[QC] Hoàn tiền cả lúc đổ xăng: sao không tự tin hô đầy bình

TTKM
24/10/2019 8:1Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hô hay hò hét gì cũng được. Cuối tháng thì cúm thôi . Sướng trước khổ dã man sau mà lị . Thẻ tín dụng là công cụ giúp bạn chi tiêu thoải mái thảo lòng mớ ước khát khao để rồi cật lực mà lao động hăng say để trả nợ . Nó cũng là công cụ kích cầu cho nên kinh tế hiện đại mà .heheheheh
heobubi
TÍCH CỰC
5 năm
Vào cây xăng. Dùng điện thoại quét mã. Hóng
Tối đa 30k.
khá hấp dẫn
nhonnghia
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giải đáp cho bác nào thắc mắc, 1 là vụ thanh toán này hợp tác với PV Oil nên tất nhiên nhân viên PV Oil không ai đi phạt khách vì dùng điện thoại. Thứ 2 là chỗ thanh toán cách trạm bơm 2 mét và xe đã đóng bình xăng rồi thì mới rút điện thoại ra quét nên không sao cả.
pth_itbk07
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy bạn dev momo làm ăn ẩu quá nha: https://developers.momo.vn/apps/universal/click.php?action=marketing&extra={}&refId=cashback&url=https://momo.vn/hoan-tien/megaday =))) link cỡ này, lại còn lấy icon loading của slack nhét zô nữa mới chịu
không quá 30k 😁
Fri3nds
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ra cây xăng móc cái đt ra cũng bị ngta ko cho rồi, lý do là dễ xảy ra cháy nổ 😔
hoaiha
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vừa cài momo để chờ ngày 1/11 chạy ô-tô đi đổ đầy bình.
Đọc kỹ, hoàn tiền 50%, tối đa 30.000d, em lạy các thánh QC
hoaiha
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoaiha Gỡ luôn app rồi
@hoaiha Thóc ở đâu ra mà hoàn 50% thế. Ngon thế mang cả xe thùng đi mà mua xăng về dùng dần.
talala
ĐẠI BÀNG
5 năm
Làm mà chả có tâm, chả có tìm hiểu thị trường hay văn hoá sử dụng gì cả.
thaixalem
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xài momo lâu rồi thì hiểu chiêu km của nó ... cứ đòi của thơm ở đâu ra. Giảm ít thôi, nó chịu lỗ để làm event tạo thói quen dùng app thôi ...
Định sài Momo lâu rồi mà mãi không thấy cho liên kết với Techcombank
lxhxxnxxx
TÍCH CỰC
5 năm
@Thành Nguyễn- Sẽ không bao giờ đâu bạn. Vì Techcombank sẽ chờ App tương tự của Vin 😔
@lxhxxnxxx Vin ID có lâu rồi mà bác, bên Vin ID ưu tiên liên kết TCB mà.
lxhxxnxxx
TÍCH CỰC
5 năm
@barrettroyal À ra vầy, mình biết là Vin có ứng dụng liên kết TCB mà không nghĩ nó là VinID luôn :v, tại thấy cũng ít chỗ đi ăn thấy ghi thanh toán được bằng VinID giống kiểu Momo. Mình chỉ dùng VinID để tích điểm blah blah thôi 😁:D.
@lxhxxnxxx mình biết đến Vin ID là do phải mua vé show Hà Anh Tuấn dẫn ghệ đi xem, chứ mình cũng ko biết nó có tồn tại luôn :D:D:D
Mấy cái ví Momo, Moca, Vinid, Ngan luong, VNpay... tung tiền oánh nhau vỡ đầu, được cái người tiêu dung cũng có lợi
hoailotus
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cây xăng đang đông khách, kêu trả qua ví, cầm dt lên quét mã, lấy hđ chắc bị mấy thằng đó chưởi chết
ThTrà
TÍCH CỰC
5 năm
Vô cây xăng hét: "đổ a 60k" thôi nhé các bác, đọc kỹ điều kiện
@ThTrà thì đổ 100k cũng đc 30k, còn 40k cũng dô bình xăng xe mà có mất đi đâu đâu bác 😁, ko lẽ đổ 60k xong ko bao giờ đổ xăng nữa:p
ThTrà
TÍCH CỰC
5 năm
@barrettroyal Sợ các bác hiểu lầm, nói momo km 50% mà sao giảm cho tui có 30k
vào cây xăng họ có cho cầm điện thoại lên đâu chứ,nếu được vậy thì hay
hoailotus
ĐẠI BÀNG
5 năm
@comcanhca Cấm nghe gọi
arsenal10
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cấm dùng điện thoại ở cây xăng mà ta
hoailotus
ĐẠI BÀNG
5 năm
@arsenal10 Cấm nghe gọi
danghai789
ĐẠI BÀNG
5 năm
Muốn xài momo mà ko có liên kết với ngân hàng Đông Á. Ra ministop nạp thì toàn bị lỗi hệ thống.
Momo nên liên kết thêm nhiều ngân hàng hơn nữa để việc nạp tiền được thuận lợi.
hoailotus
ĐẠI BÀNG
5 năm
@danghai789 Đông Á đang bị quản lý đặc biệt, còn lâu lắm bạn ơi
mình dùng cái này để thanh toán hóa đơn nước, nét, điện thoại
Ne0_Njcky
ĐẠI BÀNG
5 năm
Maximumn được có 30k thôi.
hoailotus
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ne0_Njcky Đổ 60k mà ok nhất, mà xe số đổ tầm đó đa số đầy cho gần như hết các loại xe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019