[QC] Infinix HotNote - smartphone Hồng Kông pin khủng bước chân vào thị trường Việt Nam

TTKM
27/11/2015 0:45Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giang27t1
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái giá vậy thì quá đẹp rồi còn đòi hỏi gì nữa.
Chủ Và
ĐẠI BÀNG
8 năm
thiệc hông thể tin được :3
taosalem001
ĐẠI BÀNG
8 năm
hàng Hồng Kông chứ có phải hàng TQ đâu mà các bác chê bai thế :v
hoangnamlsvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
tinh tế là trang công nghệ nhưng mà giờ cứ tung tiền là QC. QC cho những sản phẩm kiểu này thì nên dẹp trang công nghệ đi mà đổi thành trang quiảng cáo thì hơn
@hoangnamlsvn Bạn không thích thì không cần đọc
Mod tinhte đi hết sự kiện này đến sự kiện nọ để đưa tin. Bạn nghĩ gì
Không có tiền có làm được điều đó không
Bạn đọc những bài viết trên này có phải trả phí không
Next!
@hoangnamlsvn Người ta ghi rõ là QC mà có ai bắt ông đọc đâu mà thái độ, ông có ghóp đc xu nào để ng ta duy trì hoạt đông ko mà nổ to thế
Vẫn thích mua của mấy hãng cú tên tuổi hơn
chuong9xxx
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phân vân em này với con Red Me Note 2, bác nào cho em câu trả lời con nào hơn cái
@chuong9xxx Xiaomi đi bạn
Hốt nốt 😁 đùa chứ bộ phần thiết kế đặt tại Pháp nhưng nhìn cái máy nó chả có tí hồn Pháp nào cả :D
nói chung là tốt trong tầm giá ...chất lượng hên xui 🆒
em khuyên các bác chú ý thằng tàu khựa này em bị ôm hận vì nó rồi đừng ham của rẻ là hàng ôi thiu ,em còn đang ôm cục tức vì nó đây
hot ra hot nhỉ, nhưng k dám đụng 😁
tuminhphuong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trông na ná như nhau. Không còn nghĩ được gì nữa à? Anh nokia và blackberry luôn có những đột phá về kiểu dáng.
trantienhc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái tên đọc nhanh nghe như bánh "HOT DOG" 😁:D
tnc2305
ĐẠI BÀNG
8 năm
quảng cáo rẻ rách kiểu hkphone đây
Sợ thông tin pin ảo hoặc chất lượng pin ko ổn định,và sợ chất lượng gia công sài dc vài tháng lại tróc lớp sơn hay thiết bị hoạt động không ổn định,mới quá nhiều khi cũng ko an tâm
Endee88
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ồ, đây mới là hkphone hịn nè😁
wildwolf_kt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các máy rẻ tiền cấu hình cao thì camera thường không tốt dù có số chấm cao. Camera con này chắc cũng để cho đẹp thôi
ca_chien
ĐẠI BÀNG
8 năm
@wildwolf_kt Tiền nào của đó mà! Nếu mua thì chap nhận thôi.
Chịu...
e thấy ngon, bổ, rẻ, hợp túi tiền, xài thoải mái ko ngại quăng quật trầy trụa, đỡ phải tốn công sức giữ gìn lâu chùi, ngắm nhìn như iphone, samsung note..v..v..... Cũng là lý do chính đáng và kinh điểm cho việc mua sắm sờ mát fôn mới... ( mắt rười rượi, mũi sụt sùi, miệng nhanh nhảu.... anh iu ơi.... dế hư nên sắm iphone 6s cho em nhá ).....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019