[QC] FPT Shop cam kết “Laptop giá rẻ - Ở đâu rẻ hơn, hoàn lại tiền”

TTKM
6/3/2018 9:22Phản hồi: 265
[QC] FPT Shop cam kết “Laptop giá rẻ - Ở đâu rẻ hơn, hoàn lại tiền”
Ngay từ hôm nay, chọn mua laptop tại FPT Shop, bạn không chỉ được hưởng mức giá giảm sốc kỷ lục, chỉ từ 4,99 triệu đồng, mà còn được cam kết “Ở đâu rẻ, hoàn lại tiền”.

Theo đó, trong tháng 3 này, khi chọn mua laptop đến từ những thương hiệu nổi tiếng như: Asus, Dell, HP, Lenovo, MSI và nhà sản xuất mới mang tên Masstel, bạn sẽ được FPT Shop cam kết “Laptop giá rẻ nhất - Ở đâu rẻ hơn, hoàn lại tiền”, hoàn tiền 100% cho khách hàng nếu giá bán cao hơn thị trường. Bên cạnh đó, chính sách đổi trả miễn phí trong vòng 30 ngày đầu tiên sau khi mua hàng nếu sản phẩm phát sinh lỗi kỹ thuật từ nhà sản xuất của FPT Shop đã giúp khách hàng thêm an tâm và tin cậy hơn về sản phẩm.

FPT Shop cam kết “Laptop giá rẻ - Ở đâu rẻ hơn, hoàn lại tiền”, chỉ từ 4,99 triệu đồng

Đến FPT Shop, bạn có thể dễ dàng lựa chọn 1 trong hàng chục mẫu laptop siêu rẻ với giá chỉ từ 4.990.000 đồng, thích hợp với đối tượng người dùng là sinh viên và nhân viên văn phòng, yêu thích những dòng laptop có thiết kế đẹp, giá rẻ nhưng không đòi hỏi quá cao về cấu hình. Không kém phần thiết thực, FPT Shop còn hỗ trợ trả góp mà không mất dù chỉ 1 đồng trả trước (tùy model), được tặng thêm balo laptop, cùng voucher có giá trị lên đến 1.400.000 đồng dùng để mua Office 365 và Win 10 bản quyền.

Đặc biệt, bạn còn được giảm thêm 4% trên giá niêm yết (tối đa 600.000 đồng) khi mua trả góp 0% qua thẻ tín dụng của 5 ngân hàng: VPBank, TPBank, Maritime Bank, Shinhan Bank và HSBC.

Mua laptop tại FPT Shop, bạn còn được giảm thêm 4% trên giá niêm yết (tối đa 600.000 đồng) khi mua trả góp 0% qua thẻ tín dụng của 5 ngân hàng: VPBank, TPBank, Maritime Bank, Shinhan Bank và HSBC

Chưa dừng lại ở đó, bạn cũng có thể chọn 1 trong 2 chương trình ưu đãi giá sốc sau: giảm giá lên đến 1.000.000 đồng cho khách hàng mua online hoặc giảm ngay 20% trên giá niêm yết với 2 dòng laptop Asus X541UA-GO1384 và Dell Vostro V5468.

Một trong những mẫu laptop giá rẻ nổi bật của FPT Shop:

Thiết kế siêu mỏng, nhỏ gọn, sang trọng và tinh tế

Masstel L133 sở hữu thiết kế vỏ nhôm nguyên khối chắc chắn, siêu mỏng nhẹ như Macbook. Đặc biệt, máy có độ mỏng chỉ 13.5mm, phần vỏ kim loại được chế tác tinh xảo - liền lạc giúp tạo nên sự thanh thoát và sang trọng cho sản phẩm. Đồng thời, với trọng lượng chỉ 1,2kg, nhỏ gọn và mỏng nhẹ, máy có tính di động cao, người dùng có thể mang đi khắp mọi nơi.

Masstel L133 sở hữu thiết kế vỏ nhôm nguyên khối, siêu mỏng nhẹ như Macbook

Màn hình sử dụng công nghệ IPS Full HD

Masstel L133 được trang bị màn hình có kích thước 13.3 inches với độ phân giải Full HD đạt 1920x1080 pixels. Tấm nền IPS giúp máy có được góc nhìn rộng, tái tạo màu sắc chính xác, độ sáng và tương phản cao, bạn có thể tự động tinh chỉnh các thiết lập hiển thị khác nhau để tối ưu các hình ảnh, cho hiệu ứng thị giác ấn tượng dù bạn đang xem video, xem phim, hay xem ảnh chụp của mình.

Cấu hình đủ mạnh mẽ với những tác vụ thông thường

Masstel L133 chạy bộ vi xử lý Intel Celeron, RAM 3GB, ổ cứng 32GB và sử dụng hệ điều hành Window 10 dùng thử, giúp máy có thể xử lý mọi tác vụ thông thường như lướt web, làm việc với Microsoft Office, xem phim hoặc chơi các game nhẹ một cách trơn tru và mượt mà. Đồng thời, thêm một điểm cộng là Masstel L133 sở hữu viên pin khá “trâu”, cho thời gian sử dụng liên tục lên đến 8 giờ.

265 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e thấy fpt bán lap mắc hơn chỗ khác nhiều
giacmobuon84
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Sliver Dragon chắc là đợt khác, đợt này thấy giá cũng ngon mà bác ơi ^^
@Sliver Dragon đang có voucher giảm 20% kìa bác, mua online cho nó giao tận nhà trong 1 tiếng, hihi
@lamchandong12 máy nào cũng được vậy hay sao bác ơi, không rành lắm ??
@thich_xedap ừ máy nào cũng được, trừ apple thì phải. bác lên trên web nó mà xem
Ha ha ha máy mua thì lúc nào cũng bóc seal sẵn hết thì liệu ai có thể tin là nó mới 100. Đừng nói là chưa kích hoạt BH ...nhá. Ai đã từng mua rồi sẽ hiểu. Tôi cũng đã từng refun lại mất 1 khoản cũng hơi đau sau 1 tuần không ưng ý vì máy có 1 số vết trầy trên nắp và bên dưới bàn phím ở FPT Quận 6 Hahahah
pnguyentoan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hauyenson Ben phân phối lại hàng từ FPT và CMC, chất lượng sản phẩm tốt như nhau và với giá tốt hơn đấy bạn. Mình ưu tiên mua hàng ở Ben vì giá, mỗi thằng đều có giá trị riêng, tùy điều kiện của mình mà chọn thôi. 😃
@pond1597 Nói chung là ai thấy an tâm khi mua hàng ở đâu thì mua ở đó thôi, giống như điện thoại mua ở TGDĐ hay FPTshop đều đắt hơn ấy nhưng mọi người vẫn mua thôi. Quan trọng là uy tín và dịch vụ sau khi mua hàng nữa
Fly_sky
TÍCH CỰC
6 năm
@pond1597 trước tiên là vẫn chia buồn cùng bác với kinh nghiệm đau thương như trên nhưng mua hàng công nghệ thì vẫn có tỉ lệ xui nho nhỏ cho dù là mua ở đâu cũng vậy thôi
Dat Dep Zai
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Coffeekun Check ổ cứng sao bạn chỉ mình với
chitienthu
TÍCH CỰC
6 năm
Bổn cũ soạn lại , hi vọng mấy em sinh viên năm nhất và thầy u ở quê ko bị chúng nó bịp .
@chitienthu Nói chung là ai không mua ở FPTshop thì thôi, tự nhiên đi chửi những người ở đây là gà công nghệ, dân quê, nghe chối tai vcl 😆
hoantoc12
ĐẠI BÀNG
6 năm
@HoangMinhLong_2018 FPTshop có voucher giảm 20% lận mà, nếu mua máy hơn 10tr thì giảm hơn 2tr còn gì ??
giacmobuon84
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chitienthu Bác nói cứ như kiểu fptshop bán toàn hàng lỗi kém chất lượng ấy 😆 chả biết bên đó có lừa gạt gì bác chưa chứ thấy cmt trịch thượng quá 😃)
@chitienthu Trong này toàn bọn FPT nó cmt. Mình mua 1 lần rồi. " Bảo " với " Hành " .
Quảng với "Cáo"
@Hybrid Gs Hoàn lại tiền mà lấy máy lại cũng như không . nói chuyện quề dốn
Hoàn lại tiền mà không thu máy lại coi như đền danh dự thì tui sẽ mua
Toàn hàng không nơi nào bán hết. Chiêu PR. Ngon áp dụng cho tất cả các máy đi. Tau khen hay..
@phongtoan4215 điện thoại không thấy nhập voucher nè bác ơi, đang muốn mua mà không biết phải làm sao? không mang lap theo 😔
@nguyenly2016 bác mở chế độ xem cho deskop trên điện thoại là thấy liền đó
@thich_xedap bấm bên hông chọn trang web cho máy tính là hiện chỗ nhập voucher nha. bác lên web nó mà xem, e thấy mọi người đang bàn vụ này hot lắm
@lamchandong12 Nhưng mã Voucher ở đâu ra hả?!
câu này quen quen như chỗ m hay mua là laptopnew thì phải :rolleyes: đem 2 bố này ra so giá với nhau coi thằng nào giảm trước
hoantoc12
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tyller end nếu được giảm thêm 20% thì FPTshop ngon hơn
@tyller end thì so nhẹ trong list giảm giá mà fptshop trưng ra kìa. cộng hết khuyến mãi các thứ nữa nha 😁 À mà thằng laptopnew không có mua trả góp 0%, tìm hoài không thấy
cạch fpt, nó bán hàng đểu lắm không còn nguyên thùng, thắc mắc thì nó bảo trước khi bán phải test máy xem ngon không mới dám bán cho khách, bla bla
Coffeekun
ĐẠI BÀNG
6 năm
@locthuyforever đúng mà nhỉ, điện máy cũng vậy mà. trừ những nơi xách tay thì còn nguyên seal
@locthuyforever có nhiều lí do bạn ơi, tùy vào chính sách của hãng hay chính sách của nhà vận chuyển. một số lô hải qua kiểm tra thì sẽ phải bóc ra hết bạn. bạn đặt hàng online nhiều bạn sẽ biết nhiều lúc hàng bạn về bị bóc ra.. chứ ko phải vì bóc ra mà bảo hàng đểu, đừng có chứng tỏ mình ngu bạn à
pnguyentoan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@locthuyforever Bọn nó bóc seal ra là để kiểm tra và loại bỏ hàng lỗi trước khi đến tay KH. Nên mua hàng của các nhà phân phối lớn như FTP, CMC, .. đều là hàng tốt nhất, chỉ có điều trước giờ giá thành nó thường cao hơn so với các CH bán lẻ khác thôi.
@pnguyentoan Bạn có chắc là chỉ kiểm tra an toàn cho người dùng không?? Fpt kiêm thu mua lại máy củ đã qua sử dụng, mà lượng máy đã qua sử dụng fpt bán ra gần như không có vậy mình hỏi bạn hàng đó đi đâu?? Đồng ý với bạn hàng để an toàn người ta khui ra kiểm trước nhưng tại sao mua về sài lỗi tùm lum hết mặc dù đã kiểm trước
Câu ở đâu rẻ hơn hoàn tiền này nghe quen quen.
xuantoan92
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bach_pro1111 Nhiều hãng cũng làm câu tương tự như này rùi nhưng mà phần lớn tụi nó áp dụng cho 1-2 mẫu nổi bật để thu hút khách thôi. fptshop làm hẳn hơn chục mẫu, tính ra cũng gọi là chơi lớn chứ nhể
@xuantoan92 khuyến mãi zị là ngon rùi, đó giờ fptshop ít giảm giá nhiều như này lắm, đang khô máu cho mọi người mà còn bị chửi :v nếu chịu tìm hiểu thì nó giảm nhiều thứ lắm
CLGT ??? lạc trên cái hành tinh này lâu lắm rồi; mấy cái hãng qq này sản xuất đ' cho cài win7, máy ếu vl ra mà đè ra cài win10. Mấy bé sv tiền ít ráng mua trả góp rồi cày trả nợ chứ mua mấy con qq này về thà mua cọng dây thừng treo mọe cổ lên cho tâm hồn thanh thản
zzMrbluezz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@SkyShadow131 e không biết máy bác thế nào. chứ con này e test cho e của e 1 tuần rồi chạy vi vu bác ạ... e xài rồi thì đưa ra nhận xét của e thôi chứ e hk rảnh hơi quản cáo cho nó làm giề..
@SkyShadow131 nói chung là cũng tùy nhu cầu người dùng, có người cần mua thì nó mới làm ra cái máy như thế này. Cũng tham khảo thị trường chứ đâu phải muốn ra máy mới là ra đâu bác.
hoantoc12
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyentacvang tôi công nhận là cũng tùy mục đích sử dụng thật, mua về để làm tác vụ cơ bản mà vẫn thích máy mới và đẹp thì đây cũng là một trong những lựa chọn tốt mà 😃 chỉ có 5tr thì sao đòi hỏi được mấy bác ơi
xuantoan92
ĐẠI BÀNG
6 năm
@SkyShadow131 người ta cần và tiền người ta chỉ có như thế thì người ta mua thôi bác ^^ đâu phải ai cũng đi làm kiếm tiền thêm được, có khi còn phụ gia đình các thứ. học hành thì chưa tập trung nổi đã để gánh lo nợ nần đè lên đầu 😃
Vãi cả celeron...o_O
kooo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Fpt to đùng mà chụp ảnh Pr sản phẩm để trên cái ghế không ra đâu cả.
@kooo quan trọng là nội dung kìa bác, có cái ghế cũng soi, vãi bác o_Oo_Oo_O
kooo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoangngoclinhlong Nội dung cũng quan trọng, nhưng khi bác mở vào bài ngoài cái tiêu đề thì cái gì vào mắt bạn đầu tiên. Một công ty lớn và chuyên nghiệp không bao giờ để một bức ảnh như thế.
@kooo ơi em cũng công nhận là cái ghế xấu thật 😆 góp ý nhẹ để kì sau các bác ý chụp lung linh hơn. Bác nói nghe hơi nặng nề chút nên mọi người ý kiến nhẹ thôi mà 😁
@nguyentacvang cái ghế này người ta gọi là phong cách vin tẹt đó 😃) cố tình để cũ zị á. chứ thời bây giờ kiếm cái ghế như này ở đâu ra 😃)
tn2108
TÍCH CỰC
6 năm
Thường có ACE nào mua máy xong, thấy mắc hơn chỗ khác mà đem lại nó, nó trả tiền ko nhỉ??? thấy mắt kính là chuyên gia quảng cáo vậy???
ufdb
CAO CẤP
6 năm
@tn2108 Hóng xem có ai đc hoàn tiền ko 😁
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tn2108 đi mà so vs giá chính hãng so vs giá xách tay làm gi
hoantoc12
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tn2108 ông cố mua máy nào nó giảm 20% đấy 😁 thấy voucher đấy ngon mà
Vịt 2019
TÍCH CỰC
6 năm
Mua con lap Lenovo cùi bắp hơn năm ở FPT dùng đến giờ vẫn chưa thấy hỏng 😁
xuantoan92
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vịt 2019 chắc xài thêm vài năm nữa cũng chưa hỏng đâu =]] nhà em có con lap lenovo cổ cũng ngót nghét 6 năm rồi đó, vào đọc web với word excel ngon lành, haha
dopod800
ĐẠI BÀNG
6 năm
1. Máy không chắc chắn là nguyên seal
2. Toàn "tạm hết hàng"
DuDuTT123
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dopod800 laptop thì thằng nào bán nguyen seal ?
masterss0
TÍCH CỰC
6 năm
@DuDuTT123 bây giờ nhìu chỗ bán nguyên seal nha bác, nhất là mấy dòng cao cấp.
dopod800
ĐẠI BÀNG
6 năm
@DuDuTT123 Chắc dạo gần đây bác ít mua Laptop rồi!
anhhoang02
TÍCH CỰC
6 năm
Kính các bác mua hàng FPT tuy hàng mới 100% nhưng không nguyên thùng được vì họ tháo ra dán tem. Các bác dùng CrystallDisk check xem khởi động bao nhiêu lần là biết. Trừ họ thay ổ cứng.

Do vậy các bác muốn đập hộp chỉ có xách tay, xách tay đểu họ mở thùng rồi, họ có máy đóng lại thôi.
DuyKhoa0890
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhhoang02 nhập kho kho phải kiểm tra bể hay thiếu linh kiện ko... ko kiểm mà ai cũng đập họp thì ăn cho hết à ?
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhhoang02 còn nguyên team thì cần gi check kĩ quá hóa rồ à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019