[QC] Bravia 4K Android TV siêu mỏng - Thế giới giải trí bất tận

TTKM
8/10/2015 0:24Phản hồi: 145
145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tivi đẹp quá, dòng cao cấp sony có khác
Đang chờ bác Sharp hay bác Sony sản xuất một con Android TV từ 40-42 inch, phân giải FHD hay 2K thôi để hốt nhưng xem ra vẫn xa vời. TV giờ cứ như smartphone, các bác cứ cố làm cho to tưởng ai cũng thích, làm ơn cho thêm option kích cỡ bình thường hộ em cái 😔
@Hùng Dũng 1988 Tv khác đt chứ, tv to coi mới sướng. Vả lại tv để 1 chổ chứ có mang tới mang lui đâu mà sợ to. Hrhe
@Hùng Dũng 1988 Sony 43w800c, android TV 43 inch full HD + 3D, mua con này hợp lý vì chưa cần 4k 😃
saiback
CAO CẤP
9 năm
Không biết giá bao nhiêu nhỉ?
chào các bác em đang định mua tv cong 55'' của sámung bác nào dùng rồi cho em ý kiến với ạ
Vấn đề là nhà mình không có chỗ để cái TV to quá 42 inch, mà dọn đồ cho gọn để cố nhét thì nhìn không hợp với tổng thể căn phòng nữa, TV to thì ngồi gần quá (phòng nhỏ) hại mắt nữa chứ 😕

Uầy con này ngon nhỉ, vừa search thử thấy có trên Lazada. Chờ giá giảm tí ra Tết hốt mới được, thanks bác ;)
@Hùng Dũng 1988 mình mới hốt con này 2 tuần, ko có gì để chê, chất như quả đất, mua thêm tay cầm về chơi game trên google play đã ^^
tannamhd
ĐẠI BÀNG
9 năm
biết là v
mình thích sony , chứ hãng khác cũng có ma ko thích
vanluan24
TÍCH CỰC
9 năm
@tannamhd đã thích sony thì không lo về giá 😁
cho em hỏi tv 4k mạng như lào mới load nổi vậy
hthang38
TÍCH CỰC
9 năm
Sony đời 2015 thì mình không rõ.

Nhưng Sony đời 2012, 2013 thì chết đèn hình rất nhiều.

Các bệnh phổi biến là: Màn bị sọc chỉ, bị sọc mờ,...

Các bệnh này thường rất khó chữa, phải thay Panel đắt gần ngang giá Tivi mới.
aogiac94
ĐẠI BÀNG
9 năm
Truyền hình 4k vn thì chưa có. Nội dung 4k trên youtube ở vn mạng cáp quang ngon là xem đc rồi. Nhưng 4k xem trên youtube chất lượng chán phèo. Tv 4k để xem ofline mấy phim 4k bluray mới đúng chất của nó bác à 😃
Sau khi vào siêu thị ngắm nghía Sony mĩnh đã mua LG. Không phải vì không đủ tiền nhưng cái Smart trên sony ko hay bằng Web OS mà các công nghệ hay tấm nền cũng ngang ngửa.
Ha ha vanluan24 nói đúng về Tủ lạnh đấy, Hitachi hiện chất lượng rất tốt nó chạy tiết kiệm điện nhưng làm lạnh rất tốt, nhưng giá hơi cao 😃
vanluan24
TÍCH CỰC
9 năm
@Trà_Sữa_FC Bạn còn nói thiếu 1 vấn đề: giá cao và thiết kế không được đẹp mắt? ngày trước mình không biết hitachi chứ nếu biết cố gắng mua? bây giờ nhà mình 3 bố con toàn sài hàng toshiba. nhưng mình với bố mình 1 loại kêu như máy cầy? của thằng em đời khác dung tích lơn thì lại êm
z50170937
ĐẠI BÀNG
9 năm
Làm gì có 24k mà mấy thím bàn tới bàn lui, mấy ông lớn toàn chơi lên gấp đôi thôi 2k 4k 8k 16k 32k...
vanluan24
TÍCH CỰC
9 năm
@z50170937 ý là bàn về tương lai nhé bạn
có 1 vấn đề về cân chỉnh màu sắc của Tivi. Mình dùng LG 49 LF 632T Full HD. Cũng mới mua thôi, bạn nào giúp chỉ cho mình chỉnh lại màu cho nó chân thực được ko. Ý là giống màu ở ngoài thực ấy. Có bài viết nào để tham khảo không.
Hiện tại mình đang cần một cái máy I5 nên mua ở đâu cả nhà ơi......U cảm ơn nhìu nhé?
đúng là mỏng dến khó tin mất
đúng là mỏng thật đáy kết em này quá đi mất
dùng thích quá, giải trí bất tận

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019