[QC] Hé lộ bí quyết đi du lịch thật chất với Samsung Galaxy S9 | S9+

TTKM
22/3/2018 4:58Phản hồi: 27
[QC] Hé lộ bí quyết đi du lịch thật chất với Samsung Galaxy S9 | S9+
Tuyệt đỉnh Camera có thể tùy chỉnh giữa hai khẩu độ f/1.5 và f/2.4, cho phép chụp ảnh trong mọi điều kiện ánh sáng và chế độ quay siêu chậm, chụp ảnh xóa phông chủ động, chụp chân dung, tạo hiệu ứng bokeh nghệ thuật… đều là những tính năng giúp Samsung Galaxy S9 | S9+ chiếm được cảm tình của các “phượt thủ". Tuy nhiên, đó vẫn chưa phải là tất cả những điều thú vị mà bộ đôi siêu phẩm này sẽ mang đến cho những hành trình lên đường sắp tới của bạn.

Bạn vẫn đang chờ đợi những bí quyết để đi du lịch thật vui cùng Samsung Galaxy S9 | S9+? Vậy thì hãy nhanh tay đăng ký ngay một suất tham dự buổi trải nghiệm cùng bộ đôi siêu phẩm này được tổ chức tại Cửa hàng trải nghiệm Samsung - SES Metropolitan vào thứ Bảy ngày 24/3 tới đây, diễn ra trong hai khung giờ từ 9h30 AM - 10h30 AM sáng và 11h00 AM - 12h00 AM để bạn tùy ý chọn lựa. Mọi tuyệt chiêu thú vị để bạn tận dụng Samsung Galaxy S9 | S9+ cho những chuyến đi kế tiếp đều sẽ được bật mí tại buổi trải nghiệm này đấy!

Đồng thời, đến trải nghiệm tại Cửa hàng trải nghiệm Samsung - SES Metropolitan, bạn sẽ được tận hưởng những ưu đãi mua sắm hấp dẫn và sẽ hài lòng hoàn toàn với những dịch vụ chăm sóc khách hàng cao cấp từ đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp. Bên cạnh đó, bạn còn được trải nghiệm những dịch vụ như cài phần mềm, khắc tên lên case, trải nghiệm ghế 4D với hình ảnh âm thanh siêu thực & sống động... Quan trọng nhất là tất cả đều hoàn toàn miễn phí!!!

Buổi trải nghiệm sẽ xoay quanh chủ đề du lịch và được dẫn dắt, chia sẻ bởi anh Quỷ Cốc Tử. Anh đã dành một ngày khám phá nét đẹp yên ả ẩn sau vẻ hào nhoáng hoa lệ của Sài Gòn cùng Samsung Galaxy S9 | S9+ để có thể chia sẻ những trải nghiệm theo cách chân thực nhất đến bạn và chắc chắn rằng, những câu chuyện anh kể, những tấm hình anh chụp, những thước phim anh quay lẫn những thủ thuật tận dụng bộ đôi siêu phẩm được anh chia sẻ đều sẽ hấp dẫn và thú vị vô cùng.

Quỷ Cốc Tử là một nhà báo và là một gương mặt “phượt thủ" quen thuộc. Anh đã đặt chân đến nhiều vùng đất khác nhau để khám phá, trải nghiệm và những bức ảnh mộc mạc, giản dị mà anh từng ghi lại đều nhận được sự yêu thích từ những người mê “phượt" lẫn từ cộng đồng thích chụp ảnh. Anh cũng từng có cơ hội vi vu Triều Tiên cùng chiếc điện thoại Samsung của mình, và điều đó đã trở thành một chất liệu rất tốt để những chia sẻ của anh trở nên chân thực, hấp dẫn và sống động hơn rất nhiều. Vì vậy, đừng bỏ lỡ buổi trải nghiệm cùng Samsung Galaxy S9 | S9+ bởi rất nhiều điều thú vị đang chờ đợi bạn đấy! Đăng ký ngay từ bây giờ thôi nào!
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

boysnow91100
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngon quá. Mua luôn đi cho rồi, đang có chương trình giảm giá một triệu đồng. https://www.samsung-galaxy-s9-tim-lilac-hang-phan-phoi-chinh-thuc.html Mua về nhà tự test một mình cho sướng
Xuan_Lieu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có lý à, mà hok có tiền mua
2MT
ĐẠI BÀNG
6 năm
Camera s9+ đang là số 1 mà ^^
quảng cáo kinh khủng thật ngoài tt đã có mấy bài qc rồi ,giờ lên web nào cũng thấy mặt con áo tím này .
Tinh tế nên giữ bản sắc tinh tế, là một diễn đàn công nghệ đa chiều, thẳng thắn và đáng tin cậy, h đây có quá nhiều quảng cáo và bài viết nâng bi làm anh em thấy nhạt và mất dần niềm tin.
@dangvietdung K đăng qc lấy cạp đất mà ăn ak. Cái j cũng có lý do của nó chứ
@Akay Nhím Mình đâu có phản đối đăng quảng cáo, chỉ có là h tinh tế làm quảng cáo quá nhiều gây phản cảm và loãng nội dung. Nếu cứ tiếp tục thế này tinh tế tự làm hại chính mình thôi. Tinhte nếu muốn tiếp tục là một diễn đàn công nghệ uy tín thì không nên bất chấp kiếm tiền bằng mọi cách như vậy.
S9/9+ thấy ế ẩm quá
ntlvn
CAO CẤP
6 năm
Lôi cả ông nội phượt thủ này vô nữa mới ghê chứ, bữa có tài chợ cho ông gì đi tới châu âu nữa. Cảm thấy sam rách quá 😁. Mình thấy mấy cha phịch phượt bân bẩn này làm đại diện nó kỳ kỳ sao á :D.
P/s: tui ko có kỳ thị phượt thủ nha. Từng lái xe máy và ô tô đi tour khá nhiều, dài nhất là đi quanh vịnh Thái Lan. Sở thích cá nhân thôi đừng đề cao quá, cũng làm gì được mấy cho đời đâu (phần lớn thấy bố đời là nhiều).
@ntlvn Comet dài vcc. Bác copy ở đâu đấy
ntlvn
CAO CẤP
6 năm
@Akay Nhím Đến tháng khó ở thôi mà chứ copy ở đâu 😁.
Meomuopxu
TÍCH CỰC
6 năm
@ntlvn Bạn nói lằng nhằng, tóm lại là : - bạn nhận mình có đi tua - bạn coi phượt ko hơn gì đá phò - bạn thấy phượt bẩn bẩn - bạn ngưỡng mộ 1 số a chị đi phượt Tóm lại là bạn ko biết tôn trọng chính việc bản thân mình làm và có tiêu chuẩn kép , thích chửi cho sướng mồm Câu trước thì bảo phượt vô tích sự câu sau thì bảo 1 số người phượt làm đẹp cho đời Nói chung phí thời gian vl khi nói chuyện với người như bạn, bạn ít post hơn có lẽ là có ích hơn cho cuộc đời và bớt chửi phượt lại
ntlvn
CAO CẤP
6 năm
@Meomuopxu Bạn thiếu thông minh bome, làm đẹp cho đời họ bạn ạ chứ có cho ai đâu. Bạn ko hiểu vấn đề rồi nói nhăng cuội.
- Việc mình làm gì là việc của mình, mình chẳng nhận mình là phượt thủ để mà bị chửi, "phượt thủ, phịch thủ" là cái gì?
- Mxh người ta chửi là chửi những thành phần mất dạy đi tới đâu phá làng phá xóm tới đó, gáy vào đít "bố mày là phượt thủ". Chứ ko ai chửi mấy người đi khám phá chân chính cả vì họ có đụng chạm tới ai đâu.
P/s: mình đọc comment và gõ reply chưa tới 3 phút bạn ạ 😁.
Xuất hiện liên tục thế này thì tình hình coi bộ S9 đang rất căng đây!?!
@QLNN Mua TGDĐ 19.990.000 xách ra bán lại cho cửa hàng 13tr không ai thâu, đó là thực tế!
Starks
TÍCH CỰC
6 năm
Bí quyết là mua con iphone X =)) kg chờ Xplus :v
sslgvn
TÍCH CỰC
6 năm
con s9 là con samsung đầu tiên đến chê tao cũng không thèm chê

Tao mong chúng nó mua nhiều chút cho ss nó bán được máy

chứ nó lỡ nhái X nhiều quá rồi mà ế sml ra lại đổ thừa nhái nên ế =))
mgg。vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tiêu
Chắc ế quá nên QC ầm ầm nhưng é vẫn ế.
Bài quảng cáo nên khóa bình luận đi thì hơn, chứ người ta đọc xong kéo xuống dưới xem bình luận thì bể kèo hết 😁
S9 ế là chắc rùi. Giá cao quá khó tiếp cận Người dùng. Đợt vừa rồi hốt con ipx gần 30 tọi cũng hơi hoảng hoảng mặc dù với đk nhà mình nó chả thấm vào đâu. Sam nên bán từ 16 đến 20tr thôi thì đẹp. Trên 20tr để cho dòng note thì đẹp hơn
@Akay Nhím Giá ko cao làm sao người dùng biết đó là hàng cao cấp, ngang ngửa X
đi du lịch mà ko có cam góc rộng thì vứt cmn máy đi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019