[QC] Chỉ 80K, rước ngay “nhà vô địch data” Vietnamobile với 300GB/tháng

TTKM
24/12/2018 8:15Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xquang96
ĐẠI BÀNG
5 năm
mạng cực kì chậm luôn !
Đố cản nổi tn rác. Chặn đầu này nó gửi tiếp đầu kia. Quá kinh hãi.
@hakuruno Đừng dùng trên đt, mua cục phát wifi 4G gắn vào thì chẳng phải ngại tin rác.
@tienthanh-iet Lại mắc công ôm đồm thêm thiết bị -_-
sóng không đủ
Mạng lag giựt bất chấp luôn. Đang xài thánh sim đây.
Đang dùng thánh sim vnmobile ngon lắm, mình ở thành phố Biên Hòa, tháng rồi mới mua 10 cái cho các thành viên gia đình 10 cái sim 160k ship luôn 171k ,mỗi tháng nuôi 20k nghe gọi thì bao phê 1 ngày 4gb 1 tháng có 120gp.sóng khỏe lắm các bác ak.
khang20
TÍCH CỰC
5 năm
@tuấn-ngọc 16k mua ở đâu, trên lazada toàn 20k
truongtrumtn
ĐẠI BÀNG
5 năm
đã vứt cái siêu thánh sim vô sọt rác, tháng nào cũng mất 50k mà có xài dc mẹ gì đâu, load google không nổi thì có free 1000 Gb 1 ngày cũng như không, mà toàn đi vòng vòng trung tâm tp chứ có đi đâu xa. Bực nhất là quảng cáo liên tục tí là có tin nhắn rác với cái live info nó mở màn hình dt liên tục, đành bỏ của chạy lấy người
Linlinchin
TÍCH CỰC
5 năm
DM mấy bạn than than hồi xưa 10k có 600Mb 3G xài có 1 ngày xài nhín cm. DM mấy bạn mà than, chửi thẳng mặt mấy bạn đó, tối ngày than than eo bao giờ giàu nổi đâu. Vn mình mạnh nhất thì cũng LTE thôi mấy bạn chết rồi lên được 4G chưa nữa ở đó mà hóng nhé......
Mỗi lần có bài quảng cáo là "Trứng" nở rộ 😁
Tonydong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thanh lý 10 sim vietnammobile giá 7.000đ/sim tk 0đ đăng ký thánh sinh thoải mái. Em mua để tạo email mà ko tạo được nên thanh lý lại ạ.
nguulangx1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tui lạy với Vietnammobile. Gói cước cho khủng vào mà mạng trong TP load báo còn chậm như rùa. Cho 1 đống GB mà ko dùng được bao nhiêu hết, giống kiểu 1 ông tỷ phú cho bạn 100 tỷ nhưng yêu cầu bạn mỗi ngày chỉ được sử dụng 10k.
@nguulangx1 chuẩn, mạng ì ạch
Sóng 4G khi nào cũng 3-4 nấc mà vào google cũng ko nổi. Làm ăn mang tiếng. Dislike!
Phoenixhong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tốc độ down/upload không cao(nhanh) thì có cho mỗi ngày dùng mật độ không ngủ cũng chả hơn 150Gb/1 tháng. Không ham, không nên thấy rẻ mà ham rồi ức chế!
Mình dung của Viettel mà còn thấy chậm
ChillaGuy
TÍCH CỰC
5 năm

Thấy mấy anh chê quá em chơi hôm qua giờ vẫn ok mà. Em ở Gò Vấp.
thuchikiem
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ChillaGuy ngon, mình toàn 10MGps không à
zaomolin
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ChillaGuy Gò vấp chỗ nào vậy mà được chừng đó
ChillaGuy
TÍCH CỰC
5 năm
@zaomolin GV ngay gần Đài liệt sĩ anh
@ChillaGuy có thể do bạn gần cột sóng của vietnammobile quá, chứ mình ở Gò Vấp đi làm ở Q.12, lúc nào cũng như rùa bò cả
ChillaGuy
TÍCH CỰC
5 năm
@class07th1d Vừa nãy test ở quán cf bên Tân Bình. Khoảng 15 Mbps nha. Coi mạnh hơn wifi chuối của quán nữa.
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tốc độ 4G như nào sao k công bố? Có cam kết về tốc độ không hay mạng phập phù?!
chất lượng kém vkn. ngoài thành ếu chạy đc đâu
boymummim
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái mạng dẻ rách này trừ tiền bố láo thì thôi rồi, toàn tự động đăng ký dịch vụ gì đó cho ng dùng rồi tự trừ tiền! Sao vẫn chưa ai vào giải quyết quyền lợi cho ng dùng nhỉ! 1 lần nữa mạng Bẩn!
thuchikiem
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhà mình 4 máy sài vô tư (youtube full HD luôn), 5g/ngày mau hết quá, mua 2 sim thay ra thay vào, rẽ quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019