[QC] FPT Shop cam kết “Laptop giá rẻ - Ở đâu rẻ hơn, hoàn lại tiền”

TTKM
6/3/2018 9:22Phản hồi: 265
265 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

taoprone
ĐẠI BÀNG
6 năm
con mastel này giá ổn mà mọi người, làm gì ném đá em nó dữ vậy. mần word excel xem phim đọc báo ok rồi.
suthaydaigai
ĐẠI BÀNG
6 năm
nói đến fpt lại tức muốn chửi cho bon shop fpt một trận . hôm qua tôi bị FPT nó Lừa đi lấy máy. đặt máy laptop masster L133 ở fpt shop ngày 2/3. háo hức vui sướng vượt 20km để đến shop lấy máy cuối cùng tới nơi đưa mã đơn hàng đã đặt ra cho nv kiểm tra thì nó nói đơn hàng của a đã bị hủy anh pải đặt đơn khác với giá cao hơn lúc đó tôi mới sục máu lên vì tức hủy đơn hàng mà ko báo cho tôi xong còn đt cho tôi lên nhận máy . trước đó tôi đặt hàng xong tôi còn đến shop hỏi có hàng chưa để tôi lấy nv nói chưa tôi lại đi về chờ lâu quá lên dt tổng đài thì đc hướng dẫn đến shop nhận hàng cuối cùng bị nó LỪA đi đường bị kệt xe mất hơn 2h mới về tới nhà
suthaydaigai
ĐẠI BÀNG
6 năm
nói đến fpt lại tức muốn chửi cho bon shop fpt một trận . hôm qua tôi bị FPT nó Lừa đi lấy máy. đặt máy laptop masster L133 ở fpt shop ngày 2/3. háo hức vui sướng vượt 20km để đến shop lấy máy cuối cùng tới nơi đưa mã đơn hàng đã đặt ra cho nv kiểm tra thì nó nói đơn hàng của a đã bị hủy anh pải đặt đơn khác với giá cao hơn lúc đó tôi mới sục máu lên vì tức hủy đơn hàng mà ko báo cho tôi xong còn đt cho tôi lên nhận máy . trước đó tôi đặt hàng xong tôi còn đến shop hỏi có hàng chưa để tôi lấy nv nói chưa tôi lại đi về chờ lâu quá lên dt tổng đài thì đc hướng dẫn đến shop nhận hàng cuối cùng bị nó LỪA đi đường bị kẹt xe mất hơn 2h mới về tới nhà. tức ói máu luôn
taoprone
ĐẠI BÀNG
6 năm
@suthaydaigai suất đầu tiên của nó có 250 suất, chắc bác xui ngay đợt hết suất quá ... giờ đang mở bán đơt 2 có 200 suất kìa. hmm
xuantoan92
ĐẠI BÀNG
6 năm
@suthaydaigai bác có hỏi bên đấy làm sao mà đơn bị hủy không ? Mà sao giá cao hơn được hả bác, e thấy nó dang9 bán 4.990.000 mà ??
suthaydaigai
ĐẠI BÀNG
6 năm
@xuantoan92 em đặt hàng ngay ngày đầu tiên mở bán trên web của shop bác ạ stt của em là 14 . em ra shop 2 lần để hỏi mà shop nói chưa có . em đặt trong 100 suất đầu tiên ạ . em vượt 20km tới shop rùi ăn quả đắng Lừa KH . em từ giờ cũng ko bjo qua shop FPT để mua 1 thứ gì nữa
chắc bác này đăng kí sớm mua suất 4tr ( 100 suất đầu tiên ). có khi đến trễ hơn nên bị hủy chăng ??
@hoaikpl khả năng cao là như vậy 😁 100 suất thì nhiều khi từ nhà bác chạy đến nơi nó đã bán hết cũng nên. Cái này thì là xui quá xui rồi
suthaydaigai
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoaikpl em đăng ký ngay ngày đầu mở bán stt của em là 14 ở trên web . sau khi đky xong nv shop có dt cho em bác ạ nói là ra shop fpt gần nhất để thanh toán tiền và lấy máy . em ra đưa mã đơn đặt hàng nv coi đơn và nói hàng này cho đặt chứ chưa bán em đt lên tổng đài thì đc hướng dẫn đi qua shop khác lấy . em đi 20km đường tới nơi thì nói bị hủy đơn hàng lúc đó tôi ức chế chỉ muốn chửi vào mặt mấy đứa tổng đài
có cái lap của HP xài mấy năm rồi vẫn còn trâu chó lắm, hư mỗi cục pin đi sửa lại dùng ầm ầm. Cũng hàng của fptshop đó, mình chả thấy hối hận điểm gì như các thím trên nói
@phongtoan4215 mắc hay rẻ là do tiền bạn có thôi 😆)) có nhiều mẫu mình thấy trên fptshop đắt hơn vài trăm nhưng mà dịch vụ nó mang lại tốt hơn nhiều. mình hài lòng thì tự nhiên lại thấy rẻ thôi
Nói chung thì có tiền bác nào chả muốn mua hàng chính hãng, bảo hành 18 tháng cho yên tâm. Chỉ có không đủ tiền mới mua hàng xách tay thôi 😃
Đồ ở FPT cũng tạm, nhưng về cái thái độ phục vụ hơi chuối, người ta hỏi cái này thì lại tư vấn cái khác 😃 Dù sao thì chất lượng của FPT cũng khá tốt. Upp
lap sắp hạ sàn rồi
Mua đi rồi hối hận . Chờ thẩm định . Ngâm hàng các kiểu . =)) . Bị 1 lần rồi. Trên đây những đứa nói tốt cho FPT đa số toàn bọn nhân viên của tụi nó.
=)) . Mua đi máy bị gì thì ở đó chờ 1 tháng đi . Rồi bị lỗi lại. Rồi chờ tiếp ha. Đã mua qua 1 lần. Sợ tới già.
=)). Toàn bọn nhân viên vô cmt . =)). Chắc là nhân viên ưu tú rồi . ^^
quynhpn66
ĐẠI BÀNG
6 năm
fpt shop thì kinh rồi
cái masstel nhìn như Mac ấy nhỉ, không biết có loại nào nhẹ như mac mà giá rẻ không
Bạn bình luận rất đúng nhé, mình cũng đang ôm một cục 18 củ ăn rồi đi bảo hành sửa chữa hoài đây. Lỗi màn hình gởi fpt lên hp thay, nó thay cho cái màn lỗi.gởi lần 2 nó thay được cái lành lặn nhưng sài đồ họa thì bị chớp màn hình giờ ko biết lỗi gì nữa đang nhờ sữa típ. Thêm nữa mình khuyên mấy bạn ko nên mua máy hãng HP nhé làm ăn quá dỡ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019