[QC] Độc quyền Cellphones – Sim 4G siêu date 1800GB/năm, lướt web thả ga

TTKM
13/12/2018 7:3Phản hồi: 145
[QC] Độc quyền Cellphones – Sim 4G siêu date 1800GB/năm, lướt web thả ga
Tháng 12 này, CellphoneS cùng với Vietnammobile chính thức bán độc quyền SIM 4G SIÊU DATA 1800GB/năm cực kì hấp dẫn. Với mức giá chỉ 300,000đ/năm 220.000đ/năm, không cần chi phí duy trì mỗi tháng , gói cước này mang đến nhiều ưu đãi hơn cả mong đợi: có đến dung lượng 5GB/ngày, tốc độ 4G ổn định …

Với mong muốn được người dùng, đặc biệt là các bạn trẻ năng động, sinh viên, … trải nghiệm gói ưu đãi 4G hấp dẫn đến từ Vietnammobile cùng mức chi phí hợp lí. Cụ thể, chọn mua SIM 4G SIÊU DATA bạn sẽ có 5GB dung lượng tốc độ cao mỗi ngày (tương đương 1800 GB/năm), không cần chi phí gia hạn hàng tháng mà chỉ cần chi trả một lần duy nhất 300,000đ 220.000đ cho cả năm.

VNM copy.jpg
Lướt web thả ga với SIM 4G SIÊU DATA – độc quyền CelphoneS: 1800GB dung lượng tốc độ cao một năm.

Hiện nay, nhiều nhà mạng chỉ hỗ trợ 3 GB đến khoảng 6 GB/tháng với mức giá 70.000 – 80.000, và bạn phải nhớ duy trì đăng ký dịch vụ mỗi tháng nếu muốn tiếp tục sử dụng. Tuy nhiên, với gói cước SIM 4G SIÊU DATA 1800GB/năm của Vietnamobile tại CellphoneS bạn chỉ tốn 300,000đ 220.000đ là có ngay 5GB dung lượng cao 4G/ngày, dùng cho cả năm không cần chi phí duy trì.

Chắc chắn SIM 4G SIÊU DATA này của Vietnamobile sẽ đáp ứng được mọi nhu cầu lướt web, facebook, chat Zalo hay đọc báo … hằng ngày mà không lo hết data hoặc mạng bị lag. Hay xem Youtube với chất lượng HD mà vẫn mượt mà, không bị tình trạng load trễ.

VNM_2 copy.jpg
Với mức giá phải bỏ ra cực thấp chỉ là 300,000đ 220.000đ, lại đi kèm ưu đãi “khổng lồ” với 1800GB/năm, SIM 4G SIÊU DATA là sự lựa chọn tối ưu và đáp ứng được nhu cầu của nhiều người, nhất là đối tượng học sinh – sinh viên, các bạn trẻ năng động.

Hiện tại, SIM 4G SIÊU DATA 1800GB/1 năm đang được phân phối độc quyền tại các cửa hàng của Hệ thống bán lẻ CellphoneS trên toàn quốc. Khách hàng có thể mua online sim 4G siêu hot này tại website CellphoneS TẠI ĐÂY. Do đó, nếu có nhu cầu sở hữu chiếc siêu data sim 4G vietnamobile này, bạn hãy nhanh chân đến các cửa hàng của CellphoneS ở gần nhất.

bannerSieuDATASIm copy.jpg

MUA NGAY SIM 4G SIÊU DATA 1800GB/NĂM – VI VU LUỚT WEB KHÔNG LO DATA

145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoàng Bii
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sóng khoẻ ko nhỉ
namct_sn
TÍCH CỰC
5 năm
@Bão Sài Gòn Chưa biết ai cùi bắp đâu
@Hoàng Bii Chán như gián bác ạ. Ở tỉnh còn đỡ. Ở sg mạng như hạch nhé
@Tờ âm Tâm mobi có gói 2gb/ ngày gọi nội mạng miễn phí, ngoại mạng 50 phút. có 80k/ tháng dùng tẹt bô
@romano19 Vina V89 2G 1 ngày ,dùng 1 năm , sóng mạnh gấp hơn 8 lần 4g vietnamobile , đã thử cả 2 mà giá sim vina t mua có 216k
Chấp hết mọi thánh sim
@Trương Trung Nhựt Phá giá quá là vài bữa bị kiện
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Cho cũng không thèm nên chẳng ma nào kiện đâu
Ngon quá.
Dùng đc cho Ipad ko bạn.
istupid_nq
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cho không cũng không thèm. Mạng bênh h+ mà load tinhte còn không nổi. Ở tp còn vậy không biết dưới quê xài gì nổi
@istupid_nq Mình ở miền Tây xài ngon nè 3 tháng tốn có 50k
ly_huynh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@istupid_nq Bữa mình đi về các tỉnh miền tây thì mạng khá nhanh và ổn định, trong khi ở Tân Phú và Tân Bình thì hầu như ko vào mạng nổi, ko load đc gì dù vẫn báo sóng 3G full vạch.
istupid_nq
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoanghieu2503 Mua cái vina có 400k/ năm, mỗi ngày 2gb bỏ wifi luôn từ thuở đó. Lại free call nữa chứ
Sim 10GB 1 ngày Shopee bán 80k 1 năm 😔
@opento Hôm qua có
@dasklney Mạng chậm, load bao giờ cho hết 10GB
@tamthanhthuan Mấy bạn nhào vào mua, đang chạy ổn giờ quá nhiều người dụng thì tèo chung cả nút sớm thôi. Số lượng ít còn ham, kiểu này thấy ko có vui.
opento
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chetdichoroi Tui tưởng 1 tháng nên ko có mua, nhà đang xài phát wifi ổn lắm, mạng rất ngon
Em mẫu xinh đấy 😃
kurt80
TÍCH CỰC
5 năm
@dangkhoa_2808 Cái mũi vậy thì kính nó gá lên đâu nhỉ?
@kurt80 gái mà, cứ khen đi bác ơi, em nó vờ đeo kính thôi :p
@kurt80 em này đeo kính đúng đấy bác, sống mũi không cao thì đem kính loại này ấy. còn sống mũi cao thì đen loại gọng có 2 cái gờ tựa vào sống mũi 😁 mà em này xinh được rồi, quan trọng chi cái kính, nhiều đứa đeo kính để tăng vẻ cute lên thôi chứ không cận
kurt80
TÍCH CỰC
5 năm
@dangkhoa_2808 Tôi hỏi vậy vì nếu đeo kính loại gọng siêu nhẹ thì không sao, chứ gọng nặng chút là rơi kính liên tục. Chụp ảnh em nó theo chiều ngang mặt xinh lắm. Ha ha
Anh em thành phố lớn nên cai Vietnamobile sóng như bệnh. Chưa tính ông này chơi xấu bỏ mẹ, hồi xưa thánh sim hứa chán chê sau này chưa hết dung lượng đã bóp mẹ rồi
sóng như kẹc 😔(
theeonao
TÍCH CỰC
5 năm
@congzing Đi đâu cũng có wifi, 3G-4G chủ yếu để máy nhận tin nhắn Viber, Facebook, Zalo, cập nhật tin tức lúc ngoài đường thôi chứ thời gian đâu ngồi xem Youtube hả các bác. Mình dùng cả năm nay không phải sóng mạnh nhưng mà đủ dùng và rất hài lòng 😃
@theeonao Nhiều khi chậm thậm chí check fb , nhắn tin còn kh xong bác ạ =))
@theeonao Chả hiểu hài lòng kiểu gì. Tiền nào của nấy.
@theeonao Youtube 720p thì 3G chơi tuốt bác ạ. Cao hơn mới phải 4G
theeonao
TÍCH CỰC
5 năm
@#JK Chắc mình dễ tính hay do mạng mình được ưu tiên nhỉ, thấy cũng bình thường mà, mình ở Sài Gòn nhé 😆))
minhchinmc
TÍCH CỰC
5 năm
sóng như con c
corazones
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xác nhận là sài 3g tạm nhiều chỗ không có sóng, thay vì vậy làm ngay cái sim 4g v89 1 năm của vina 2gb 1 ngày cũng 200k/ năm
Mimian
ĐẠI BÀNG
5 năm
@corazones Tôi mua sim vinaphone trên lazada có hai mấy ngàn
@Mimian 2 mấy ngàn nhưng tháng đóng 80-90 ngàn.
CÒn 200k-300k/ 1 năm là ko phải đóng gì nữa 😁 trọn gói 1 năm
Mimian
ĐẠI BÀNG
5 năm
@movingangels Tôi đọc không rõ ý bạn. Chắc phải tìm sim bạn thông tin. Cám ơn bạn.
Mimian
ĐẠI BÀNG
5 năm
@movingangels Mua ở đâu vậy bạn. Có sim loại bạn viết của viettel không ?
@Mimian ko, nó là sim VD89 của vinaphone, bạn search VD89 trọn gói 1 năm trên shopee, sendo, tiki là có
anhutsg
CAO CẤP
5 năm
Tiền nào của đó
changngok86
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nghe thấy Vietnammobi là e sợ tới gìa. Chỉ quảng cáo là hấp dẫn, xài rồi mới biết mạng nó tệ
shuchanglove
ĐẠI BÀNG
5 năm
4g mô bi như cc ý. Nóng máy vcl. Chuyển qua việt teo nhẹ nhàng như cánh lông hồng 😆
chmaiyeutr
TÍCH CỰC
5 năm
Mẫu xinh đi QC cho thằng yếu sinh..l haha
@chmaiyeutr Bác thông cảm ... phải có tiền mới sống dc nói vậy tội ta
babyss
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mạng như cc mà siêu mới chả thánh, đi khắp nơi quanh nội thành sóng chả có load mỗi cái báo mạng cũng mất 3p nói j xem video online.
vnv88
TÍCH CỰC
5 năm
Siêu DATE? o_O
Cái mạng Vietnammobile này xài ở khu vực gần giao của 2 huyện Định Quán + huyện Tân Phú tỉnh Đồng Nai quê mình nó nhanh khỏi nói, tiếc là nhiều nơi ở tphcm mình ở lại quá chậm
Đã dùng, và del bao giờ muốn nhắc tới cụm từ Vietnam Mobile
quocnam89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hybrid Gs cũng như ngày xưa đã dùng Beeline con ong vàng và đéo bao giờ muốn dùng lại nữa 😆
Dame 89
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dùng viettel 4g 90k 60gb vùng quê gần thị trấn mà còn chậm đây nè.
Đai Châu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoanghaitb1 vậy là tạch rồi.sim mình k có gói này rồi 😔:(:(
hoanghaitb1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pengoccmg91 Đây là em ra quán bán sim mua luôn đấy bác
@pengoccmg91 Gói này là gói khuyến mãi đăng kí riêng chứ không đăng kí cho sim thường.
Đai Châu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoanghaitb1 vậy để bữa nào ra hỏi mua cái dùng chứ 5gb chả làm đc j

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019