[QC] Đập hộp điện thoại Android 2 sim Q-mobile S11

Hư Trúc
25/6/2012 3:3Phản hồi: 579
579 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mà con này ở thế giới di động chả thấy nó bán nhể
@anhminh_sd thế giới di động tìm bóng cuaemr qmobile con k thấy ak chứ.đơn giản tgdd k phân phối QM
@vanquoc_dakdoa Thánh phán. Cái tgdd bác vào chắc ở vùng núi siêu cao. Về tgdd ở đồng bằng mà xem nha

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
ai bít cách root máy giúp mình cái ,chi tiết lun nha , cám ơn nhìu
her mình hỏi ở đà nẳng ấy hệ thống ở đà nẳng chả chổ nào bán qmobile cả hỏi thì nó kêu k phân phối gia lai cũng vậy ở thái nguyên cũng vậy vì mình đã đến những chổ này ùi.chứ k phải phán bừa đâu.Chổ bạn bán thì t k b
noridomi
TÍCH CỰC
12 năm
Sự thật là thế giới di động k phân phối Q-mobile 1 năm nay rồi,k tin thì vào thegioididong.com mà xem.
Ở Đà Nẵng thì viễn thông a đã có hàng rồi bạn http://www.vienthonga.com/dien-thoai/chi-tiet/q.mobile-s11/1631/156
không thì ở ceti.mobi còn chổ khác thì mình k biết.
@noridomi thanks bạn.mình mua rồi tại bạn kia nói mình phân bừa nên mh mới nói vậy thui.
hehe!
ĐẠI BÀNG
12 năm
Qmobile s11. Khong 3G, GPS. Camera thap hon s10. Khong flash player. Minh thich xem phim truc tuyen, thich chup hinh quay phim. Thich di choi dung dinh vi gps. Biet lam sao day. Gia nhu co du cac chuc nang kia. Gia 3tr minh cug mua. Tiec qua.
noridomi
TÍCH CỰC
12 năm
@hehe! vậy thì mua s10 đi,hôm trước mình thấy s10 còn hơn 2tr thôi mà
doandat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hehe! Mình đã test qua Wifi và GPRS con này, chạy nhanh và mượt, mình rất ngạc nhiên là sao GPRS chạy nhanh vậy, đọc báo vèo vèo, chắc nhà mình gần trạm sóng mobi,hehe. còn pin thì mình thấy khá ổn, ngủ dậy 1 đêm chỉ xuống vài % pin thôi, xài bình thường khoảng 2 ngày, máy mình chưa cài thêm chương trình gì khác nữa.
Có sao nói vậy mấy bác đừng ném đá tội nghiệp em.
@doandat Bác cho em hỏi HĐH Android có dễ dùng ko bác!chắc là hao pin lắm fải ko?
hoangphuc7
ĐẠI BÀNG
12 năm
có ai làm cái clip cụ thể cho em này thì hay biết mấy
mấy bác cứ len google mà Q mobile + tỉnh thành no hiện trung tâm phân phối Q mobile lên địa chỉ đó mà mua, không có flash chứ có cách khắc phuc đó, chứ chém đi đang sốt quá
MÌnh cũng mới mua, có điều hơi hao pin, xài hơn ngày hà. Lần đầu tiên xài cảm ứng nên mình cũng ko rõ lắm nhưng mình thấy hài lòng với nó lúc này.
còn ai đang dùng em này lên cho ýt ý kiến đê
con này em ngai nhất là pin cua nó!đang gom tiền xúc 1em để cho bik android là gì.giá rẻ ko bik chất lượng ra sao?mặc dù đã dùng hàng Q,bền.
Cái khoản chíp 800MHz xem ra là lừa đảo đấy ae nên check lại nhé 😃
hehe!
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xedapxinh Ban can cu vao dau ma lai noi lua dao. Minh dang quan tam vu nay day
So sánh với ZTE Libra thế nào,cũng tầm giá đó.
Điều mình muốn biết là em nó chạy flash có được không? và nếu được thì có ổn định không? để còn xem viet mobi tv nữa chứ!
hoangphuc7
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko bác nào làm cái clip rì viu em nó s 😔
Mai mua 1 cái dung cho biết...

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tinhte.vn
lethanh.cfl
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này có khi mượt hơn con f66 gì đó của FPT ấy, giá lại mềm nữa, chỉ có điều chữ Q nhìn hơi nản 😔
Khánh ti
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích thiết kế em này! Qm có nhiều máy hay lắm! Không biết những người chê bai ở trên đã bao giờ dùng chưa hay là toàn mang mấy em chục triệu ra so sánh...
Em là gà:các bác cho em hỏi: khi mình lên xem video trên youtube bằng Wifi thì mình có thể dowload video đó về máy fải ko các bác?thank!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019