[QC] Dell chứng tỏ sức mạnh hiệu năng đi đôi với sự mỏng nhẹ quyến rũ

TTKM
25/3/2019 9:44Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr.HTK
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chất đi đôi với Chát 😆
KTBFFHDAN
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn cái giá mà chùn bước
duongv3
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cực thất vọng độ bền dòng XPS của Dell. Con của mình bị hỏng màn hình. 3 con của bạn bè xung quanh cũng bị hỏng main, SDD, màn hình ... Và gần nhất bạn mình dùng XPS đời Core Gen 8 cũng mới đi bảo hành xong. Dòng này thật sự là có vấn đề về độ bền, mặc dù dùng rất ổn.
@duongv3 đang dùng XPS 15 9550 ngon vl.
nguyên mấy Group công nghệ với Group DELL chưa thấy ai phàn nàn mấy vấn đề trên như bác??
duongv3
ĐẠI BÀNG
5 năm
@The Purge Đừng đi lạc đề bạn ơi.Chúng ta đang bàn về chất lượng của dòng này chứ không phải đi kiện cáo mà hóa đơn với biên nhận. Ngoài ra Bảo Hành dòng XPS là ký điện tử bạn nhé. Tự nhiên đang nói độ bền bạn lôi tàu vũ trụ và hóa đơn ký tá ra nghe buồn cười quá.
Có thể bạn vớ con ngon thì bạn bảo vệ thôi, còn con của mình và bạn bè đều dính lỗi nên rất thất vọng. Thân !
@duongv3 thế túm gọn lại là ô bị lỗi gì? cứ thích đi đánh trống lảng vậy, hỏi ô giấy tờ là hỏi ô có đi bảo hành lỗi ntn và có thực sự đúng như ô nói ko chứ trả lời hết mấy comment vòng vo ko nói được thì chả ai tin cả 😆 Danh ko chính thì ngôn ko thuận, thế thôi
duongv3
ĐẠI BÀNG
5 năm
@The Purge Hình như bạn chưa đọc mà đã comment ý nhỉ 😃. Ngay từ câu thứ 2 mình đã ghi là "Con của mình bị hỏng màn hình". Giờ bạn lại hỏi là bị lỗi gì. Haizzzzzz.
Minh Dio
ĐẠI BÀNG
5 năm
"chơi game bom tấn trên màn hình 4K thì Dell đưa người dùng hướng đến XPS 13 9370"
really? REALLY?????
@Minh Dio Chữ đầu tiên trong cái title là QC mà bạn 😁
@Minh Dio thêm con eGPU nữa nhé bác :v
Con này chơi cities skylines có quá nóng k nhỉ
ncxn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Huyphamasama Như lò nung luôn.
@ncxn Thế thì tiện quá sẵn vừa chơi vừa làm đồ ăn
Bản thân mình ngày xưa có gặp 2 trường hợp máy tính dell dòng vostro bị giật màn hình xong hư main luôn, từ đó không dám xài dell nữa
@nganguyen1010 Chia buồn cùng bác, em cũng dính con Vostro V131 với tình trạng y chang. Trong khi con HP Pavilion T6600 mua trước 3 năm vẫn dùng đến bây giờ.
đẹp sexy thế
Phoenix92
ĐẠI BÀNG
5 năm
giá này mà hay di chuyển thì cứ macbook mà phang ;))
ở nhà thì PC ;))
Dell xps 9380 mua ở đâu các bác
Hồi xưa mình hay chiên trứng bằng Laptop Dell XPS lắm, chạy card Radeon thì còn gì bằng
pmh1410
TÍCH CỰC
5 năm
cũng thích con XPS 13in làm máy sơ cua nhưng nó dùng USB-C chia sẻ dữ liệu với đồng nghiệp thì mắc nhọ (các cơ quan ở VN hầu như vẫn dùng USB 2.0 là chủ yếu), thôi thì cứ X1 Carbon mà táng, còn ko care đến USB - C thì quote mịa macbookpro 13in còn ngon hơn.
Đẹp quá mức cho phép
GragonV
CAO CẤP
5 năm
Hình đầu bài ráng để viền nhìn mỏng hơn nữa mà cắt mất cả góc, vãi 😆))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019