Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Bí quyết tăng dung lượng lưu trữ cho iPhone, iPad, iPod

TTKM
9/10/2015 0:37Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái iConnect này giá cao hơn cái báctrungdq_86 kia đang quảng cáo nhưng tính năng lại nhiều hơn. Đồng bộ được danh bạ, cài được mật khẩu bảo mật cho USB, chẳng may có mất cũng ko sao. Nói chung là em chấm cái này điểm cao. Nhuwg mà mua của lazada rẻ hơn các bác ạ.
Cái Istick driver bên em cũng full chức năng như các loại usb khác bác ah, tất cả
Cái Istick driver bên em cũng có các chức năng như vậy bác ah, đơn giản bản chất nó vẫn chỉ là một cái usb bình thường, nhưng thông qua soft Istick để giao tiếp với ios, tối nay em sẽ post video hdsd trực tiếp các chức năng ^^
Em đọc bài về nó rồi bác ạ. KO Đồng bộ đc danh bạ này, ko tự nén tập tin đc này, ko đặt đc mật khẩu này. Em đọc rùi mới bảo mà
Em mới gọi điện xúc 1 em hôm qua rồi các bác ạ
Đây là video tổng quan về cách sử dụng các tính năng của Istick Usb bao gồm backup, restore contacts, copy, cut, paste và đọc các file dữ liệu ..... clip ngắn em quay bằng điện thoại nên chưa được chuyên nghiệp mong các bác thông cảm, nhưng thật sự em không có ý dìm hàng gì cả, chỉ là người Việt mình bán cho người Việt mình nên giá cả cũng nên nhẹ nhàng chút, về bản chất cái usb loại này chỉ là 1 mạch chuyển gắn một cái thẻ nhớ, giá trị cái thẻ nhớ chiếm đến 2/3 giá trị sản phẩm chứ cái mạch chuyển thì đáng bao nhiêu,từ đó các bác có thể áng chừng ra giá trị của sản phẩm ăn theo này rồi.

Em xúc em iConnect rồi nhé. Mới nhận được hàng chuyển đến. Nhìn gọn ghẽ và đẹp mắt. Nó ko dài lằng nhằng như cái của bác trên. Màu sắc sang trọng. Nói chung bỏ 1400k mua con 32Gb ko cảm thấy tiếc 😃
@hoccongnghek12 bác chốt câu làm bác kia chán ko thèm cmt nữa rồi
@shinjong Khi người tiêu dùng không còn thông minh nữa thì người bán hàng cũng chẳng biết nên làm thế nào bác ah, biết bị mua đắt mà giá trị nó cũng chỉ thế này
Comment dìm hàng đối thủ và bảo người tiêu dùng ko thông minh thì ko làm marketing on được rồi. Người ta thích thì ng ta mua, nếu muốn ng ta mua thì sản phẩm của mình phải có ưu điểm vượt trội. Nói khách hàng ko thông minh, mua đắt mà ko biết. Chắc chắn là bị tẩy chay thôi.
Ai vào diễn đàn tinhte này hoặc là sành công nghệ, hoặc là thích công nghệ và hơn nữa đủ hành vi nhận thức về sản phẩm và giá cả rồi 😃
@phepla thứ nhất không phải là dìm hàng hay là đối thủ cạnh tranh gì cả vì ai cũng có một tập khách hàng riêng. Thứ hai cmt của em chỉ để phân tích chức năng và hd sử dụng sản phẩm, thậm chí em không ngần ngại mổ xẻ bên trong để mọi người biết đơn giản cái usb đó chỉ là 1 cái thẻ nhớ + một mạch chuyển, thẻ nhớ 64gb giá cũng chỉ tầm trên dưới 1 triệu. Thứ ba là mem tinhte.com đã pr sản phẩm thì nên nghĩ đến cộng đồng một chút, giới thiệu sp mới là điều tốt, tuy nhiên nếu bán sp với giá gấp 3-4 lần giá trị thật thì cũng không nên. Khách hàng mua bên em cũng có nhiều người bức xúc định cmt trên này, nhg em cũng bảo thôi, vì thực ra ai cũng có quyền của mình, cmt nhiều quá lại bảo sử dụng chân gỗ này nọ dìm hàng nhau, sp tốt, giá tốt + người tiêu dùng thông minh thì đương nhiên vẫn cứ thế mà bán hàng thôi. Chúc bác chủ thớt bán được nhiều hàng nhé
cảm ơn thớt đã chia sẻ bí quyết
Nói chung cùng là dòng USB nhưng hàng này nhìn chắc chắn hơn, đẹp mắt hơn, và được Apple chứng nhận thì giá có chat hơn cũng là chuyện bình thường mà. Ví dụ cùng là điện thoại nhưng cái vài trăm, cái vài chục triệu. Cũng ko so sánh được. Cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ. Oánh dấu, có lương sẽ múc
Mò mẫm thế nào mò được cái bài này. Không biết có PR quá không nhưng mình thấy cái này rất hay đó chứ.
Mò mẫm thế nào mò được cái bài này. Không biết có PR quá không nhưng mình thấy cái này rất hay đó chứ.
Định đổi con IP dung lượng lớn để lưu dữ liệu về quê ăn Tết mà cuối năm lắm thứ phải chi. Tự dưng search được bài viết này, thấy thiết bị này hay thật. Có bác nào bán thanh lý không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019