Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] “Chạm tận tay” Samsung Galaxy A3 tại buổi trải nghiệm độc quyền bởi Tiki.vn

TTKM
22/3/2017 3:23Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vietprowap
TÍCH CỰC
7 năm
Bác nào mua trên tiki nhập mã TKA32017 giảm 300.000đ nữa
https://tiki.vn/samsung-galaxy-a3-2017-p311006.html
ktstuan83
TÍCH CỰC
7 năm
Nhiêu tiền đó ta có thể chạm tận tay s7 or note 5 luôn ấy chứ ha ha
duaIshock
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chừng ấy tiền để mua con máy như này ? Thật là biết lừa gà quá.
Dòng A3,5,7 samsung dùng được. Giá thành cũng phải chăng, phù hợp giới trẻ, ngay cả mình. Nhu cầu không nhiều, nghe gọi, web, fb
namblanc
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyenbathanhtk4 Văn vẻ y chang sam sít đơ thối
@namblanc mình fan Táo ko phải samsung nhé. Sản phẩm nào tốt, giá thành tốt dc mọi người công nhận, trừ ông nào fan cuồng, mù quáng thôi
namblanc
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyenbathanhtk4 Ok. Sợ quá ko cãi với sitdo mới lãnh lương
suthaydaigai
ĐẠI BÀNG
7 năm
ram 2g rom 16g có ít quá không so với tầm giá 6tr490
mitttuot
ĐẠI BÀNG
7 năm
Điện thoại mà mua online coi bộ cũng phiêu nha bạn ơi. Thấy cái đó phải test máy rồi tùm lum các kiểu nữa. Chưa kể giao hàng họ làm hư hỏng thì sao nhỉ?
@mitttuot Trời, cũng tùy thôi bạn ơi. Như mình nè đâu có time đi ra cửa hàng lựa chọn gì đâu. Lên mấy trang web uy tín mua là khỏi lo lắng gì hết đó. Bạn cứ chọn mua hàng chính hãng, đóng gói cẩn thận, giao nhanh tận tay.
Mình thì ghét nhất mua hàng online ở chỗ: hình ảnh thì đẹp, bắt mắt, mà đến lúc mua thì khác màu, khác size, không giống hình. Quá thất vọng
@Đêm Cô đơn Có sao đâu bạn ơi, em cũng mua điện thoại online nè, thấy hàng chính hãng, giao hàng nhanh lại còn được freeship nữa đó
Đồ thời trang thì còn ham rẻ được chứ mấy đồ điện tử công nghệ thì phải chọn web uy tín để mua mới yên tâm được. Như hôm bữa trên Tiki có khuyến mãi kìa, quất luôn con Fujifilm X- A2 về xài thấy đã. Máy chính hãng, giao hàng siêu nhanh. Được hỗ trợ tư vấn rất nhiệt tình nữa luôn đó bạn.
@Game Thủ_SG Bác giàu vậy, em cũng kết con Fujifilm X- A2 mà chưa đủ thóc. Chắc tính kiếm con máy ảnh du lịch cỡ 4 triệu xài tạm, sau có tiền thì múc con A2 hoặc dư dả thì X-T2
@honghanhh Mình cũng tích cóp bây lâu giờ mới đủ thóc mua đấy. Bởi vậy nên khâu tham khảo, quyết định mua ở đâu cũng tốn khá khá thời gian luôn. Chọn địa điểm tin cậy, có uy tín, không là tiền mất tật mang, vác máy dởm về nhà thì mệt lắm.đợt bạn mình đặt mua ở web kia con canon 70D, xong ôm hận, sợ quá chừng 😔((((
yến tử
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em thấy mua đồ điện tử thì ra cửa hàng được giới thiệu chi tiết với chế độ bảo hành nó tốt hơn mua online chứ nhỉ?
BKC_SG
ĐẠI BÀNG
7 năm
@yến tử Thực ra thì mua online hay trực tiếp không quan trọng mà quan trọng là mua ở đâu, của ai. Nhiều shop bán online mà uy tín, khách cứ nườm nượp thôi. Chủ yếu là phải biết chỗ uy tín mà mua các bác ạ
voimamutt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đợt cũng có mua điện thoại 2nd của một bác rao bán trên group bán máy ảnh, cuối cùng máy xài được ba hôm hư chỉ biết khóc ròng, kêu trời không thấu, inbox hỏi thì bị block nick luôn 😔(((((
BKC_SG
ĐẠI BÀNG
7 năm
@voimamutt Trời, thời buổi này Thạch Sanh thì ít, Lý Thông thì nhiều, bác mua hàng secondhand thì phải tới trực tiếp, test máy các kiểu chứ sao lại mua bán kiểu đó được. Em cũng mua đồ 2hand nè, phải tới test nhiều lần kĩ lưỡng mới trả tiền, nó còn phải cam kết nhận lại nếu máy có vấn đề đấy
voimamutt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@BKC_SG Thì em thấy nó bán rẻ hơn, rồi cam kết đổi trả này nọ, lúc mua xong rồi, đổi trả lâu mệt vãi í.
Đồ công nghệ điện tử thì sắm được món nào thì sắm luôn hàng mới đi bạn ơi. Mua hàng mới rồi cũng phải lựa website uy tín chất lượng mà mua. Chứ đừng ham rẻ, mua ba trang tào lao chỉ tổ rước bực vào mình thôi. Tui bị rồi, giờ ôm hận nè
soconofme
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phan Hồng Ân Thấy trên Tiki có bán quá trời đó bạn ơi. Quan trọng là ngân sách bao nhiêu, bạn thích xài hàng nào. Còn lại thì em thấy bên này được cái là bán hàng chính hãng, đổi trả cũng không khó, nên yên tâm lắm.
Pé Kim
ĐẠI BÀNG
7 năm
@soconofme Công nhận thấy trên Tiki bán hàng chính hãng. Mình thì chưa có mua sì mát phôn nhưng bữa có mua cái loa JBL 2+ bên này, lúc nó xả hàng để về JBL 3 í, ưng bụng lắm, lại còn được tặng thêm cái case bên ngoài nữa, giá rẻ hơn bên ngoài đó
Cho em nó hỏi ngu tí, mua hàng online thì bảo hành kiểu gì các bác nhỉ?
saddaica
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Cô Bé Ngốc Ngếch Tiki họ tự nhập hàng chính hãng về rồi bán nên chất lượng an tâm . Vẫn đầy đủ các chế độ đổi trả hàng, bảo hành đó bạn. Mà mình thấy mua online nó khỏe hơn, tiết kiệm thời gian, giao nhanh nữa.
phuonganhto
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giờ muốn mua cái gì lên tiki cũng có hàng ta? Nay lại còn bán độc quyền nữa chứ. Có khi nào hốt con A3 này làm quà tặng sinh nhật không ha?
malaodai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phuonganhto Lại ngon bạn ơi. Hàng bán trên Tiki thì yên tâm chính hãng, chế độ bảo hành cũng tốt nữa.
phuonganhto
ĐẠI BÀNG
7 năm
@malaodai Bạn thân chơi với nhau từ trong trứng, giờ nó nhận công tác mới, nên mua quà sinh nhật rồi họ chuyển luôn ra HN cho nó tiện.
Lemon treet
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua online thì cứ lên Tiki bạn ơi, đợt này nó đang khuyến mãi mừng tháng sinh nhật tròn 7 tuổi nên quá trời Deal hời luôn. Hơn nữa trang web uy tín, bán hàng chính hãng, và giao nhanh nên cũng yên tâm. Nhà mình địa chỉ ở huyện vậy mà cũng có 3 ngày là hàng về đến tận tay luôn rồi đó.
ngađen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lemon treet Mình ở trong HCM, đặt hàng buổi sáng buổi chiều có người đến giao luôn. Nên mua gì cũng lên đấy mua luôn cho khỏe.
Hóng kinh nghiệm mua online. Thiệt không phải nhác nhưng em làm việc bận rộn cũng không có thời gian đi ra trung tâm hay tới siêu thị điện máy để chọn hàng nữa nên đang coi xem website nào bán hàng uy tín, chính hãng để mua cho khỏe.
Mua online họ có hướng dẫn chi tiết cho mình không ạ? Tại thường máy ảnh hay đồ công nghệ nó quan trọng mấy cái hướng dẫn sử dụng hơn.
ngađen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nụ Hôn Cuối Đồ mới thì có sách hướng dẫn bên trong hết đó bác. Chỉ cần tìm hiểu rõ thông số, đặc tính là ok ngay 😁
@ngađen Đúng rồi bạn ơi, đặt hàng trên tiki đó rồi ship thẳng cho nó nhanh. Tranh thủ đang giảm giá khủng vụ tháng sinh nhật tròn 7 tuổi rinh ngay kẻo hết :D
heooxinhh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trên này cũng được đổi trả nữa sao bạn ơi? Trước giờ mình sợ mua hàng onl là vì sợ họ giao tới hàng dính phốt rồi không biết kêu ai.
@heooxinhh Có chứ bạn ơi, nếu hàng bị lỗi hoặc không đúng yêu cầu như khi mình đặt hàng thì được đổi trả lại mà. Ở đâu không biết chứ trên Tiki thì trước em mua giày không vừa size xong gửi đổi size khác thấy họ xử lý nhanh lắm.
@Bông hoa giấy Nếu muốn nhanh chóng thì mình chọn phương thức giao nhanh đó. Thường là sẽ giao trong vòng 24h. Chỉ những vùng xa xôi, huyện xã này nó thì cao nhất là mất độ 2 -3 ngày thôi à.
@Ánh Sao Đêm222 Thế này thì khỏe quá ha. Vừa hàng chính hãng vừa giao nhanh bảo sao nhà nhà người người giờ mua gì cũng thấy đổ bộ lên Tiki 😁
Bên http://www.lazada.vn/sinh-nhat-lazada-deals/ đang có mã party5 giảm 5% tối đa 500k cho đơn từ 500k trở lên, bác nào mua hàng gì mấy triệu thì mua ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019