[QC] Deal Hot trên Tiki dành cho tín đồ âm nhạc trong mùa mua sắm cuối năm

TTKM
9/11/2018 6:28Phản hồi: 22
[QC] Deal Hot trên Tiki dành cho tín đồ âm nhạc trong mùa mua sắm cuối năm
Hòa nhịp trong mùa mua sắm cuối năm, X-Mini - Thương hiệu loa đến từ Singapore cũng góp mặt trong chương trình bão sale 11.11 này, với những dòng loa đặc trưng đã làm nên tên tuổi X-Mini trên thị trường.

Nếu anh em đang tìm kiếm một chiếc loa nhỏ gọn, tiện lợi với thiết kế thời thượng để mang theo bên mình trên mọi cung đường thì đây là cơ hội không thể tốt hơn. Công nghệ kết nối thông minh 02 chiếc loa với nhau, tạo âm thanh vòm stereo sống động trên các dòng sản phẩm mới nhất.

Không giới thiệu nhiều nữa, chúng ta cùng lướt qua những con loa chất lượng với mức giá êm ái trong đợt khuyến mãi lần này nhé:

Loa Bluetooth X-mini CLICK-2.jpg
Loa Bluetooth X-mini CLICK-2 Công Suất 3W Siêu Nhỏ Gọn

Loa Bluetooth X-mini KAI X1.jpg
Loa Bluetooth X-mini KAI X1 Công Suất 3W Siêu Nhỏ Gọn Kèm Dây Đeo Thời Trang

Loa Bluetooth X-mini XOUNDBAR.jpg
Loa Bluetooth X-mini XOUNDBAR XAM29-B Chống Thấm IPX4 Thiết Kế Siêu Nhỏ Gọn 6W

Loa Bluetooth X-mini CLICK.jpg
Loa Bluetooth X-mini CLICK 2W Thiết Kế Thời Trang Siêu Nhỏ Gọn

Loa Bluetooth X-mini SUPA.jpg
Loa Bluetooth X-mini SUPA Công Suất 20W Thời Gian Chơi Nhạc 8 Tiếng

Loa Bluetooth X-mini INFINITI.jpg
Loa Bluetooth X-mini INFINITI 360 XAM35-MG 100W Tích Hợp Subwoofer Tăng Cường Bass 5 Driver

Bảng giá chi tiết cho anh em dễ tham khảo:

Screenshot 2018-11-09 13.23.53.png

Đừng chần chờ mà bỏ lỡ kèo thơm, tham khảo thêm ngay tại đây.

Chúc anh em kiếm được một chiếc loa ưng ý cho riêng mình nhé!
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Luis Hoang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Yeah. Lại cháy túi
nitruc
ĐẠI BÀNG
5 năm
1111 giảm nhiều quá
hãng này có ok ko các bác
@toivaem986 ok bác
Không có Vidoom nhỉ ? Mình mua con Travel 2 Way . 1 treble 1 bass dùng hơn 3 năm vẫn tốt ok. Bass mạnh và ấm ít treble. Pin tầm 4.5 rưỡi liên tục lúc mới xấp xỉ 6 giờ lận. Pin hình như pin 550mAh . Chống va chạm Mình rớt 1.5m vẫn ok không móp méo. Và chống nước vô tư. Dơ đem rửa hay rớt xuống thao nước lụm lên vẫn ....phát ra rả . Mình mua tầm 1.5T lúc mới ra bằng giá với con JBL Clip lúc đó nhưng nghe bass mạnh hơn bây giờ thì tầm 1 triệu hơn thôi. Nói tóm lại hài lòng với nó vì dùng mãi 3 tận năm mà vẫn còn ngon Bluetooth 4.o hỗ trợ EBL cho nên vẫn chưa lạc hậu. Mình cũng tính độ thêm con pin khủng cho nó đang kiếm pin xịn xịn mua nhưng không có thời gian. Heheheheheh
stranport
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có bác nào dùng hãng này chưa ạ? Nó bền với pin trâu ko ạ? Em định mua con mini 2 3W ko biết nghe âm thanh khá ko nữa
@stranport Xài cũng ngon âm thanh nghe cũng ok. Không như các loa TQ bán ở chợ nhật tảo hay Kim biên đâu. Hàng gia công tốt và xịn nữa. MN lúc trước cũng có bán nhưng toàn trên 1.2 triệu khộng . Bạn thích thì cứ mua giá tốt đấy . Nhưng bỏ ra 10 đồng thì không thể so sánh được với các loa 20- 100 đồng đâu. CHo nên thích thì cứ mua tiện cho mang vác hay nghe ngóng thì k rồi. heheheheheh
Link đâu sao ko thấy vậy chủ thớt
Loa buetooth nhỏ nhỏ thế này ko ham! Âm thanh ko đáp ứng được nhu cầu gì cả!
Thiệt chứ có Bác nào mua được ko, chứ thấy chạy sales mà vào méo mua đc quái gì 😁
bustalyme
TÍCH CỰC
5 năm
Sau đợt mua đc con flip 3 giá 900k thì không còn deal nào ngon hơn 🤔
Nam Lưu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình mua cái loa JBL flip3 trên TiKi nhưng của Gia Hiệp Computer phân phối. Chỗ Gia Hiệp có uy tín không vậy mấy bạn?
X-mini là thằng móc xì nào ta? Làm mình cứ liên tưởng đến xiaomi và... hết hứng luôn
bustalyme
TÍCH CỰC
5 năm
@anhtuan1066 ờ tự dưng thấy hãng lạ quắc :]]
tdinhamj
TÍCH CỰC
5 năm
Đợt này ko đua kịp thì chờ 1212
Nhiều mẫu gia tốt quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp