[QC] FPT Trading chính thức bán iPhone 7 và iPhone 7 Plus từ 11/11, trả góp lãi suất 0%

TTKM
12/11/2016 5:27Phản hồi: 127
[QC] FPT Trading chính thức bán iPhone 7 và iPhone 7 Plus từ 11/11, trả góp lãi suất 0%
Sau khi Apple ra mắt hai sản phẩm mới là iPhone 7 và iPhone 7 Plus, iFan trên toàn thế giới đều mong muốn sở hữu cặp đôi này sớm nhất có thể. Tính đến ngày 28/10 người dùng tại hơn 70 quốc gia đã được sỡ hữu bộ đôi siêu hot này, và hôm nay 11/11 iPhone 7 và iPhone7 Plus sẽ được chính thức bán ra tại thị trường Việt Nam thông qua Nhà phân phối FPT Trading.

iPhone 7 và iPhone 7 Plus phân phối chính hãng tại Việt Nam gồm 5 lựa chọn màu sắc: vàng (gold), vàng hồng (rose gold), bạc (silver), đen (black) và đen huyền (jet black) với 3 mức dung lượng là 32GB, 128GB và 256GB (riêng màu đen huyền chỉ có trên phiên bản 128GB và 256GB). Năm nay Apple đã bỏ phiên bản 16GB, thay đổi thiết kế dải ăng ten từ mặt sau sang cạnh trên và loại bỏ jack tai nghe 3.5mm giúp chiếc iPhone trở nên mỏng và tinh tế hơn. Nhà táo cũng cho biết đây là chiếc điện thoại có những cải tiến vượt bậc trên camera đồng thời bổ sung thêm tính năng kháng bụi và kháng nước chuẩn IP67.

Ngay sau khi ra mắt vào tháng 9/2016, bộ đôi sản phẩm đã được một số cửa hàng bán lẻ cung cấp qua kênh nhập khẩu không chính thức với mức giá bị đội lên khá cao đặc biệt với các màu “hot” là đen và đen huyền. Tuy nhiên với nguy cơ cao là hàng “xách tay” không được bảo hành theo tiêu chuẩn Apple tại Việt Nam và đặc biệt một loạt sản phẩm bị khóa mạng sau khi reset máy đã làm đa phần iFan lựa chọn việc chờ mua hàng chính hãng. Theo Nhà phân phối FPT Trading, iPhone 7 và iPhone 7 Plus chính hãng sẽ được mở bán đủ phiên bản bộ nhớ với các mức giá không chênh lệch nhau giữa các màu sắc, đây là tin vui cho người dùng tại Việt Nam sau khi đã bỏ ra hơn 1 tháng chờ đợi để được yên tâm sở hữu 1 sản phẩm chất lượng tốt với đầy đủ quyền lợi bảo hành từ Apple.

Người dùng có thể mua iPhone 7 và iPhone 7 Plus do FPT Trading phân phối tại hệ thống các Đại lý ủy quyền chính thức của Apple tại Việt Nam (Đại lý ủy quyền), hoặc tại các điểm bán hàng chính hãng FPT khác trên toàn quốc. Theo thông tin được tiết lộ, khách hàng đến hệ thống Đại lý ủy quyền từ ngày 11/11 sẽ có cơ hội mua trả góp với lãi suất 0% cùng nhiều quà tặng hấp dẫn khác.
Trước kỳ mở bán iPhone 7, hãng Apple và Nhà phân phối FPT Trading đã chỉ định thêm hơn 40 Đại lý ủy quyền, nâng tổng số lên 59 đại lý với gần 1,000 điểm bán hàng phủ khắp 63 tỉnh thành phố. Việc mở rộng nhanh chóng mạng lưới Đại lý ủy quyền sẽ giúp khách hàng có thêm nhiều lựa chọn khi quyết định mua iPhone chính hãng với sự cam kết về chất lượng sản phẩm và quyền lợi bảo hành từ hãng Apple và Nhà phân phối FPT. Hơn nữa, các Đại lý ủy quyền cũng có cơ hội đưa ra nhiều chương trình khuyến mại và ưu đãi hấp dẫn để thu hút khách hàng trong kỳ mua sắm nhộn nhịp cuối năm này.

127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon
Nhìn trên báo và xem review trước đây ,ko đáng để nang cấp từ 6s Plus .Nhưng khi cầm text cho vui thì hốt luôn.apple thiệt biết cách "móc túi" ng dùng
@barrettroyal Kiểu trả số tiền tối thiểu ấy. Mỗi tháng bị nó tính lãi khá cao nếu k trả hết
laodao113
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lucario01061992 nó đó bsi 😆
@laodao113 Thì làm dịch vụ đáo hạn. Mình quen nhân viên ngân hàng nó làm dịch vụ đáo hạn thẻ tín dụng, lấy 2% tổng số nợ còn lại của mình. Đáo thế rẻ hơn so với tiền lãi hàng tháng của thẻ
cao1004
TÍCH CỰC
7 năm
@laodao113 cứ trả đúng hạn hết số tiền đã tiêu thì đâu có mất lãi? Mình thích trả góp thẻ tín dụng hơn, vừa k mất lãi mà hàng tháng chuyển online tiền vào thẻ 1 phát là xong, đỡ phải đi đóng lằng nhằng
Mình nghĩ ko có màu trắng đẹp như 6s đâu-màu trắng con nào cũng vàng vàng con thì ám hồng.ngoài ra ko có gì để phàn nàn.đó là chiếc màn hình rất đẹp và màu sắc tái tạo trung thật nhất mình đã từng dùng
Thế hàng do công ty trách nhiệm hh Apple Việt Nam và hàng do FPT trading phân phối có j khác nhau ?
@lucario01061992 hỏi ai vậy ? tem dán khác nhau !

Đợi mua hàng cũ thôi
latoan339
TÍCH CỰC
7 năm
thu nhập em tháng có chục củ thôi ,tiền đâu mà mua ip 😔
unlimits
TÍCH CỰC
7 năm
@anh cô đơn 3,7,21 7 tháng không ăn uống gì luôn hả bác sao chịu nổi đâu phải thích ca mâu ni phật đâu
@latoan339 Bác đùa em chứ! 2 tháng mua được con 7 plus
khanh911
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lucario01061992 À đc bác. Chuyển vào rồi rút ra. Ngân hàng tính số tiền chuyển vào thẻ đầu tiên là số tiền trả cho kỳ trước.
namtyn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@PingMD MUỐN LÀM ĐC THẺ TÍN DỤNG PHẢI CÓ " HỢP ĐỒNG LAO ĐỘNG, K NỢ XẤU, HOẶC CÔNG TY THANH TOÁN LƯƠNG = THẺ...., SẼ ĐC THẺ HẠN MỨC X2 LƯƠNG, VD: MÁY 20TR HẠN MỰC 15 TR>>> TRẢ 5TR TIỀN MẶT, 15TR QUẸT THẺ >( HẾT HẠN MỨC) R LÀM THỦ TỤC TRẢ GÓP, 15TR/6 THÁNG MỖI THÁNG TRẢ... TIỀN....
muốn bán 6s plus 16G rose gold mà chưa bán được , muốn lên ip7 quá. ai ai cũng mua ip7 hết. k bán dc 6s plus sao lên 7 đây.
hungproda
TÍCH CỰC
7 năm
@Đặng Vi Phú Cứ phát giá nhanh 10 củ đi ngay.600k cũng k làm lên mùa xuân E cũng 6s+ rose Đầy ng trả e 10 củ với xui lên 7 để thửa lại rồi chưa bán vì thấy tiếc tiền
@tkdang
@tkdang
@tkdang
Giá máy chính hãng bên tiki rẻ hơn fptshop 1tr
cho mình hỏi là nếu trả góp qua thẻ tín dụng có phải là khi thanh toán nó sẽ rút số tiền tương đương tiền mua máy trong thẻ mình, xong rồi định kỳ hàng tháng mình phải nạp lại 1 số tiền quy định của nó vào thẻ phải k ? Hay là hàng tháng nó rút dần tiền trong thẻ mình còn mình trả tiền vào thẻ sau cũng dc ?
Mua hàng xách tay bản World đc bảo hành toàn cầu tại VN rẻ hơn chính hãng đc 3-4 tr mà chất lượng và hậu mãi như nhau
Nó trắng hồng con thì trắng vàng còn tất cả đều hơn 6s plus.
Xem hình thì hơi làm quá con thực tế nó vừa đủ thấy ám hồng.Đầu Tuần lấy con đen nhám(matte black)32g nhưng ám vàng nên đổi lại lấy con gold 128
@ngaythu6-lamuor Em thấy màu trắng đẹp mà anh. Em mất con 6s Plus nên lấy con 7. So màn với 5, 5s với 7 thì màu có thay đổi mấy đâu anh. Màu của 7 còn sáng trong hơn 1 chút. Còn 6s Plus mất rồi nên ko so đc. Em thấy ko lăn tăn gì về màu của màn hình cả.
có nên mua 7+ bản 32gb k các bác ? bản đó rẻ nhất nhưng bảo tốc độ ghi và đọc cực tồi tệ so với bản 128 và còn chậm hơn iphone 6s nữa
@lucario01061992 Nghe lời thiên hạ đồn làm gì. Tốc độ kg có nào mà chậm hơn 6s đâu. Nó chỉ so với 128 và 256 thì tốc độ ghi là chậm hơn vì cơ chế ssd là ổ dung lượng càng lớn ghi cang nhanh. Còn tốc độ đọc là như nhau.
trungthao
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lucario01061992 Khuyên bạn nếu dùng lâu dài thì lấy 128gb, nếu dùng ít đổi máy liên tục thì dùng bản 32gb. Với việc sử dụng thường ngày của mình thấy 64gb là vừa đủ tại mình dùng air 64gb vẫn trống 13gb. Còn e 7plus 128gb mới lấy lại quá thừa.
Thì nó đẹp,đẹp hơn trong hơn 6s,riêng nền trắng nó ko trắng xanh như 6s.mà lại trắng hồng còn đa số hàng mã LL thì trắng vàng Em ơi.Mấy hôm nay ngta trả con 6s plus 64 13tr8 fullbox mà chưa bán.đúng 14tr 500 thì bán.Để 5se làm sim chính.
jonathan_ive
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngaythu6-lamuor Con 7 mình mới lấy của fpt thì màn vàng khè (đã tắt night shift). Chỉnh bộ lọc màu thì hết vàng nhưng so với con ip6 LL dang xài thì thấy màn con 7 tối hơn khi để cùng một mức sáng, màu nhợt nhạt hơn, sẫm hơn không sáng bằng con 6. Không biết có phải bị lỗi không bạn?
@jonathan_ive bác chỉnh gì trong bộ lọc màu vậy?
jonathan_ive
ĐẠI BÀNG
7 năm
@barrettroyal Thì chỉnh cho nó xanh hơn thôi. Cái đầu thì kéo về sang trái về 0 luôn. Còn cái thứ 2 thì hơn 1/2 chút.
laodao113
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngaythu6-lamuor con của bác còn bh ko vậy. mình định bán con 6s để mua plus vì muốn đổi dt to hơn nè.mới mua có 3 tháng. nếu máy còn ngon đẹp thì bác để giá mêm xíu e bán con 6s hốt ngay. mà bác ở đâu vậy
Có ae nào biết app thoát ứng dụng cho ip chưa jb ko. Thấy nhỏ bạn ở Việt Nam! Nó lm được. Có cả bite sms mới ác.
@Đoàn Thiếu Gia Thoát ứng dụng để làm gì vậy bạn? Ios thoát ứng dụng còn gây hao pin hơn mà thoát làm gì?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019