[QC] Đánh giá Mobiistar Touch S02

Hư Trúc
31/7/2012 5:30Phản hồi: 372
372 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đề nghị các bác cầm trên tay những con smartphone đỉnh nên hạn chế lên đây comment, không thì phải mang tiếng troll đấy =))
Baragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
@onlylove197 chuẩn!
@onlylove197 Chuẩn chuẩn nhưng với mình thì cho ngoại lệ hen vì mình là người tiêu dùng biết lựa chọn he he

Sent from my MB526 using Tinhte.vn
mr.congnghe
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gía tạm ổn, tiếc k0 có 3 GÀ
Baragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mr.congnghe 3G thì S01!
ndido123456
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao có cảm giác con này hao hao bóng dáng của One X với viền là của IP nhỉ :|
@ndido123456 hehe, có 1tr8 mà đòi bản sắc riêng chắc nó chờ bạn về thiết kế quá! :d, gì chứ giá đó thì đành chấp nhận thôi, hy sinh vì công nghệ vậy. không thể có 3g được cho giá đó.
😕😕😕😕

khongvanlam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Camera 2. ; Edge - ko 3g. Lí do để bỏ qua.
Mà thế này cũng khó cạnh tranh với S11 của Q-mobile đây. S11 còn có 2 sim
@khongvanlam cẩn thận kẻo bị ném gạch đó. con s02 này 2 sim 2 sóng online nhé. con s11 cũng không có 3G nhé. con này ăn đứt s11 về cấu hình và hiệu năng.
khongvanlam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@haduytintyt235 trong bài viết ko nói con này có mấy sim nên mình ko biết, còn s11 thì mình cũng biết là cũng ko có 3g rồi. Mình nói theo quan điểm cá nhân, bạn ko đồng tình ko sao, nhưng cũng đừng đem gạch đá ra dọa nhau làm gì cả
@khongvanlam Trong tấm hình cuối bài có chử sim 1 sim 2 mà bác

máy con giá rẻ cảm ứng điện trở nokia coi như hết đường sinh sống
QuangTKHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xời 1 củ 8 mà đòi camera cao. 3G rồi màn hình đẹp. Với mức giá này thì quá ngon. Vượt xa các hãng khác. Thiết kế đẹp phần cứng OK. Thấy con này đẹp hơn s01. Sẽ vọc em này vs s01 xem còn nào hơn thì mua
Cấu hình e này với s11 không có gì khác nhau hít! 99%
QuangTKHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
Của bền tại người thôi mấy bạn. Dùng hàng nào cũng thế. Mình dùng Nokia vs samsung rồi. Tầm nửa năm là thấy đầy lỗi ở các hãng này. Lần này thử dùng hãng khác xem sao
có 3g hốt liền🆒
nguyen_tro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bác nào làm bài so sánh s11 vs em này nhỉ? Mà các bác cho em hỏi hãng này có trung tâm bảo hành tại Viêt Nam ko thế?
hardeeboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này cóa bàn phím qwerty ảo vs con quay luân hồi k nhỉ ? :rolleyes:
komodovn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hardeeboy Con quay hồi chuyển bác ợ 😁. Con này có qwerty ảo chứ nó chạy android mà. Như con s11 thì có cảm biến chuyển động hay gọi là cái gì đó mà đua xe chỉ cần nghiêng máy là nó cua trái cua phải sướng lắm.
@komodovn vâng s11 có cái đó nhưng đa số cảm biến đó đều bị lệch
q128
TÍCH CỰC
12 năm
Con này thiết kế trông ổn phết, hơn con Qmobile j j đó
Đồ này rất dể ra đi nếu rới đất
@Bmw_audi Đang xài Mobistar S01 rớt 1 lần độ cao 1m5 từ túi quần, 2 lần từ bàn cao 1m mà không bể màn hình. Hàng điện tử nào cũng không bảo hành nếu rớt đất cả.
mr.congnghe
ĐẠI BÀNG
12 năm
tHÌ ĐÚNG RỒI, 3G MÀ.......^^
cũng được mà .... giá rẻ lên chỉ được vậy thôi ..............
Ai chứng minh tôi biết sao cấu hình s02 này hơn s11 j j đó,nhất là cpu và gpu,chi tiết nhé

Hãy ấn thích tôi đi vì tôi rất rất rất rất thích bạn
@thienthanof4 Sory đúng rồi thank bạn mà gpu pvr531 thì củng quá tuyệt vời rồi nhỉ

Sent from my P76TI using Tinhte.vn
@nguyenhuuthuc ram yếu nên ko gánh nổi máy game nặng hix hix
@rushvn Thì giá mềm thì phải hi sinh chút ít chứ bác , vài bửa nửa có rom root thì game vs app vô tư mà lo jì bác

Sent from my P76TI using Tinhte.vn
@nguyenhuuthuc uhm ! mình đang kiếm ai dạy cook Rom mà chưa thấy
chac la phai gom lua xuc em nay moi dc
bhngoc1992
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá đó là ok cho cái máy wa tốt.. mỗi tội thiếu 3G... nếu thêm 3G máy tầm 2,5t chắc nhiều người ủng hộ lắm nhỉ ???
@bhngoc1992 Vậy thì S01 đi bạn.
@bhngoc1992 nếu có 3g mà 2m5 thì người ta mua s01 rồi! S02 chỉ để cạnh tranh vs s11 thui!
sài cái khác ngon hơn, cái này nhìn ko thích lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019