[QC] Có nên chuyển xài 3G của Viettel ko?

hd7770
5/3/2016 4:47Phản hồi: 797
797 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phat_tai
TÍCH CỰC
8 năm
dùng nghe gọi, 3G ổn định là được vì ít khi mình đổi dt
type zero
TÍCH CỰC
8 năm
@phat_tai nhu cầu chúng ta ngày càng cao, hiện tại là vậy nhưng tương lai ra cái mới là thèm khát ngay như 4G sắp đến chẳng hạn
vaan
TÍCH CỰC
8 năm
@type zero hồi trước không hứng thú tablet nhưng giờ đã mua 2 con 😁
ttt_90
TÍCH CỰC
8 năm
có multi-sim không phải lo đt không tương thích nữa rồi 😁
inori
TÍCH CỰC
8 năm
@ttt_90 chuẩn luôn nhưng khi xài dạng nano thì phải giữ 2 đầu còn lại nhé, mất coi như phải ra ngoài mua
vinh009
ĐẠI BÀNG
8 năm
vậy thì đổi sim mới chuẩn bị 4G LTE thôi , đt mình dùng sim thường :p
cu.tin
TÍCH CỰC
8 năm
đã có máu mê công nghệ mới rồi thì khó dứt lắm , tiền khô cháy túi cũng vì lý do đó đấy.
akb48
TÍCH CỰC
8 năm
3G của Viettel lúc mới ra có gói cước miễn phí nhưng dùng là trừ tiền trực tiếp vào tài khoản, khi đó chẳng biết dùng nên đăng ký luôn đâu ngờ nạp 100k vào lướt web 1 ngày hết veo =]]
kuquan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@akb48 người không biết họ hay bị phí tiền vụ này lắm bây giờ ai cũng khôn ra rồi nên ít người không biết 😁
@akb48 Giờ 4G bạn lướt 1 phút hết veo.. đơn giản vậy thôi
@Lữ Yến Bác thử rồi hả bác
bây giờ MI10 là thấp nhất rồi đấy, 50MB hồi trước còn xài đủ chứ giờ tối thiểu mỗi tháng phải 500MB
@markmarkmark 500MB bõ bèn gì, cả tháng em xem phim nhiều toàn đăng ký gói MISVKM của sinh viên được mấy ngày lại hủy đi đăng ký lại. MẤy hôm tết ở nhà nhiều có khi ngày đăng ký 2 lần cơ.
@tiêu thần Bác dùng khủng nhỉ, nhà có điều kiện có khác
Số bác sướng nhỉ MISVKM vẫn còn
Em dùng Dcom lắp điện thoại truy cập được đăng ký nhiều gói rẻ lắm bác ạ
studynguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đang tính chuyển qua xài 3g của vt luôn đây, ra tiệm họ đưa số này giá 150k : 0979100638. Em đắn đo quá có nên lấy không mọi người?
DÙng 3G thì tùy vào sóng chỗ mọi người thế nào thôi, về nông thôn thì Vit teo khỏe hơn, lên thành phố thì vote vina
Bác nào có biết cách đăng ký gói MI1.5 ko, nghe nói không giới hạn dung lượng mà có hơn 1G tốc độ cao
@hoandten Chào bạn
Viettel ko có gói nào là MI1.5 bạn nhé. Hiện tại Viettel có rất nhiều các gói mobile internet mới ra. Bạn nói lòng nói thêm nhu cầu của bạn để mình tìm gói tương ứng tư vấn cho bạn nhé
#DH
@hoandten Mimax1.5 chứ? Bạn soạn Mimax1.5 gửi 191 nhé. Mua thêm 1GB tiếp tho chỉ mất 35k thôi bạn. 😆
Em mới mua được 1 số 086 trên VTshop, có bác nào biết nên dùng gói data nào rẻ khỏe không 😁
@[LinkinPark] T0 thoi bac
Chuyển qua xài Mimax của Viettel đi bạn.
Mình dùng 3G VT lướt Web, nghe nhạc, xem video ổn định. Nói chung là thấy khá hài lòng với 3G VT.
Mình vừa chuyển sang Mimax1.5 dùng rất thích, tính ra rẻ hơn mà tốc độ nhanh, thoải mái dùng
Mình vừa chuyển sang Mimax1.5 dùng rất thích, tính ra rẻ hơn mà tốc độ nhanh, thoải mái dùng
Mimax1.5 là gói gì thế bạn Mai ơi?
69position
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vodkasingle Là gói data không giới hạn dung lượng truy cập, lưu lượng tốc độ cao 1,5GB.
@69position đầy đủ hơn là có 1,5GB tốc độ cao, hết 1,5GB này không truy cập được internet tiếp, cần mua thêm khoảng 35k/GB cho 4 GB đầu, từ GB mua thêm thứ 5 là 20k/GB
tamtt15
ĐẠI BÀNG
8 năm
@69position hình như hết 1.5G thì ko truy cập dc, hơi chán
@tamtt15 Mua thêm gói Max bác ơi. Ko dùng hết còn được bảo lưu sang chu kỳ tiếp theo mà

Sent from my 301F using Tapatalk
tuanpa03
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các pro cho hỏi trả sau mà dùng data nên dùng gói nào? Em xài thử mimax 1.5 mà nó trừ nhanh quá. Dùng hết 1.5G nó cắt luôn.
tuấn ó
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tuanpa03 Dùng mimax đuy, nếu muốn coi youtube thả ga thì dụng gói xem phim youtube như mình nè
Dạo này viettel lắm gói mới thế nhể?
tuấn ó
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vodkasingle Tôi dùng gói youtube tháng xem phim tẹt tèn ten
@tuấn ó Gói Youtube này chính sách sao bạn ơi :-O chuyển để xem Youtube à :|
@pak_goon Goi youtube này xem max băng thoing trên youtube bac a
@ngaykem Đăng ký gói YT30 dùng youtube tẹt ga ko lo hết dung lượng tốc độ cao

Sent from my iPhone using Tapatalk
Sao mình không nhận được thông báo CTKM nào vậy????
@banmaixanh1123 Bạn muốn hỏi về chương trình khuyến mại Data hay chương trình khuyến mại gì vậy Bạn?#Vi
@banmaixanh1123 Dùng ứng dụng myvt đi, có thể tra cứu khuyến mại, các dịch vụ đang dùng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019