[QC] Dây da SEN Apple Watch ra mắt: thân thiện, dùng được dưới nước, thủ công... giá 850 ngàn đồng

cuhiep
14/5/2019 1:28Phản hồi: 230
230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vythanh
CAO CẤP
5 năm
Không thấy mặt trong?
x1tret
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cá nhân mình thấy sản phẩm này công phu và hoàn thiện tốt hơn những sản phẩm khác của khacten
Tiếc là tay xì ke quá ko đeo đồng hồ được. 850k với mình vẫn còn thấy rẻ (lúc đấu quảng cáo nghĩ tưởng phải mắc hơn
@x1tret Hi anh!
Dây có size dành cho người tay nhỏ dùng nên anh không cần lo nhé 😁
x1tret
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Khắc Tên klq nhưng mình mới order 1 em aw4 trên amz vì đang sale 50$. chỉ vì @Khắc Tên ra dây đeo mới mà mình phải đặt mua aw =)). bắt đền đó.
Bé lớn chưa thấy ai dám khẳng định da thật có thể chống nước, trừ khi được hoàn thiện thêm lớp phủ. Ngay cả dây Hermes của AW còn khuyến cáo không ngâm nước quá lâu nữa là da tư nhân làm.
@Wolfrain Gắn mác QC mà bạn. Lớp phủ đeo 1 thời gian cũng bị phá hủy bởi mồ hôi thôi.
Vn đeo dây da không phu hợp lắm.
@calvin68 Văn phòng đeo đc bạn ạ, như mình đeo đh truyền thống thì theo thời tiết miền bắc mùa hè đeo dây thép mùa đông thay dây da.
admin đăng bài quảng cáo không phải tốn tiền luôn
@vansanghd93 Hâhhahha
anhtuan277
ĐẠI BÀNG
5 năm
dây da thì same same nhau các hãng, nay khắc tên làm cũng thế... ko có gì đặc biệt. Giá thì cao hơn khá nhiều. Hy vọng da thật và làm thủ công nên cứu vớt
Ko nói da gi nhỉ . Hơi chung chung
@quachchusan Pull up, nubuck ( đen, nâu, kem)
Nói thật là quá mắc, dây ko được hoàn thiện tốt. Mình không phải thợ làm da nên các bác cứ yên tâm mình không dìm hàng làm gì
chất chơi nhỉ
Kelamtro
TÍCH CỰC
5 năm
nâu cafe ưng gê 😆)
thuê cả mẫu chụp thế kia mà bán rẻ vậy à. tưởng 1tr5 đến 2tr chứ
@nhucongpro Hâhhahah
namel3ssguy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp đó
NgoJewelry
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có 2 điều thấy và cần review
Bản dây có vẻ lớn hơn bình thường so với các bản dây da của các hãng, và cái quan tâm nhất là khoá và bản lề có xịn xò ko, mình dùng 2 dây da của Đức và của VN và đã mua bản lề trên amazon thêm về nhưng có mỗi cái của anh Đức là ngon lành, còn lại ọp ẹp. Hy vọng hàng này ổn ở cái bản lề.
mẫu da màu chụp đẹp thật
@junjihoon Mẫu này thần thái lắm, chụp đã ghê, còn nhiều hình đẹp, để nào up bài về mẫu hahhahah
demen72
TÍCH CỰC
5 năm
Dây da mà xuống nước đc thì quá ngon
Thôi xong, tạch cmn game này rồi 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

@crazysexycool1981 Đoán nhiêu?
@cuhiep Ban đầu E đoán chính xác 850k nhưng ngước lên vài comment bên trên thấy có người đoán rồi nên quyết định chọn con số bác Cu hằng yêu thích: 420k 😁
@crazysexycool1981 Nhọ nhé
@cuhiep Do chậm hơn 1 số AE khác nên ko kịp comment, E tiếc cái AW thôi 😁
Không biết cái này chống nước sao, chứ mình mua 1 dây chống nước trước đó để ủng hộ hàng Việt Nam nhưng chưa được 1 năm là "cắt bỏ", mua dây của HIRSCH Jame cho xong.
@thanhnguyen24 Dây này mình cũng test gần năm rồi, bao luôn.
heohong2992
ĐẠI BÀNG
5 năm
nam đeo mặt màu đen thì mua dây nào cho hợp nhỉ???o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O các bác tư vấn giúp em với;);););););)
@heohong2992 Nâu và đen
heohong2992
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cuhiep mua ở các đại lý thì không được chọn adapter màu đen hả bác Hiệp ơi😔
anhlt
CAO CẤP
5 năm
Xấu và quá đắt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp