghĩ điện ở đâu ra. 😆)
@xappvietnam Thì điện ở Công Ty Điện Lực ra chứ còn ở đâu nữa 😁
2nd
TÍCH CỰC
8 năm
Nướng điện thì tiện nhưng chắc chắn ko ngon bằng than
Mấy bác cho em hỏi mình nướng con gà cô ấy bê bằng cái bếp nướng này như thế nào vậy?
@phuthuyaoden242 quảng cáo chỉ mang tính chất tham khảo, mì gói Hảo Hảo tương tự =)). Đến hình ảnh còn đi vay mượn cắt dán thì chất lượng khỏi nghĩ nha =))
@phuthuyaoden242 mua cái bếp về, rồi ra tiệm mua gà nướng sẳn về ăn bạn nhé 😁
Giá chính hãng
Giá cũ: 680.000 ₫ Giá mới (-41%): 399.000 ₫

Giá MeMeamart
Giá cũ: 460.000đ Giá mới: 390.000đ

Thế giảm theo giá của thằng nào đây 680.000 hay 460.000

Báo cáo KM ảo
stockplayer
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thienvk chúng nó lừa tình suốt ............ kakka
hoasua800
TÍCH CỰC
8 năm
Mình thích món nướng, nhưng phải nướng với khói lửa. Hương vị vừa thơm, vừa có cảm giác một cái gì đó của lửa khó tả.
NNK910
TÍCH CỰC
8 năm
@hoasua800 hương vị cháy cháy khét khét của khói lửa thì k lẫn vào đâu đc nhỉ :v
Mediamart thấy bán 390k thôi. Tiki rẻ hơn 30k free ship 😁
nipponx
TÍCH CỰC
8 năm
review luôn đây, xài không ngon bằng bếp than, khói thì vẫn khói của thức ăn đương nhiên phải có, ăn cảm giác giống như chiên xào 😕., xài xong chùi rửa mệt vc:oops:, khuyên mấy pác kiếm bếp bỏ than vào đốt giống bbq
Cái này để tiện thôi chứ chất lượng không thể ngon bằng bếp nướng than, bếp nướng than nướng vừa ngon, lại được nhiều thứ, chứ cái bếp này nướng con gà là bó tay.
@minhcuongpro1234 để nguyên con gà thì khó rồi :p cơ đây là bếp hướng đến gia đình thôi, con gà chặt ra ướp gia vị rồi nướng sẽ ngon hơn chứ:p mình thì thấy rất tiện lợi
trên facebook có trang bán 299k à mấy thím
duchung178
TÍCH CỰC
8 năm
Gọi là nướng nhưng vẫn phải có dầu hoặc mỡ
Dùng thử vài lần thấy ko khác rán trên bếp từ là bao nhiêu
Đừng dại mua mấy cái hàng rẻ tiền này. Nếu bác nào thực sự thích ăn đồ nướng thì bóp mồm bóp miệng đầu tư cái loại nước chân không Magic ấy, hơn 2 triệu.
@Hoang_HaoMinh Quan trọng là chất lượng có tốt ko. Em mua tặng ma ma
@reviewdao.com Loại này chắc cũng tốt đấy. Nếu để yên tâm thì em thấy mua loại Magic A71 72 gì đó là đc.
@reviewdao.com đọc phản hồi nhận xét trên Tiki của người mua hàng rồi thì quá ok đó bạn ;)
kissmevn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@reviewdao.com Bác làm thế nào mà còn có 900k vậy e vừa vào thấy tầm 2,5 củ lận :O
Khác gì cái chảo rán
Những bếp như này chỉ thấy tiện thôi chứ "dán" đồ ăn không ngon.
Hình ảnh không chấp nhận được,quá tệ.
xchauchaux
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cẩn thận khi xài bếp rẻ tiền . Chất chống dính loại dỏm khi bếp hoạt động nhiệt chừng 200 độ thì tiết ra chất gây ung thư
Mấy cái bếp củ chuối này em khuyên các bác không nên ạ. Một là mua lò nướng, hai là mua bếp nướng than. Đã ăn bbq thì khuyên các bác cứ ngoài trời thôi ạ, đừng làm khổ bản thân.
Cái này nướng ăn xong chùi rửa cực lắm tin mình đi với cái giá chưa đc 400k thì đồ sao tốt đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019