[QC] Infinix HotNote - smartphone Hồng Kông pin khủng bước chân vào thị trường Việt Nam

TTKM
27/11/2015 0:45Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bước vào xong bước ra đi anh "Hòn Cong" ơi 🆒
hoangvu1226
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mua con này làm điện thoại phụ cũng được 😆
Hot note.làm em cứ tưởng là hot dog..xúc xích .chà bông
Một loại tem ảo giác Hitech mới của Hong Kong Chai 😁
càng lúc càng nhiều thương hiệu Smartphone đổ vào Việt Nam, @-@
Việt Nam là bãi rác của Thế giới, đồ rẻ, đồ kém chất lượng, hàng tàu, hàng giả, hàng nhái,hàng dựng, hàng kém chất lượng tràn lan. Bây giờ việc lựa chọn 1 chiếc điện thoại có vô vàn chả biết chọn cái nào.
Coolngo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hothanhha2811 :eek:Lúc đắt thì chê đắt kêu ko co đt rẻ, lúc nhiều hãng đổ đồ rẻ vào lại kêu thah bãi rá:oops:c. Thị trường bão hòa, nhiều hãng đổ vào càng thêm nhiều sự lựa chọn và hàng ngày rẻ hơn, nguoi tiêu dug hưởng lợi
chickenbg
TÍCH CỰC
8 năm
qua vatvo xem review đi mấy bồ,,,cứ ngồi đó mà chê tàu này nọ...Việt Nam ko làm đc 1 chiwwsc ntn cho dân tình mua nhỉ,.,mấy ông Ép bê tê, qui mô bai toàn mấy con cùi @@
Không biết có bác nào thật sự sử dụng chưa, cứ thấy mác Tàu là các bác đã chê liền, thế thằng Oppo ko phải Tàu à?
Các bác nên dựa vào mức giá bán để đánh giá chứ. Bỏ ra 2.5 củ mà có con 5.5", mỏng, nhẹ, chip lõi 8, 2 SIM, RAM 2GB, ROM 16GB, Camera 8/2, thiết kế cũng ko đến nỗi tệ thì tại sao ko được? Còn không thì các bác nên gợi ý mua con smartphone nào khác tầm tiền này để bà con tham khảo nào.
sonnguyen82
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tinhte có quảng cáo thì cũng nên có tâm chút. Anh em mua nhầm ôm hận, gặp mấy chú sinh viên nhà nghèo thì 2tr5 cũng là lớn rồi 😃
Hồng koong bên hông chợ tàu
Pin khủng = bom khủng
haiduong87
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang dùng lenovo a5000 để cày game mobile đây, tính đổi sang con này cho nó thoải mái ram
Lenovo chắc ko phải tàu...
quanbvp
TÍCH CỰC
8 năm
Lại hkphone thành lập mới à, tưởng hàng tồn xả hết rồi chứ
Trời ơi! Android sao ở đâu mà lòi ra lắm vậy! Nhàm chán quá rồi! Giờ đi mua điện thoại cũng cần công ty tư vấn tiêu dùng nữa đây.
Khi
nhcuong.bk
TÍCH CỰC
8 năm
thua lenovo xa lắc nói chi đến mì xào
Mua xong cũng nên coi việc hỗ trợ phần mềm về sau nữa. Mua mấy con này xong cả đời không biết nâng cấp là gì
chưa bao giờ thử nghiệm mấy sản phẩm kiểu này.
ghostdevils
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mua máy này cho các cụ thì được, chứ mình xài thì dễ đập luôn quá
bobocha
ĐẠI BÀNG
8 năm
HKPhone vừa sập thì có cái này. Rẻ thì rẻ rồi, nhưng chế độ hậu mãi ra sao, ai bảo hành? Hay vì là cắt luôn bảo hành nên mới rẻ như vậy?
Cái vụ HKPhone sập, e đọc bao nhiêu cmt về loạn cảm ứng, không bảo hành,v.v... mà hãi quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019