[QC] Giới thiệu web hanhtrinhbiker.com – Cảm hứng bất tận trên những cung đường huyền thoại

TTKM
7/12/2016 7:4Phản hồi: 220
[QC] Giới thiệu web hanhtrinhbiker.com – Cảm hứng bất tận trên những cung đường huyền thoại
Phục vụ cho mục đích lên kế hoạch đi chơi cuối năm của anh em, hôm nay Castrol Bikers Vietnam xin giới thiệu trang website www.hanhtrinhbiker.com – ngôi nhà chung của các anh em biker trên khắp đất nước. Đây là nơi các tay lái thỏa sức chinh phục những cung đường đẹp nhất châu Á, nơi chia sẻ kinh nghiệm từ những tay lái kỳ cựu, nơi tinh hoa ẩm thực các vùng miền được giới thiệu chân thực trên từng hành trình.
Tại đây, anh em có thể:
Tìm kiếm cảm hứng cho những chuyến đi sắp tới: Là nơi hội tụ đông đảo cộng đồng biker trên khắp Việt Nam và các nước châu Á, đây sẽ là nguồn cảm hứng vô tận cho những chuyến đi sắp tới của anh em. Với chức năng Tìm kiếm nâng cao, mọi người còn có thể tuỳ chọn theo khu vực, khoảng cách, độ khó, thời gian di chuyển, v.v. để tìm ra cung đường phù hợp nhất với mình.

Chia sẻ kinh nghiệm từ những hành trình bạn đã đi qua
: Với sự đam mê, nhiệt huyết và tình yêu đối với những cung đường, sau khi chinh phục những điểm đến mới, bạn hãy chia sẻ lại những kinh nghiệm “xương máu” cho các biker khác, từ việc đánh giá, xếp hạng độ khó của các cung đường, thời gian di chuyển phù hợp đến những gợi ý về các quán ăn, khách sạn hay trạm xăng, trạm sửa xe ở dọc đường, v.v.

Làm quen, giao lưu trao đổi với cộng đồng biker đầy đam mê
: Được xây dựng như một mạng xã hội riêng biệt dành cho biker, ngoài việc thoải mái trao đổi và tích luỹ kinh nghiệm hành trình, anh em còn có thể xây dựng profile cá nhân của mình, kết bạn và tham gia vào các câu lạc bộ. Càng tương tác và đóng góp nhiều, profile của bạn càng được xếp hạng cao. Đây cũng là một cách giúp mọi người tin tưởng và đánh giá cao hơn đối với những nội dung bạn chia sẻ.

Lần đầu tiên truy cập vào website, anh em sẽ thấy giao diện như dưới đây:
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thiendia1992
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ngon, tham gia ngay và luôn
Phamhoon
ĐẠI BÀNG
7 năm
xem cho thỏa sở thích 😆
tuxedo198x
TÍCH CỰC
7 năm
Hôm nay có cung nào đăng ký đâu , chả hiểu đăng lên làm gì ko biết . quảng cáo ra quảng cáo gì !?
@tuxedo198x Cái này tương tác cộng đồng bọn phải tích cực share lên group phượt or nếu bạn có kinh nghiệm thì tạo cung , cho ae sau có thông tin . chứ đâu phải cứ auto có bài mà xem
Co Vua
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trang này rõ vớ vẩn
giangtran421
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Co Vua trang hữu ích với anh em phượt như thế mà bác lại bảo ko hữu ích o_O
100nam
ĐẠI BÀNG
7 năm
web này có 1 cái rất hay đó là nó giống như một cộng đồng vậy, ae nào đi rồi thì lên chia sẻ kinh nghiệm , ai chưa biết thì lên học hỏi (y)
DiskBrake
ĐẠI BÀNG
7 năm
trên hanhtrinhbiker.com có rất nhiều cung đẹp, mỗi tội e ếu đủ điều kiện nên chỉ dám lên đó hóng :'(
lamsao
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DiskBrake có gì mà ko đủ đk bác ơi, cứ xách balo lên và đi thôi, lên web hỏi kinh nghiệm xong đi mấy cung ngắn trc, ko tốn mấy đâu
@DiskBrake bác cứ lên mấy CLB đeo bám mấy đoàn ấy, có cung nào ngắn thì nhảy vô, vừa gặp gỡ ae tích lũy kinh nghiệm mà ko tốn kém lắm đâu. đi đông mà
@lamsao chuẩn rồi, phượt là cứ xách balo lên và đi thôi, ko phải ngán gì cả 😆
@ngayay vẫn phải checklist với đầy đủ đồ đạc nữa nha bác, tham khảo kĩ kinh nghiệm đi trước đã, nhất là đối với những cung xa hoặc khó
bantich
ĐẠI BÀNG
7 năm
có bác nào là thành viên tích cực trên web này rồi ko, cho e giao lưu với nào 😆
@bantich đây đây, bác ở CLB nào thế, ae giao thông nào ;);)
batluc
ĐẠI BÀNG
7 năm
web này thấy đông đảo ae phượt lắm, 1400 CLB trên này cơ mà @@
chieudoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@batluc hỏi ngu: CLB là gì hả bác? hnay e mới biết đến web
batluc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chieudoc CLB là câu lạc bộ thím ạ :p ở đây nhiều nhóm ae phượt tạo ra để giao lưu vs nhau, chia sẻ kinh nghiệm hoặc rủ nhau đi phượt theo team nữa
chieudoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@batluc yeahh, giờ e mới biết đấy, thú vị phết nhỉ 😃
Hiếu Real
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chieudoc câuu lạc bộ 😆 bác à. web này cũng còn mới nên cần sự phát triển của cộng đồng
bigghost1603
ĐẠI BÀNG
7 năm
thích nhất cái hệ thống tìm kiếm cung, toẹt cmn vời luôn
sayyo
ĐẠI BÀNG
7 năm
có cả mấy tiếng nước ngoài nữa, chắc web quốc tế luôn hả thớt ??
cùi bép
ĐẠI BÀNG
7 năm
cái dữ liệu của web này lớn phết, nhiều cung đẹp mà chi tiết đến cả độ cao, thời tiết nữa
colagon
ĐẠI BÀNG
7 năm
mới đi Sapa về, may mà trước đó lên xem cung trên anyf biết được mấy trạm xăng với điểm ăn chơi ngon, ko thì lần này đi ko biết đâu mà lần, mặc dù đã lên lịch trình trước đó rồi -_-
daubung
ĐẠI BÀNG
7 năm
web này thấy giao diện phẳng đpẹ nhỉ, dễ dùng nữa
dethuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
có bác nào đi Tà Xùa với e ko, lên trên web tìm cung đuê 😆
@Nhật Anh GTVT anh em đi tà xua đã tới cao nguyên mọc châu chơi chưa?
@Thiện Văn Tiến à rồi bác đẹp mê hồn k kém tà xùa
Khôi NT
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vô vỵ anh nào đi tà xùa rồi thì lên hanhtrinhbiker tạo cung cho anh em ít thông tin đi, thấy đang nhiều người mún đi lắm r 😆
@Khôi NT hóng lắm cung tà xùa, mới nge thiên hạ đồn thiên đường mây vs xem nhiều ảnh thích cực mà k có đoàn vs chã bjk đi sao
cùi bép
ĐẠI BÀNG
7 năm
trên đó tìm cung đường dễ thật, rất hợp với những trường hợp chưa xác định như em, lên tìm vài tiêu chí là có mấy tùy chọn cho mình đi <3
meyeu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cùi bép cứ vài tiêu chí chính mình đặt là ra hả bác??
lamsao
ĐẠI BÀNG
7 năm
@meyeu chia sẻ thím cứ lên rồi tạo cái profile cá nhân, xong tìm kiếm cung đường, nó tự gợi ý tiêu chí cho nhé, chọn xong là ra toàn cung đẹp thôi ahh
haino88
ĐẠI BÀNG
7 năm
ước gì có con xe số ngon ngon tí, cày khắc Việt Nam lun :p
mùa này mà lên Pha Luông bắt mây thì tuyệt ae nhỉ 😃
lamsao
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhthanh2307 chuẩn thím, năm ngoái e đi cũng tầm này, nhưng lúc đó lạnh hơn rồi, ko biết bây giwof đên đó mù mây chưa nữa
zanek
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhthanh2307 chuẩn, cung này khá khoai, nhưng lên đuổi mây thì cứ gọi là phê khỏi nói, mà trên web có cung này ko nhỉ, e tìm mà chưa thấy @@
toiditimtoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
cái này có cả phượt xuyên quốc gia nữa hả mấy mẹ??
mitrung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@toiditimtoi cái này chọn quốc gia thôi má ơi, mà tính ra đi xuyên cũng được, miễn là bác đủ can đảm :v
bigghost1603
ĐẠI BÀNG
7 năm

cung này hay nè, mùa này đi có phù hợp ko mấy bác??
@bigghost1603 mùa này đi HG là chuẩn rồi bác.vote nhiệt tình. lên đó nhớ checkin hoa tam giác mạch nha 😃
@bigghost1603 cung phượt nhiều nước luôn. cái này mấy ô hay qua biên giới khoái nè 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019