Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Cách dùng Facebook không giới hạn Data cho thuê bao VinaPhone

TTKM
25/8/2017 2:20Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hungmbal
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang dùng gói VPBank51 của Mobifone. không giới hạn dung lượng, tốc độ sướng lắm rồi. :V
Đang xài sim 4G Viettel, 10k/3GB/1 ngày, xài điện thoại 2 sim đúng là có lợi 😁.
titan_hp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dùng vina ổn định. Mạng nhanh sóng ổn.
Mìn đã bỏ viettel để dùng vina
20.000đ/tháng chỉ vào mỗi facebook thì thôi mình cũng ko ham. Vào facebook xong thấy bài nào hay bấm vào nhảy ra web và lại tốn tiền =))
hieuphan286
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bọn lừa đảo à, mới test sim vina trả trước 3k/ngày vào face 1 lúc trừ mẹ nó mấy chục 😃
lexus1987
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hieuphan286 Không đc đọc các link share trên face và k đc dùng messenger =))
hieuphan286
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lexus1987 Hi bác, mình cẩn thận lắm. Ko vào link nào hết chỉ lướt mấy group thôi, chính bọn nó tự nhận nó ... Đểu mà!
hieuphan286
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cảnh báo ae cẩn thận, mình mới gọi tổng đài và nó cũng tự nhận là bọn em... ”Bố láo” cmnr. Bọn em xin ghi nhận còn giải quyết thế nào thì... Thánh biết!
lexus1987
ĐẠI BÀNG
7 năm
LƯU Ý LÀ CHỈ SỬ DỤNG LƯỚT FACEBOOK, VÀO LINK SHARE ĐỌC VẪN TÍNH PHÍ, VÀO MESSENGER TÍNH PHÍ :V
?
CodePCT
ĐẠI BÀNG
7 năm
QC đấy
google
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu các App khác cùng ol thì tính sao nhỉ ?
tuxedo198x
TÍCH CỰC
7 năm
Mị dân ...dùng fb , nhưng messenger chát 1 ngày hết 50k
keyzi
ĐẠI BÀNG
7 năm
thế đang ký dmax rồi dk them fb nữa đưuọc không nhỉ
z
Mấy gói này MobiFone có từ lâu rồi, mình dùng có khi gần năm nay rồi ấy.
Nam Lucas
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn trung thành với vinaphone nhiều năm nay vì cước gọi rẻ, km 1 tháng 2 lần, có tháng 3 lần, tốc độ 4G cũng nhanh, nói chung ko có gì để chê vinaphone
Vinaphone lừa đảo. Tôi đk gói big70fb này 6 ngày trước. Tới thời điểm này dùng 600mb. Fb dùng mất 483mb. Kiểm tra data gửi 888 thì còn có 1,8GB/2,4 GB. Có nghĩa rằng VInaphone VẪN TRỪ data. Gọi 9191 phản ảnh 3 lần. Chưa có kqua. Không vào link, k chat messenger.
namn81
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vinaphone lừa đảo thiệt, mình sử dụng gói B90FB theo như quảng cáo thì được 3.5 Gb tốc độ cao và lướt facebook thoải mái cho dù dùng hết dung lượng 3.5Gb. Tuy nhiên thực tế khi mình xài hết 3.5 Gb thì facebook cũng bị ngắt kết nối luôn. Gọi lên tổng đài 9191 phản ánh hết 5,6 lần cũng không có kết quả, hứa sẽ hồi âm nhưng qua 3 ngày cũng không thấy ai gọi lại. Bực mình vì dịch vụ lừa đảo của Vinaphone. Ai đang có ý định sử dụng các gói này của Vinaphone thì nên xem lại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019