[QC] Bphone 3 bán mở bán tại CellphoneS: Cơ hội tốt để sản phẩm Việt tiếp cận người dùng?

TTKM
7/12/2018 8:30Phản hồi: 296
296 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ctrl c
TÍCH CỰC
5 năm
hazz, váy ko có ngắn 😔
Vo_manh
TÍCH CỰC
5 năm
Sao không đợi con vsmart ra rồi lên kệ luôn? Thương hiệu thì mới mà không mở bán tại quầy thì ai mua?
Automator
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cứ phải đá từ "sản phẩm Việt" vào để ăn mày tinh thần dân tộc thì còn lâu mới khá được.
@khunnic Chú mày bảo anh oẳng của chú mày show dùm a mấy tấm hình người VN làm cái gì trên con bê nhà nó trừ đóng gói đi.
Còn cái loại sf Việt như thầy trò nhà m thì ở quê a đầy, biết khaisilk ko?
Với lại thôn nhà a cũng mới cùng nhau hợp tác làm cái phi thuyền định bay vào không gian cả thôn cho nó đoàn kết nhưng nhập nhiều linh kiện từ Mỹ quá gom ko đủ tiền trả nên bọn a cấn nợ cho NASA rồi, khi nào lấy về a gọi m qua xem cho mở rộng tầm mắt. Sf Việt thôn nhà a làm đấy. Cả thôn chõ mồm vào làm. Bao giờ xây xong nhà máy a cho tham quan.
Bây giờ thì cố mà tập trung học để lên lớp 12 đi, lưu ban 1 năm là học thua thằng con anh mày đấy nhóc.
khunnic
ĐẠI BÀNG
5 năm
@HưngGiaLand Thế show hàng trung quốc đi? Chỉ có giỏi ẳng theo đám đông thôi,Anh Quảng vô phúc sinh ra cùng đất nước với bạn hihi
@khunnic Cái loại... M ít nói tý đâu ai biết m ngờ u đâu.
T chứng minh nó là hàng TQ làm gì? M lắp não vào đọc hết cái thread ngàn trang cảnh báo bê trên tt này thì m biết nó là hàng gì.
Cái chuyện chứng minh cho ngta biết nó là hàng gì thì cái bọn bán nó và suốt ngày ăng ẳng làm ra nó phải cm, mà 3 năm ngoài nói mồm ra có cm đc gì đâu?
Còn t chỉ vào, bóc trần mấy quả lùa gà của bọn nó cho bọn nó tịt đẻ trứng ra thôi, a m còn phải làm ăn, có hả mồm ăn cơm bố mẹ rồi a dua theo bọn ác kiếm xu như mấy thằng nhóc kon mê game đâu
khunnic
ĐẠI BÀNG
5 năm
@HưngGiaLand Bạn nói như ... Vậy ! Hàng tàu thì xem có máy nào thiết kế giống bphone chưa? Bạn tưởng nghĩ ra cái thiết kế rồi mua vào là lắp đc à? Kém hiểu biết lớn đầu mà chỉ a dua chỉ trích cái nổ của người ta thì mình hay lắm đấy? Bạn chả hiểu thế nào là chất xám trong sản phẩm cả,thử hỏi vsmart bê nguyên đt BQ thay mỗi tên thì gọi điện thoại nước nào ? Dùng nào cào phím thì nhanh
Chắc chết chìm ở mấy cửa hàng phụ kiện lên phải quay về với hệ thống của CellphoneS.
DarkApplet
TÍCH CỰC
5 năm
@khunnic Có chứng nhận gì không bạn ơi.
@khunnic Vậy rồi ss nó có nổ ko? Rồi thằng oẳng nó nói tới trời nó làm đc gì vậy nhóc? Thằng TQ nó làm sau thằng Apple bn năm? Giờ nó qua mặt luôn rồi kìa. Cái đó gọi là làm đc. Còn thằng oẳng nó nổ thì a kệ mother nó nếu nó nổ cho vui. Còn đường này nó nổ ăng ẳng lên để lùa gà, nhập 1 mớ rác Thâm Quyến về rồi ẳng đại lên bán trên trời, cái đó a mày ko im được nhé.
Có điều đối tượng của nó ko phải cái loại HS nhịn tiền ăn sáng như chú mày đâu. Nên chú mày xếp vào thành phần ko đáng quan tâm.
Tiếp tục ủng hộ a oẳng của chú mày bằng mồm với ngón tay đi.
khunnic
ĐẠI BÀNG
5 năm
@HưngGiaLand Bạn biết hàng trung quốc à? Cơ sở nào vậy? Thấy ngta làm đc r ghen tị à? Đúng là loại vô công rỗi nghề mới bình luận dài dòng thế
ITnewuser
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khunnic Í ẹ ..ẹ..ọi...! Ói
bigghost1603
ĐẠI BÀNG
5 năm
cảm tưởng CellphoneS như cái nôi để cứu vớt mấy hãng bán ế =))))) nhớ đợt trước cũng rầm rộ mấy con Sharp s2 s3 gì đấy, có cả blackberry giảm nửa giá =)))))))
qkien
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bigghost1603 CellphoneS bán kiểu gì lại chả có bài của Vật vã "cảm nhận Bp sau 2 tháng.... "
Xinh quá xinh
@zz jj zz jj Cái phone ấy hả
@anxongjong Dục cái phone đi xinh hơn.kkk
bachho2006
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái giá không dành cho e
anhlt
CAO CẤP
5 năm
Từ bé tới h chưa nhìn thấy bờ fone ngoài đời hic
Haoneymar
TÍCH CỰC
5 năm
3 triệu cũng không bao giờ mua
@Haoneymar 1 triệu cũng ko mua, sợ nổ lắm
người việt giúp nhau đi chứ
@vn_ninja Sáng uống sữa Vinamilk, tối nằm nệm Kim Đan... dành ra khoản giúp các tiệm cơm xã hội ở trung tâm ung bướu... vác tiền cho q.uẳng nổ... nó chế tiếp boom nhục à?
@vn_ninja Đây, ng Việt đang giúp nhau để tránh bị ẳng nổ đại trọc khựa lừa nè.
@vn_ninja Giúp Bờ cạp để nó tiếp tục đào lửa người Việt à, đừng có xui dại vậy chứ. Bạn cũng nên tỉnh ngộ đi
DarkApplet
TÍCH CỰC
5 năm
@vn_ninja Đang giúp người tiêu dùng không bị lừa nữa đây nè. Vầy không phải người Việt giúp nhau là gì.
rumsfeld23
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giờ xung quanh mình vẩn chưa thấy người thân or bạn bè sài bphone 3! Chắc đợi Bphone 10 xem sao...
@khunnic Bạn có dám mua Bùm phone chưa mà đi xui dại người khác vậy ?
@khunnic Chú mày làm trước con đi. Ăn rồi đi xúi ngta để ăn hoa hồng thẻ zing hả?
@HưngGiaLand Hình như mỗi lần xui dại được một người mua Bùm phone thì đám đa cấp này được tặng cái thẻ điện thoại 20.000 thì phải, hoành tráng lắm
khunnic
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Handphone0311 Hihi đc 50k mà ,ông than gia ko? Hihi
khunnic
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xúc thôi ae ơi
Klove
TÍCH CỰC
5 năm
@khunnic Học lớp 11 bổ túc ah mà ăn nói với bậc cha chú vô học thế e? Bố mẹ thầy cô dạy e ra đường nói thế với người ngoài với khách hàng thế ah. Hay ở nhà cũng ăn nói thế với loại sinh thành ra chú???
khunnic
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Klove Bạn bị vấn đề về đọc hiểu à,mình chửi thẳng ra là bạn nói chuyện như hs lớp 11 nên mình mới bảo mình học lớp 11. Hiểu chưa ?
Klove
TÍCH CỰC
5 năm
@khunnic Lần đầu thấy t ngờ u như chú đấy. Thế thằng anh zai ở nhà chú ý, nó nói c ngờ u như cờ hó thì chú cũng nhận chú là cờ hó ah. Ha ha... Thằng bại não giống y thằng quảng nổ. Chủ nào tớ nấy, tỏ ra là cao siêu nhưng thở ra là ng ta biết óc j rồi
DarkApplet
TÍCH CỰC
5 năm
@khunnic Mới nói câu sau nó cắn câu trước rồi. Vậy khác nào bạn nhận mình nói dóc. Nói dóc nói láo riết quen thói hà.
Hệ điều hành tốt là ok, bos phát triển liên tục 5 năm nữa rồi hẳn tính 😃
khunnic
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hungnguyen1394 Như thế là tốt r bạn tiện hơn các hãng android khác
@khunnic Tiện hơn cái gì, thà để yên cái Android gốc dùng cho khỏe, đằng này không biết làm còn bày đặt táy máy chỉnh sửa rồi nổ là Bê ô ét làm gì để rồi đầy lỗi, vá mãi cũng ko hết lỗi. Học cách làm người lương thiện đi bạn, đừng đi nói bậy xui dại người khác
khunnic
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Handphone0311 Bạn biết cách sửa cái gì không?
@khunnic Có liên quan gì không? Bạn có vấn đề về đọc hiểu à ? Đang nói cái Bùm phone được Nổ quảng cáo là nhất thế giới nhưng thực ra chỉ là cái đt với cái Be ô ét được tùy biến từ Android nhưng Bờ cạp năng lực kém nên nó đầy lỗi và không ra gì , hiểu chưa
qkien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chừng này tiền thiếu gì con ngon phải không anh em?
Haizz, chả hiểu 1 vạn người đã vì cái gì mà mua Bp
Thông tin tốt đẹp.
Chúc mừng ae BPhone.
bocukhang
TÍCH CỰC
5 năm
@HưngGiaLand Thôi đi em, trình của em sao dắt mũi được dư luận, anh thấy thằng sít nào cũng có vẻ hoang tưởng nhìn đâu cũng thấy cò thì phải
@HưngGiaLand Tôi còm chỉ muốn may mắn trúng giải Tinhte7.0 thôi. Mấy bồ suy nghĩ nhiều quá.
Lời chúc ko mất tiền mua, cũng để ko bị khẩu nghiệp thôi.
@tranvutruong Nên chúc người lương thiện bạn ạ.
Nghĩ sao khi có 1 người chúc đứa bán hàng giả "mua may bán đắt"?
bocukhang
TÍCH CỰC
5 năm
@HưngGiaLand Khổ thân cả tinhte.vn chắc có khoảng hơn mười đứa như chú thôi chứ nhiều đâu
mua Xiaomi cho lành, ngon - rẻ
Benjoy
TÍCH CỰC
5 năm
Cấu hình ~ 5tr, bán giá 10tr. Vcl Bphone 😁
Nói chung tin này Pr cho Cellphone thôi,Ý kiến cá nhân 😃
Chú nào chụp ảnh có tâm thế, tay thì cầm #bphone mà cái nền phía sau thì chữ Samsung to đùng 😁
Bkav + Cellphones = Người Việt cố gắng giúp đỡ và nâng bi cho nhau nhé.
Ủng hộ phi vụ bắt tay này.
@tranvutruong Chả thể nào bắt tay đc với tàu bẩn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019