Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Đặt hàng Lumia 1020 - Khởi đầu của cách mạng cameraphone

TTKM
25/9/2013 1:57Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em này tài sắc vẹn toàn lại thêm nội công thâm hậu nữa,số dzách😃
cái ảnh bọt khí bệt ơi là bệt.dìm hàng
@kaitoukid93 Tấm đó e thấy nó lấy nét ở cục pin mà, bọt khí mờ mờ là phải r
@bach_vo_nam bọt đó nó không mờ mà như bị kéo lết đó anh ạ.em chụp với tốc 1/16000s chưa bị.mà có đánh flash hay trợ sáng không.1/16000s chưa kịp phơi sáng nữa là
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon, bo, re....mac du chay wp, nhung gan dat thay tui Mic cung co gang, va nhanh nhen hon xua....@@ mu'c thoi
hieu_kent
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ráng chờ nữa năm nữa e nó xuống giá rồi múc thôi chứ với kinh tế hiện tại hok cho phép 😔
Khoái nhất chụp ảnh động ở em này, động nhưng đẹp lung linh, nhất là đi chơi chụp thác nước, xe cộ ...thì tuyệt vời.
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ái hậu nó cũng phơi được bạn ah 😁
ái hậu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Meteor Cry dc ko,chỉ mình chỉnh thông số mình thử xem,dt chụp dc vậy sao,có chém k bạn:mad:
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ái hậu mình thì chưa sài nói nhưng nó phơi được 4s cậu ah ... nó có thể chỉnh được các thông số như dslr hihi:p
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ái hậu của bạn đây http://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-su-dung-nokia-pro-camera-ung-dung-chup-anh-cho-lumia-920-925-1020-voi-nhieu-tuy-chinh.2161708/
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
11 năm
ec, hum nay Z1 cung cho dat hang, sao h ta???
Không ghét gì Nokia hết nhưng tại sao Nokia cứ luôn luôn thích làm cái camera khủng trên điện thoại nhỉ? Ngày trước Nokia đã có 1 con như thế rồi, camera to uỵch, lồi ra, trông rất là phản cảm.
deptrai0987
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thai_namson mời bác qua chiêm ngưỡng em này: http://www.thegioididong.com/dtdd/samsung-galaxy-s4-zoom để biết thế nào là camera lồi ra nhé
@deptrai0987 Ha ha. Vãi thằng SS.
@deptrai0987 Chuẩn! Nâng cảm biến lên mà lồi có 1 tý như thế đã là gì so với S4 zoom. Đấy mới là máy ảnh gắn sim
Bác nào dùng windowphone cho hỏi có Asphalt không vậy?
ginkybo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Runglathap008 có nhá . nhưng phải trả tiền
@Runglathap008 Có chứ. Cài vô tốn mớ bộ nhớ mà hổng có chơi nè 😁
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ginkybo Android cũng thế bác à, trừ khi bác xài bản .....

Sent from my LG-F160S/K using Tinhte.vn mobile app
ginkybo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thadanguyen nhưng WP thỳ không cài đc ...
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Runglathap008 có bạn nhé :p
Một chiến điện thoại rất tuyệt đẹp.một camera rat đẹp.không còn gì chê vào đâu.hdh đơn giản mượt mà.......kiệt tác đầy ắp tam quyết của nokia.không có bút mực nào tã nổi hết cả cái đẹp cua 1020....đẹp hơn con gái 18 nửa.nói chung la tuyệt phẩm.
@tinhomcayme Gái 18 vẫn khối đứa xấu bác ợ, hehe
Cũng thích,nhg có vẻ ko hào hứng bằng đợt đặt hàng 920.WP cũng làm mình hơi nhụt,15tr cũng hợp lí cho con đt với 1 đống pk kèm theo
quảng cáo cho cố chụp xấu quắc.công nghệ cũ kĩ,chất lượng kém. để tiền mua Z1 chụp ngon hơn con này gấp bội phần 😃
@tuannguyen78 đừng so camera với 1020. Không xứng để so đâu 😁
@tuannguyen78 ồ, cùng dùng chung cảm biến của một hãng nhưng khách hàng của hãng lại làm tốt hơn chính hãng đôi ba lần đấy.
Công nghệ PV của Nokia tuy đã cũ, nhưng còn hơn những cái công nghệ chỉ biết đẩy cái chấm lên mà không thể dùng hết cái chấm ấy
s.club2
TÍCH CỰC
11 năm
@tuannguyen78 Thằng điên bẩm sinh hay do luyện tập vậy :eek:
natomedia
TÍCH CỰC
11 năm
Chờ ngày nhận hàng.
sao ai cũng thix chạy trên hdh android vậy ta,android tùy biến tốt tuy nhiên đòi cấu hình cao => tốn pin kinh khủng.cái cửa hàng ứng dụng thì rác nhiều hơn sài được.
Con này mà màn hình 5.5inch, chạy android có phải thik không nhỉ?
Dùng note quen tay, cầm đt khác thấy nhỏ xíu, cứ lọng cọng.
@KeVoDanh màn hình càng to càng hao pin, chạy android nữa thì pó tay, 1020 như vậy là quá đủ cho nhu cầu cần thiết rồi bạn à 😃
andy1178
ĐẠI BÀNG
11 năm
@KeVoDanh Tại sao cứ thik màn hình to dần dần lên thế. Hãy là người đi trước thời đại thôi- quất luôn mấy cái Tab 7 inches để gọi điện cho nó oai.
1020 <3
Không cho đặt online nhỉ? Ra cửa hàng đặt mất thời gian và trông nó chả tinhte tẹo nào cả!
phải dùng mới biết đc có lỗi lầm gì ko!
cơ mà kết quả camera của em ý quá!!
cho ảnh quá đẹp
Có ai đang xài 925 mà lên đời e này xin để rẻ cho e 925! Chẹp, hình mẫu toàn của tinhte mình chụp cả, đẹp quá! Mấy trang công nghê nước ngoài thua xa!!! (Em tự hào dân tộc thế đấy ah)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019