[QC] iPhone 3GS hàng 2012 bắt đầu được phân phối chính thức tại Việt Nam

Hư Trúc
21/7/2012 4:11Phản hồi: 1.291
1.291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

của nợ tồn kho đem về vn cho máy bé thích đẳng cắp .......... ngon chán luôn.:eek:
Toàn mấy tay vào chém gió, nếu mấy tay này có đủ 7tr thì đã nhảy cẩng lên đi mua rồi. Chẳng qua đang xài andriod ghẻ nên thấy con này bán ra đứng đó bỉu môi chỉ trỏ đây mà.
Thực ra thèm thấy tía lun
@chickenhead Bác này chuẩn...
@chickenhead Xin thưa với bạn là nếu có 7tr thì tôi đã làm 1 em HTC one V hay Galaxy W chính hãng luôn rồi, so cấu hình & hiệu năng thì 3GS chỉ có hít khói nhé. Ko đến nổi nhảy cẫng lên như bạn nói đâu.
@X-Metal Con One V đó nhìn đẹp nhỉ.
Nhưng 7tr5 mới mua được hàng chính hãng mà bạn:|
(xách tay thì...)
" Với mức giá 7.000.000 đ bạn khó có thể chọn được một chiếc điện thoại mới 100% mà có chất lượng tốt, hoạt động ổn định và nhiều tính năng như iPhone 3GS " đây có được gọi là biện pháp nói quá không nhỉ
minh95pt
TÍCH CỰC
12 năm
đợi wp8 giá rẻ 😁
Giá quá chát mà cấu hình rõ thấp, từng này tiền mua 1 chiếc Xperia U hay HTC One V còn ngon hơn một cách toàn diện.
Mà phần mềm hỗ trợ 3tr7 thỳ cứ tải hết số tiền đó là nghỉ hỗ trợ àk? Một bộ apps dùng cho cả tỉ tỉ nguời ;(
kzjn10
ĐẠI BÀNG
12 năm
@HeavenHooker One V chứ bác, One X làm gì có 7tr 😃
@kzjn10 ừk viết lộn 😃
@HeavenHooker 7tr mua được con One X nào bạn???
Blackberry mãi mãi một tình yêu !
(nhìn các dòng điện thoại khác thấy xấu thế!)
lucky4
ĐẠI BÀNG
12 năm
7 chai mua con S2 2nd ko sướng hơn à???
Nếu xét cấu hình thì chỉ bằng con huawei y200 hay mobistar touch s01 mà giá chỉ có 2,8tr thôi.😁
vinhqb
ĐẠI BÀNG
12 năm
That dien ro khi mua 3gs vao h nay.may chay cham ri

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
Đã nói rõ là hàng sx mới trong chiến dịch hồi sinh 3gs rồi mà mấy bác cứ chém như đúng rồi! 7m mà khuyến mãi thế này là quá tốt. Tầm 7m hàng chính hãng, bh 1 đổi 1 thì android có những con nào ?
Thật su gia cung được một thoi gian sau gia xuống Tam 6 t , Minh cung muốn co một Cai . Thật su con nay dung Kha hay
cái giá này thì mua lumia 710 ngon hơn
không biết RAM có 256 có "đỡ nổi" iOS 5.1 không nữa o_O
nqchungv
ĐẠI BÀNG
12 năm
@HeavenHooker Chạy IOS 5.1.1 vẫn rất mượt mà bạn ạ. Kiểu giáng của Iphone 3GS vẫn có vẻ chất Apple hơn IP 4 và 4S. Nhược điểm là màn hình phân giải thấp nên xem phim không sướng!

Sent from my GT-P6200 using Tinhte.vn
thanhtinh
TÍCH CỰC
12 năm
Bảo hành thì sẽ bảo hành ở đâu các bác nhỉ?
Vậy là con 3GS cổ của mình giờ lại trà trộn nhộm nhoạm thành máy mới mua được rồi.
@thanhtinh bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 1 năm mà bác, nhưng vẫn phải đủ đk bảo hành nhé 😆
Tưởng đến iphone 4 8GB là cũ nhất rồi chứ nhỉ. Đến 3GS vẫn còn sản xuất mới là sao nhỉ

Nhìn serial thì đúng là sx tuần 26 -năm 2012 rồi, khỏi lo hàng tồn nhé 😃
@Dâu Trắng Sao ko. cơ sở dữ liệu là của họ..họ cho năm sx 2009,...2012 đc, cho "2013" cũng đc luôn ấy chứ...
Tóm lại đều là làm ăn cả thôi.
thuychi89
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Dâu Trắng tôi cũng sợ ông vice lone luôn ấy 😆 Tôi biết tôi mới dám nói ... Kiến thức nó vô tận và kinh nghiệm chả ai khẳng định mình luôn nhiều nhất ... Tôi chưa đụng chạm đến ai thì đừng ai chạm đến tôi ... Ông cmt trả lời quá "lịch sự" tôi mới phải đáp lại ... Ông bảo tôi thành phần "biết tuốt" gì gì đó,ông phản bác lại thì ông nói cho tôi vỡ lẽ ra luôn đi ... thằng nào chửi tôi đúng thằng đó là thầy tôi,tôi luôn quan niệm thế ... Còn bằng chứng là hàng đã trả về xưởng ít nhất 1 lần tôi nói là do cái serial của nó đầu 88,ông tìm hiểu thêm về xưởng sản xuất iPhone có ID là 88 nó là cái xưởng gì nhé.
@thuychi89 🤔? Bạn không cần phải làm anh hùng bàn phím.
Cứ cho bạn là người học hỏi nhiều biết nhiều @@
Tôi chỉ cần biết hàng khi đến tay người tiêu dùng với mức giá rẻ và chế độ hậu mãi khách hàng ổn định tôi vẫn chấp nhận mua? Có gì phải thắc mắc nhỉ? Làm lại không có nghĩa là toàn hàng thải :-?? Vậy tại sao Apple lại bán MBP đã qua sửa chữa ?
@bachprince Vậy thì sao phải thắc mắc?
Bạn là người tiêu dùng bạn có quyền lựa chọn.
Hàng đến tay người tiêu dùng không đúng chất lượng như trên thông tin đăng tải của Công ty. Người dùng có quyền khiếu nại. Sao bạn phí phạm quyền của mình thế?
Động chạm vào một thành phần nào trong tinhte mình rất ngại.
Họ chỉ nghĩ cho bản thân của mình. Cái tôi họ quá lớn. Luôn nghĩ mình hơn người ;) Đây cũng là cái lí do mà tinhte mất dần đi cái thú vị của nó. 😃
Sax đểu ip5 bắt đầu ra h 3gs mới chính thức đến vn. Khác éo j coi vn mềnh lạc hậu vs nghèo.
@thachnc07 nhiều thằng nhà nghèo mà vẫn cố mua được con xe đẹp để đua đòi, vay mượn chộp giật để mua cái đt xịn ha oai với bạn bè. Những bọn này cũng cùng 1 giuộc sĩ vặt với cái bọn tự ái rởm đời ở trên khi bảo là "Apple coi Vn là bãi rác,hàng cũ không thèm mua,làm như VN nghèo + lạc hậu...".
Có cái smartphone dùng đã là tốt, lại còn được hưởng chế độ dịch vụ xịn nữa lại còn ra vẻ, thử nhìn xung quanh xem nước mình đang ở vị trí nào.
@vitrungson thì chẳng lạc hậu và nghèo thì sao, nói chung con này thế là ngon rồi, mua để dùng ổn định, chứ các bác cứ bảo mua 4 lock, đc mỗi cái oai.
@zeus8410 cảm ơn Bác em lại là dân đen chỉ biết làm ăn chăm chỉ kiếm tiền và lo cho sức khoẻ những người thân, người xung quanh mình cũng như bản thân.Có đk thỉnh thoảng làm từ thiện cho xã hội những người cùng khổ,giúp những người biết quay lại là bờ làm lại từ đầu,đi đường ai gặp nạn thì mình giúp đỡ thôi, em chỉ cố làm người công dân chân thật chứ ko dám gọi là tiêu biểu tuyên dương vớ vấn nầy nọ ah.
Còn về chính trị thì cả em và bác chưa có tuổi nghĩ đến đâu, mà có nghĩ đến thì cũng chỉ giúp đất nước thêm nhiều nước điếu chảy ra thôi.Vì trong cuộc sống làm ăn lương thiện thì thằng vặt đầu thằng vặt tai thằng cắn trộm ..... vậy thì hỏi bác Dân có giàu đc ko và có Quỹ Phúc Lợi Xã Hội ko.

Tốt nhất hãy sống tốt với chính mình cũng như với người khác.Em cũng đi đây đó rồi,ở nước nào cũng có người Tốt kẻ Xấu nhưng có điều là đừng bao giờ khêu dậy hay đánh thức tính Ác của con người lên mà hãy cho nó liều thuốc ngủ để nó vĩnh hằng ngủ yên

em thì ko cầm ly uống mà chỉ vui lắm thì cầm Cốc bia thôi, ngày làm việc của em thì chỉ từ 7h đến 24h thôi và rất ít ngủ trưa bác ah
Giàu đâu đến kẻ ngủ Trưa - Nghèo đâu đến kẻ Say xưa tối ngày

Hãy sống và làm việc có ích cho mình và những người Xung Quanh
@kasaudepyai Vậy theo bạn bỏ ra 7triệu để mua 1 chiếc đt là giàu hay nghèo
Chỉ có ng lạc hậu mới nghỉ rằng mình k hiện đại thôi như bạn vậy đó và có rất nhiu ng nghĩ như bạn vn lạc hậu nên k hiện đại đc đâu
RollRoyces
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thêm 1,5 triệu mua IP 4 2sn dùng vẫn ngon, hình thức vẫn mới, sành địu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019