[QC] HP tổ chức Offline fan HCM với nhiều hoạt động độc đáo

TTKM
14/9/2017 10:58Phản hồi: 27
[QC] HP tổ chức Offline fan HCM với nhiều hoạt động độc đáo
TP.HCM, ngày 12/9/2017, HP đã tổ chức buổi offline trải nghiệm các dòng sản phẩm mới cho fan bằng nhiều hoạt động thú vị và độc đáo.

Khi vừa bước vào cổng, fan đã được hãng chào đón bằng hoạt động vẽ chân dung phong cách ký họa chibi thú vị ngay trên chiếc Laptop HP Pavilion x360 mới.

Các Fan rất hào hứng làm mẫu để họa sĩ vẽ cho các bạn

Các bạn được tự do in ảnh Chibi của mình ngay tại chỗ với máy in HP và đến cuối giờ thì được nhận thêm một áo thun in hình chibi của chính các bạn.

Sau màn vẽ ký họa chibi, các bạn trẻ rất nhiệt tình tham gia trải nghiệm các dòng sản phẩm mới đầy quyến rũ của HP
HP Pavilion x360 – Máy tính xách tay đa chế độ - Khởi thảo sáng tạo, chấp bút thăng hoa

Windows Ink – Vẽ những điều bạn nghĩ

Với Laptop 2 trong 1 HP Pavilion x360, bạn có thể thỏa sức sáng tạo, kết nối và chia sẻ bằng nhiều phương thức linh hoạt hơn bao giờ hết. Với những cải tiến tối ưu cho bút cảm ứng, Pavilion x360 mới không chỉ là một chiếc máy tính xách tay thông thường, mà còn là một phương tiện tuyệt vời để làm mọi điều bạn thích.
HP Pavilion 14, 15 – Chất riêng kiêu hãnh, khơi dậy đam mê

Các dòng sản phẩm HP Pavilion 14, 15 với thiết kế hoàn toàn mới đã mang đến những trải nghiệm tuyệt vời cho các bạn trẻ. Với một thiết kế hiện đại, tinh tế, Laptop Pavilion 2017 là sự cân bằng hoàn hảo giữa hiệu suất và phong cách.
HP Pavilion Power – Chiến binh khai phá, mở lối dẫn đầu

Fan trải nghiệm chơi game trên dòng Laptop HP Pavilion Power mới

Được trang bị công nghệ mới nhất, SSD PCIe và bộ nhớ RAM dung lượng khủng 16GB, con “chiến mã” này sẽ là bệ phóng hoàn hảo cho công việc sáng tạo trong ngày và sẵn sàng trở thành một sân chơi đầy uy lực về đêm.
HP Envy – Thanh nhã kiêu sa, căng tràn nội lực

HP Envy 13 2017 với thiết kế thanh nhã tuyệt vời nhưng cực kỳ mạnh mẽ

Một thiết kế mượt mà, tinh giản, nhẹ nhàng và trau chuốt, với những trang bị phần cứng mới nhất, sẵn sàng xử lý mọi tác vụ bạn cần - ở bất cứ đâu bạn muốn.
Một số hình ảnh tại buổi offline

Đại diện HP chia sẻ công nghệ sản phẩm

Đại diện hãng HP giao lưu chia sẻ, giải đáp thắc mắc của các bạn fan về sản phẩm

Hỏi đáp nhận áo mưa xinh xắn HP

Hỏi đáp nhận dù HP

Trao quà cho các bạn may mắn trong chương trình rút thăm

Trao quà máy in HP GT, dòng máy in mới ra mắt gần đây của HP cho fan

Bên cạnh các dòng sản phẩm chính là Pavilion, Pavilion x360 và Envy, các bạn trẻ tới dự buổi offline còn được trải nghiệm nhiều dòng sản phẩm cao cấp khác của HP.

HP Omen – Cỗ máy chiến game mạnh mẽ đầy uy lực

Chiếc Tablet kiêm laptop bàn phím rời HP Elite x2 cho người dùng doanh nghiệp

HP Spectre x360 – Chiếc Laptop lai thuộc hàng sang chảnh

Buổi offline đã kết thúc tốt đẹp với sự tham gia nhiệt tình đông đảo của các bạn trẻ tại khu vực TP.HCM
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko ai ngắm mẫu àk..
E đã vuốt đến " đau thận " khi vừa nhìn thấy cô mẫu này 😃

@quynhmatroi Các anh vẫn tập trung được trải nghiệm máy thì cũng nể.
@quynhmatroi thơm kèo
huydancmit
TÍCH CỰC
7 năm
Một chiếc lap có màn hình chán nãn, touch...mà có cảm giác như touch vào tấm cao su kéo thẳng.
nhìn e omen mát lòng, đc mấy spec đây. 17.3 là ko có rồi đây.
Tới khi nào hết bọc con tem từ trong ra ngoài nhẩy.
bao giờ có ở HN nhỉ? mình rất khoái xem mấy sự kiện show hàng như này
Dame 89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có tiền sướng gê. Kiểu gì cũng chơi dc.
Tưởng đc tặng các e pg xinh xắn chứ 😆
Đù ! Ngon vãi ❤️
Xôi thịt quá đã
Lovetech36
TÍCH CỰC
7 năm
Các ae đợi lâu lắm nhỉ.
Hoang Min
TÍCH CỰC
7 năm
Mình vào đây vì cái ảnh bìa ;)
blackeye09
ĐẠI BÀNG
7 năm
toàn ng đẹp ko, sao mình ko biết đến tham quan trời 😔
zdng12
TÍCH CỰC
7 năm
offline lúc nào TPHCM cũng dc ưu tiên trước Hà Nội 😔
hungcaibe
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lời khuyên chân thành cho ai muốn mua laptop hp: máy thường cực nóng dễ gây ảnh hưởng đến tốc độ xử lý. Chân thành luôn: máy i5 giá cao hơn asus mà chạy còn thua con i3 asus lại cực mát. Ai là fan hp thì lên tiếng giúp để tui đem ra chỗ nào khắc phục. Lần trước mua cho đứa em đã cạch rồi mà vì lần này thấy máy đẹp nên...
@nekkun Spectre x360 do ban, may minh i7, 8g RAM. Sorry vi ko type tieng Viet co dau.
@nekkun Chỉ được cái đẹp thôi bạn, chứ nó nóng lắm. Mình mua xách tay bản màu bạc chứ cũng đâu có tiền mua chính hãng. Máy mình đời đầu viền còn dày, mình mua đc 1 tháng rồi, giá chỉ 24tr à, bộ nhớ 256g
Ngon vãi
hieukbhn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con HP Pavilion 14 có ổn ko anh em, mình đang tính quất con này ?
có ai vào xem bài chỉ vì cái ảnh bìa như em ko?
kenzoxd107
TÍCH CỰC
7 năm
Vào đây không phải để coi HP, mình vào vì gái 😁:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019