Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Cực hot – Chỉ hôm nay: Vòng đeo tay thông minh Xiaomi Mi Band giá chỉ 249,000VND

TTKM
14/6/2016 10:16Phản hồi: 127
[QC] Cực hot – Chỉ hôm nay: Vòng đeo tay thông minh Xiaomi Mi Band giá chỉ 249,000VND
Thay vì phải bỏ một số tiền trên dưới 400.000 VND để tìm mua chiếc vòng đeo tay Xiaomi Mi Band, nay, khách hàng có thể sở hữu với mức giá chỉ 249,000 VND. Sản phẩm phù hợp để theo dõi sức khỏe, thời gian vận động và lượng calo tiêu thụ cho mọi đối tượng sử dụng.

Bên cạnh những thành công nổi bật tại thị trường smartphone Châu Á, các sản phẩm phụ kiện thông minh như Smartwatch, SmartBand v.v… đến từ nhà sản xuất Xiaomi được các tín đồ công nghệ đón nhận nồng nhiệt. Riêng phân khúc SmartBand giá rẻ, các sản phẩm của Xiaomi hiện đang dẫn đầu về doanh thu nhờ vào việc am hiểu thị hiếu người dùng cùng độ tương thích với hầu hết smartphone. Với giá thành tốt, độ hoàn thiện cao, Xiaomi Mi Band mang cảm giác thoải mái và trải nghiệm hoàn hảo cho người dùng.

Đặc biệt, Lazada mang đến khách hàng ưu đãi đặc biệt chỉ còn 249,000VND trong ngày 15/6. Truy cập tại đây để biết thêm thông tin chi tiết về ngày vàng giảm giá.
Mi Band hỗ trợ tối đa cho người dùng
Chất lượng tốt, chống bụi, chống nước, thời lượng pin kéo dài đến 30 ngày
Về tổng quan, Mi Band sở hữu thiết kế ưa nhìn và thời trang, phù hợp với nhiều đối tượng sử dụng. Điểm nhấn nổi bật trên chiếc vòng tay thông minh này là mặt kim loại chắc chắn, vừa vặn đi kèm chiếc vòng tay nhựa mềm, giúp người dùng thoải mái sử dụng trong thời gian dài. Nhìn chung, sản phẩm có độ hoàn thiện tốt và chất lượng so với các sản phẩm đắt tiền khác trên thị trường.

Một điểm cộng khác của Mi Band là khả năng chống bụi và nước IP67, ngăn mồ hôi khi chơi thể thao hay vận động trong thời gian dài. Mặt khác, với tính năng theo dõi chế độ tập luyện, không cần phải luôn trong trạng thái kết nối, Mi Band còn cung cấp nguồn pin đủ cho người dùng sử dụng ở chế độ Stand By liên tục trong 30 ngày.

Đa chức năng, hỗ trợ đắc lực cho người dùng
Sản phẩm đa chức năng, thích hợp cho nhiều đối tượng sử dụng
Xiaomi Mi Band giúp người dùng ghi lại sự kiện trong ngày, số bước đi, tính toán khoảng cách đi bộ và lượng calo đốt cháy. Ngoài ra, người dùng cũng có thể đặt ra mục tiêu mỗi ngày để hoàn thành chế độ tập thể dục hàng ngày thông qua việc nhắc nhở bằng chế độ rung và đèn báo trên Mi Band. Bên cạnh đó, bộ vòng tay còn được trang bị thêm các tính năng hữu ích khác như báo thức, báo cuộc gọi, tin nhắn, mở máy nhanh, v.v… hỗ trợ tối đa cho người sử dụng.

Mức giá ưu đãi chưa từng có: Chỉ 249,000 VNĐ
giang mi band.jpg
Mức giá ưu đãi chỉ 249.000VNĐ trong ngày 15/6
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguyenti3
TÍCH CỰC
8 năm
Ngày mai mới bán giá đó hả bác. E ngóng thử 1 em xem thử sao.
superx2016
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xả hàng để bán Miband 2 đây mà, giá 249k cũng ổn .
http://www.lazada.vn/vong-deo-tay-thong-minh-xiaomi-miband-1-den-2252867.html
hoasua800
TÍCH CỰC
8 năm
@superx2016 Mi band 2 ở đâu cũng bán hơn 750k, mà không có hàng ngay, phải order không biết bao giờ mới đến tay.
ntnatuan
TÍCH CỰC
8 năm
@superx2016 Cà thẻ vísa thì chỉ còn 236k ahf nha mọi người, ai có thẻ thì cà đi cho rẻ thêm chút chút về trải nghiệm
@superx2016 Miban 1 ông bạn ơi. Tưởng bở chắc
mua band 2 cho nó lành...mà nó làm giá kinh...@.@
Chắc là do mi band 2 hot quá nên giảm sốc ấy mà
o0o8_8o0o
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quảng cáo gì loại này thấy có đo nhịp tim đâu??
Giới thiệu Vòng đeo tay theo dõi sức khỏe Mi Band
-Theo dõi, đếm số bước chạy (bước nhảy).
-Theo dõi lượng calo tiêu thụ.
-Theo dõi chất lượng giấc ngủ (Ngủ sâu và ngủ mơ màng).
- Báo thức, hẹn giờ (rung khi đến giờ hẹn).
- Báo rung khi có cuộc gọi đến (giúp bạn không để nhỡ bất kỳ cuộc gọi nào).
vuhoanglk
ĐẠI BÀNG
8 năm
@o0o8_8o0o Vãi, phán như đúng rùi. Thánh
ivy205
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenti3 nhưng bác xem cái ảnh nền vàng xem là 1 hay 1s.bán 1 mà đưa ảnh 1s kìa bác!thấy luôn cái cảm biển nhịp tim
fusako
ĐẠI BÀNG
8 năm
@o0o8_8o0o Loại theo dõi nhịp tim là 1S nhe bạn và giá cao hơn trk mink mua của lazada là 419k bây jo lên giá thì pải!
secretlonely
ĐẠI BÀNG
8 năm
@o0o8_8o0o đúng như bác nói, thật đậm chất khựa :oops:
Mi Band 1 đây mà, dành tiền mua MiBand 2 cho lành, con 1 thiết kế xấu
MoNoJi
CAO CẤP
8 năm
Ở đâu bảo hành 1 năm nhỉ =))) ?
itboy9x
ĐẠI BÀNG
8 năm
AE cẩn thận coi chừng bị hình lừa, miband 1 nhé, ko có nhịp tim nhịp tiếc gì đâu
Không có đo nhịp tim. Nói chung chắc nó để trang trí mà trang trí vậy thì xấu vãi.
mới bán lại con miband 1s 240k để mua miband2 bán xong k ai chịu bán miband 2 hết haha
@Mr KOP Mình mới làm con miband 2 bên cellphone 750k tặng gậy tự sưỡng cũng được lắm bác
@Cô Gái Xứ Huế Cellphones hả bác
zippi
TÍCH CỰC
8 năm
😆 hàng tồn nhiều quá rồi 😃) khổ thân Lazada
nguyenti3
TÍCH CỰC
8 năm
@zippi cái này là cellphones nó tồn, còn lazada chỉ quảng cáo dùm thôi bác.
@zippi Cellphone bác ơi, có phải lazada đâu!
@nguyenti3 Dạ , hàng mới nhập về đó ạ .
Không phải hàng tồn cần xả đâu a .
lee131
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang lót dép hóng miband 2 còn em này thì next, thích cái gì all in one, chứ đeo hai cái đồng hồ rồi cái này nữa thấy nó kì kì với khó khăn.
Em bán lại con 1s. Bác nào hốt không ạ? Em ship COD 😁 Em để giá 280k
NKOB
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lucas_mufc Inbox giúp mình contact nhé bạn. Thanks
@lucas_mufc Bac sms em cai 0905.50.3.13.5
@lucas_mufc Ở đâu em mua
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
Miband 1 treo hình miband 1S
Treo dê bán chó....
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
@kungfu9 Kiểu gì bọn chúng chả xin lỗi nhân viên kĩ thuật nhầm...công ty 1 tỷ USD mà dùng nhân viên kỹ thuật kiểu đó à😕
chickenttt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cẩn thận coi chừng nhầm QC là con Mi Brand 1 chứ ko phải 1S nhé. Con này không có đo nhịp tim
misite123
ĐẠI BÀNG
8 năm
@chickenttt Bác giống em, cứ tg 1s giá thơm quá, đặt hàng luôn xong mới phát hiện là 1 phải hủy đơn hàng ngay, sẽ rất nhiều người nhầm là 1S
Overadover
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con này miband 1 nhé, mà giá 1 ntn thì cũng ko thơm đâu.
cuchuoi137
ĐẠI BÀNG
8 năm
tội cho bác lazada giờ còn bán Mi Brand 1 thì xác định là ế nhễ luôn rồi, 1S thì còn đở nổi chứ loại đời đầu thì mua về ngắm 😁
greatmen88
TÍCH CỰC
8 năm
@cuchuoi137 Nó chỉ là trung gian bán hàng ăn hoa hồng, chứ cellphone bán, người ta mới bảo là bán hành online

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019