Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Garmin - Thương hiệu smartwatch Mỹ sập giá 15% đón Black Friday

TTKM
7/11/2018 9:28Phản hồi: 64
[QC] Garmin - Thương hiệu smartwatch Mỹ sập giá 15% đón Black Friday
Nếu bạn đang nhắm cho mình một chiếc smartwatch thì hãy dành ngay sự chú ý cho Garmin bởi thương hiệu này đang được giảm giá tới 15% tại hệ thống Hoàng Hà Mobile.

Garmin – Hàng Mỹ giá Việt

Ngày hội mua sắm online, Hoàng Hà Mobile sale tưng bừng dòng sản phẩm đồng hồ thông minh đeo tay Garmin đến từ Mỹ với mức giảm lên tới 15%. Giá thấp nhất chỉ từ 3.990.000 đồng.

ẢNH 1 GARMIN.jpg
Dưới đây là giá bán của các mẫu smartwatch Garmin tại Hoàng Hà Mobile, mời bạn tham khảo:

• Đồng hồ thông minh Garmin Vivosport - Chính hãng FPT: 3.990.000 đồng (giảm 700.000 đồng)

• Đồng hồ thông minh Garmin vivomove HR Sport - Black - Chính hãng FPT: 4.180.000 đồng (rẻ hơn 810.000 đồng)

• Đồng hồ thông minh Garmin Vivoactive 3 - Chính hãng: Giá chỉ từ 4.990.000 đồng (rẻ hơn 900.000 đồng, thay đổi tùy phiên bản màu)

• Đồng hồ thông minh Garmin vivomove HR Premium - Black - Chính hãng FPT: 6.250.000 đồng (rẻ hơn 1.200.000 đồng)

• Đồng hồ thông minh Garmin Vivoactive 3 Music - Chính hãng FPT: 6.490.000 đồng (rẻ hơn 500.000 đồng)

• Đồng hồ thông minh Garmin Forerunner 645 - Chính hãng FPT: 7.930.000 đồng (rẻ hơn 1.260.000 đồng)

• Đồng hồ thông minh Garmin Forerunner 645 Music - Chính hãng FPT: 9.400.000 đồng (rẻ hơn 1.050.000 đồng)

• Đồng hồ thông minh Garmin fenix 5S Sapphire - Chính hãng FPT: 12.920.000 đồng (rẻ hơn 1.330.000 đồng)

• Đồng hồ thông minh Garmin Fenix 5S Plus Sapphire, Black/Black Band - Chính hãng FPT: 16.300.000 đồng (rẻ hơn 3.190.000 đồng)

Về chế độ bảo hành, đồng hồ thông minh Garmin được bảo hành chính hãng 12 tháng và hỗ trợ đổi mới trong 15 ngày đầu nếu bị lỗi phần cứng do nhà sản xuất. Bạn cũng có thể mua trả hàng trả góp lãi suất 0%. Hiện tại, chương trình này hỗ trợ cho các chủ thẻ VIB, ANZ, VP Bank, Shinhan Bank, MSB.

Tham khảo chi tiết đồng hồ thông minh Garmin TẠI ĐÂY.

ẢNH 2.jpg
Garmin là thương hiệu đồng hồ cao cấp, cảm biến đo đạc cực kỳ chính xác với giá bán hợp lý
Hiện nay, nhu cầu theo dõi sức khỏe và đo đếm hiệu quả khi chơi thể thao của người tiêu dùng là rất lớn. Việc lựa chọn một chiếc smartwatch (đồng hồ thông minh) là cực kỳ cần thiết. Khác với nhiều mẫu sản phẩm giá rẻ, đồng hồ Garmin có khả năng đo đạc nhịp tim, đếm bước chân cực kỳ chính xác và gần như trùng khớp kết quả khi bạn đo ở các phòng khám chuyên nghiệp. Sản phẩm cũng chống nước hoàn toàn và có thiết kế hiện đại, ấn tượng. Hơn thế, so với thương hiệu cũng đến từ Mỹ là Apple watch, mức giá bán của Garmin hấp dẫn hơn khá nhiều. Để sắm ngay một chiếc smartwatch Garmin chính hãng, mời bạn tham khảo ngay tại Hoàng Hà Mobile.

ẢNH COVER.jpg
Tham khảo chi tiết đồng hồ thông minh Garmin TẠI ĐÂY.

Cảm ơn các bạn đã luôn đồng hành cùng Hoàng Hà Mobile!
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá này mà kêu sặp sàn, vãi cả khuyến mãi 😁
NH Hoán
TÍCH CỰC
5 năm
@JoseyHan hix, còn đắt hơn mấy shop khác.
Đúng là quảng cáo ở VN.
Ông nào bảo giá từ 4 củ là "giá việt" cho tui lạy ông cái :v
Quang NT
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vinhsgt Bác dùng thử 935 chưa, pin cả tuần
@thuylinhld Hạ giá đi em ơi 😃) Ai chả biết em là người bán :v
giacay
TÍCH CỰC
5 năm
@adagioleonard các thým ở trên đang nói con giá 4 củ mà @thuylinhld lại đi lôi con 5 củ vào so sánh 😁
thuylinhld
ĐẠI BÀNG
5 năm
@giacay theo e hiểu thì bác ý đang phàn nàn giá của garmin, nên em đang nói giá cả so với tính năng mà nó đem lại
Giá đó mà bảo là giá Việt 😆 VL
bienlyber
TÍCH CỰC
5 năm
@micheal9000 Niêm yết bằng vnd nên giá Việt là đúng dzồi. Khi nào niêm yết bằng $,¥,€ thì mới ko phải nhé
Dogmatix
TÍCH CỰC
5 năm
@micheal9000 Chả giá Việt thì là giá gì???? Haizzz...
@micheal9000 việt kiều =))
Buồn vì không có Instinct!!!
@adagioleonard bác cười là ý gì bác :3
@favouritekid bác xem link bác trên kia gửi xem :v em thấy giá chính hãng bên mỹ 400$ lận mà shop bán có 6tr4 :3
lúc trước em theo dõi là chính hãng 300$ giờ sao nó lên 400$ rồi, méo hiểu luôn ý, mà nếu có 300$ cũng 7tr rồi, vậy mà VN bán 6tr, tin đc không bác ơi?
@HowDoYouKnowMe Ah ko. Thấy bác nhiều tiền, vậy mà cũng buồn đc thì.. 😁
@adagioleonard Nhiều tiền hay không thì cũng mua sao hợp lý thôi bác =))
Giá này là giá sập ml thì có
@do_hongquan2003 sập gì cơ bác 😁
@adagioleonard Xin nhắc nại nà giá sập máu n*n nha bác :D
zippi
TÍCH CỰC
5 năm
Giá ngon đấy, chờ con 645 lâu rồi 😁
thuylinhld
ĐẠI BÀNG
5 năm
@zippi Garmin e tham khảo ở VN các bên giảm căng lắm chỉ 5%, Hoàng Hà giảm tận 15% là quá hời cho một cuộc tình rồi bác nhỉ =))))
Quang NT
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thuylinhld 15% là giá giảm chung, còn hầu hết các a e gian thương bán thấp hơn nữa
zippi
TÍCH CỰC
5 năm
@thuylinhld ơ, nó ghi ~8tr nhưng web là ~9tr4, phiếu quà tặng ~1tr4 .... ko dc trừ tiền

Hoanghamobile lại quảng cáo kiểu rẻ rách rồi, đúng là lừa đảo trẻ em, hấp diêm con heo và đẩy bà già xuống biển.
Chờ còn 2 triệu thì mua, chứ giờ tôi hài lòng với Miban3 với những gì nó mang lại.
tethien
CAO CẤP
5 năm
@tranvutruong Vậy cứ yên tâm chờ đi nhé.
@vinhsgt Tôi ko có gì. Vậy nên bh tôi rất hphuc :D
L.D.
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hóng fenix 5s plus giảm thêm chứ giá này thấy hoanghamobile để từ lâu rồi mà
MINH DANH
ĐẠI BÀNG
5 năm
Smartwatch à. Anh em biết mấy con giá trên trời này không?
https://thoigian-magazine.com/su-ket-hop-giua-dong-ho-thong-minh-truyen-thong-ky-2/
@MINH DANH Đẹp dã man @_@
MINH DANH
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kekk không có tiền mua nổi mấy con này đâu ông =]]]]
@MINH DANH Oh yeah 😁
khoa318
CAO CẤP
5 năm
Sắp tới có cái sw cua heo quay trong bộ quà mate 20pro không biết nên bán hay giữ ;)
pvl181080
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái này so với galaxy watch thì như thế nào các bác? Bác nào dùng rồi cho em cái cảm nhận với ạ. Tks nhiều.
tethien
CAO CẤP
5 năm
@pvl181080 Garmin là đồng hồ chuyên cho dân thể thao.
Galaxy watch là đồng hồ thông minh, cái gì cũng có nhưng không chuyên.
Ngoài ra thì Garmin pin trâu hơn.
pvl181080
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tethien Cảm ơn bác. Vậy nhu cầu thường ngày thì có vẻ Galaxy watch vẫn ok hơn nhỉ?
VinaMeeting
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vẫn quá đắt, giá này thì còn quảng cáo nhiều...
Thôi thích giá mỹ hơn 😁
ku.linh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích con fenix 5s sapphire mà giá vẫn chát quá 😁
minhai
TÍCH CỰC
5 năm
Đang tìm: Garmin Vivoactive 3 Music, bác nào biết chỗ giá tốt chỉ giúp. Tks
mrkuking09
ĐẠI BÀNG
5 năm
@minhai Hàng New: https://amzn.to/2Pges9v
Hàng Refurbished: https://amzn.to/2DaokdW
đúng tính chất quảng cáo, chỉ để cho con nít coi lúc cho ăn
mactuen205
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bo tay làm như giảm 70%
Dương 1H
TÍCH CỰC
5 năm
Giá này mới lọt sàng thôi chưa xuống nia 😁
Cái vivosport của mình bị đứt dây.tìm hoài không có đồ thay nên vức xó mấy tháng nay.
pegasus1802
ĐẠI BÀNG
5 năm
@yellowring278 đang tính làm 1 e vivosport mà bạn nói thế làm nản lòng chiến sĩ thật :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019