[QC] iPhone 3GS hàng 2012 bắt đầu được phân phối chính thức tại Việt Nam

Hư Trúc
21/7/2012 4:11Phản hồi: 1.291
1.291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lelouch
ĐẠI BÀNG
12 năm
Haha, đúng là ifan, chém cho nhiều vào rùi mấy con 3GS này cũng chỉ lèo tèo vài người mua thôi😆
Tưởng top closed rồi chứ, té ra vẫn còn văng miểng. Bác Nai-Wan-Wan chửi kinh thế 😁

Mà "trẻ trâu" nghĩa là gì ạ?? Mình mới vào TT không hiểu từ này lắm mà thấy các bác hay dùng để chửi nhau nên cứ thắc mắc...o_O
Tối ngày chỉ biết apple pó tay.k

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Phan - Minh
ĐẠI BÀNG
12 năm
thua, không biết Apple tung cái sản phẩm này ra làm gì nhỉ, 1 hình thức làm muối mặt ng` dùng chăng, IP là hàng thời trang, chỉ có giá trị khi đang là mốt, chuẩn bị ra IP mới mà giờ tung bản 3GS lỗi thời, xấu xí cục mịch là sao nhỉ
nhc1995
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thienlong2307 em Galaxy ra năm mấy em 3Gs ra năm mấy nhỉ :-" nếu thích thì so với 4 ấy cùng năm đấy 😆
@nhc1995 Vấn đề là giá của 3gs mấy năm rồi vẫn là 7tr đấy bác ạ. Ip4 thì giá bao nhiêu bác biết chứ

send from chicharito mu
@nhc1995 Bây giờ là năm 2012 rồi . 2009 đã là ngày xưa. Bác có quay lại năm 2009 đyo75c ko ?

send from chicharito mu
@chicharito mu Đã đam mê thì không cần bít thời đại năm nào
3gs vẫn đáp ứng đủ nhu cầu, nhưng giá thế này còn nhiều lựa chọn khác.
vinhtinhte
ĐẠI BÀNG
12 năm
người thích cầm máy cho sang thì ko mua con này, họ sẽ mua ip4s, ip4. chạy cho kịp thời đại.
người thích vọc thì sẽ ko chọn một cái máy cấu hình thấp như vậy.
với người bình dân thì cái giá 7t là đắt. giá chỉ 5 triệu là vừa. như thế mới có người mua. chứ tặng mấy cái khuyến mãi kia thì chẳng ham.
lelouch
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vinhtinhte chuẩnnnnnnnnnnnnnnn
em mua 1 chú ở nhật cường ,thấy cài nhiều thứ lắm, dùng thích , các bác qua nhật cường, thêgioiđiong mua thử xem
Hàng về mấy ngày mà đi ầm ầm 😆 Giờ nhà nhà iphone người người iphone :p
lâm.app
ĐẠI BÀNG
12 năm
7 tr thì hơi chát ^^
Chao moi nguoi!
Dung la de tai nay dang hot. Truoc khi comment nen suy nghi. Tranh người khác hieu nham
- Đien thoai nay co kha nang sx 2012. Minh co ng ban ben My. Da gọi kiểm chung. Va cung co Kha nang(chi co Kha nang thui nhe) lo hang nay la hang bi loi 1 chi tiết nao do va nha sx da sua loi va ban ra voi gia re hon(san pham co so luong nhất dinh). Do do san pham nay chi dc bao hanh tai nha cung cap cuối cung thui (các cua hang dt)
- Con ve tinh nang thi ko can ban cai nhieu, các thiet bi khac da phan la chay đua theo Phan cung, san pham nay chu trong tinh dong bo, on dinh, các ung dung..
- Tuy theo nhu cau va so thich moi nguoi ma chọn Cai nao
- Cuối cung Minh muon noi Phan Quang cao hoi gay su hieu lam. Chi la cai ung dung ban quyen dung tai khoan tai noi ban thui.sau nay muon nang cap phai ra dung cho mua moi dc. "Lam an la phai co loi, ko loi thi ko ai kinh doanh ca" doi luc phai thông cam cho nguoi ban...
Hy vong giúp ích moi nguoi ^^
em sẽ múc con này...
phuonggm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác PR lắm chuyện quá. Đây là Tinh tế vì thế ăn nói nó chuẩn 1 tí. 7 triệu con 3GS này là không nên mua. Chốt. Like đi AE
nhc1995
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuonggm sao lại like đc nhỉ 😁 ng tar thích Apple nhưng tiền ít thì ng ta mua :D sao lại nói thế :D
moi012000
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuonggm LIKE được mới lạ 😆 Tầm giá tiền đó bạn thử mua con nào mà so sánh hơn được 3GS hok, đừng nhìn vào cấu hình mà so, hãy so khi thực sự sử dụng nó ấy 😁
iphone 5 sắp ra rồi
amnhacvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy chiều trúng số mua iphone về sài thử xem thế nào mà nghe mọi người có vẻ thích quá zậy😃

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
tụi quả táo cắn dở này chắc định làm VN ta dùng toàn hàng ế đây hả , 3GS quá là lỗi thời , VN thừa tiền ko mua 3GS
anh em chửi nhau ầm ĩ cả lên, k TINH TẾ chút nào...
Giá của các máy đấy cũng ở tầm đố hả bác???
@Tùng Hìu Cái này bác tự tìm hiểu đi nhé, nói ra lại phật ý mấy Ifan trong này 😃
@thegioi911 e đang rất lưỡng lợ bác có thể inbox giúp e đc kô e muốn nghe nx của bác về máy đó.
@Tùng Hìu Bạn đọc lại hết là biết ngay mà. 3GS vào thời điểm này được cái thương hiệu, ổn định của IOS, cái này mấy chị gái xài chắc hợp. Còn lại thì gần như mọi thứ đều thua Android cùng tầm giá (màn hình, chụp ảnh, xem phim...)
Mấy chú Ifan có ném gạch thì anh nhận về xây nhà nhé 🆒
@thegioi911 e cũng đang định đổi máy và có 7tr-7tr5, lên thấy apple mới sẳn xuất lại 3gs chạy 5.1.1 e định mua và vào đây tìm hiểu toàn thấy các bác cãi nhau nên e muốn hỏi 1 người mà đứng giữa để nêu ra những ưu nhược điểm của cả 2 hệ điều hành thì mới có sự so sánh để những người chưa biết gì như e có sự lựa chọn,đó mới là Tinh Tế 😃 cảm ơn bác đa cho e những ý kiến bổ ích.
bác ơi mua
bác ơi mua ip3gs ở Nhật Cường bảo hành 1 năm 1 đổi 1 hả bác??? tin chính xác kô vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019