[QC] iPhone 3GS hàng 2012 bắt đầu được phân phối chính thức tại Việt Nam

Hư Trúc
21/7/2012 4:11Phản hồi: 1.291
1.291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nonamed
TÍCH CỰC
12 năm
3gs thì màn hình hơi tệ, giá khoảng 5tr5 thì may ra
7 tr thì mua làm j 3gs chi tốn tiền.
Yeah giá thật 3m lãi 4m ,có 7m mà lao vào 3gs thì ....
iOS nó là HDH tốt nhất vì nền tảng nó là Unix. Còn Android là nền tảng Linux nên Android khó có thể ổn định = iOS đc

Nếu ai ko tin cứ lên gg search thông tin nhé...Mình ko chê Android và cũng ko đề cao iOS vì hiện tại mình xài qua 2 HDH này và mình cảm thấy iOS ổn nhất + mượt nhất dù cấu hình phần cứng thấp hơn những máy Android bây giờ
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
@eeee616 vâng ạ! củ apple là tốt nhất!
@eeee616 thưa ông, cả mac và linux đề bắt nguồn từ unix đấy ạ. iOS dựa trên nền tảng mac os mà ra. vấn đề chính là ban đầu android sinh ra để cạnh tranh với BB và WM và Symbian nên ko hỗ trợ cảm ứng tốt cho lắm, sau thành công của iPhone thì Google quyết định thay đổi 1 chút để cạnh tranh với iPhone. hơn nữa iOS tối ưu hóa cho các sản phẩm của Apple nên ổn định hơn Android là đúng rồi.
@mrper1180 Mac bắt nguồn từ Unix đúng chính xác. Nhưng Linux làm gì dựa trên Unix hả bác ???. Mac là dùng trên nền tảng gốc Unix còn Linux ra đời sau và ko có thống nhất. Giống như Android thì lập trình viên muốn tùy biến nó ntn thôi. Còn iOS chỉ chạy trên hardware duy nhất của nó giống như Unix lúc trước mà thôi 😃
khoảng 4tr đến 4,5tr cùng lắm là 5tr thỳ sẽ HOT lắm
i like it 😃
nktt3514
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tinhte sao mà để những bài quảng cáo nhí nhố thế này lên trang chủ nhỉ??? Giờ ai là người bỏ 7 triệu ra để mua 1 em 3gs 8g? Đọc thấy mất cả "tinh tế".
@nktt3514 thế nào là nhí nhố hả bạn, theo ý bạn phải như thế nào thì mới "tinh tế" người ta có hàng thì quảng cáo còn việc ai mua thì liên quan j 😆
@tichvh Tivi xưa nay jo con quảng cáo cả băng vệ sinh và loại một nguời khoẻ hai người vui nữa là. Tinhte quảng cáo cái này có gì lạ đâu
@nktt3514 ko thích xài thì thui làm gì mà nói kiểu vậy. cái gì cũng có giá trị riêng của nó. thấy bạn comment chằng tinhte thì có
Tầm 5 triệu thì cũng mua 1 cái để thử IOS. Từ trước tới giờ toàn windown phone, symbian, rim, androi. Chưa có 1 chú IOS nào cả.

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tinhte.vn
bạn đọc chỗ làm kĩ thuật trong đó sẽ biết , bạn hiểu chữ cũ ở đây là gì @@
@hiepthong Làm kỹ thuật sẽ biết
Tuan777
ĐẠI BÀNG
12 năm
7 triệu có khối máy android tầm trung vào giết em ấy đấy nhé 😁 mặc dù mình đang xài rất ngon con ipod touch
mrvodka
TÍCH CỰC
12 năm
=) khả năng làm tiền kinh thật ấy, hớt nốt đợt ifan cuối cùng sao... 7 triệu thừa làm 1 con windows phone(Lumia 710) hay android ngon rồi (Xperia U)...

Màn hình 320*480 + camera 3.2mp = 7 triệu 🆒
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
thích kiểu của iPhone 4 và 4S hơn 😁
@hyunlove Rõ ràng ip 4 đẹp hơn 3gs mà, công nhận thẩm mỹ mỗi ng mỗi khác, nhìu ng nói 3gs đẹp hơn, caid này chắc chiếm 1/100 ng qua
kidcat
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá này cộng với máy cổ lỗ sỉ này và cái quảng cáo trời ơi thì Apple định thuốc ifan đấy mà. Tội nghiệp. Thật là tội nghiệp.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Nhìn thấy qc by ht đã chán rùi
koisiujing
ĐẠI BÀNG
12 năm
quảng cáo cho mấy bác mù công nghệ mua thôi.
thachnc07
ĐẠI BÀNG
12 năm
@koisiujing Như thê nào là mù công nghệ, đúng là trẻ trâu
longpvan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Apple dọn đường để thanh lý cho hết các linh kiện lắp ráp iPhone 3GS. Bước tiếp theo là loại bỏ hoàn toàn các nâng cấp hay support sản phẩm này để tập trung chăm chút cho các thế hệ sản phẩm mới hơn. Sẽ đảm bảo Apple không có bất cứ loại linh kiện cũ thời nào được gán cho sản phẩm mới. Cuối cùng, các sản phẩm mới luôn đảm bảo là hàng chất lượng cao và thích hợp với các công nghệ của tương lai.
Hành động này của Apple là "Notice the End" cho sự kết thúc của một model sản phẩm.
Các bác bình tĩnh chớ vội mừng! VN cũng vừa cấm nhập các loại thiết bị, sản phẩm điện tử, điện thoại, máy tính bản loại cũ đã qua sử dụng. Do vậy nếu 3GS không là sản phẩm mới thì vĩnh viễn không bao giờ khai thác thị trường VN theo đường chính ngạch được cả!
7tr đi mua SH-12C
+1tr nữa đi mua iPhone 4
=.=
Nói chung là thời đại này thằng nào sài Iphone là ngu hết 😁
@Từa lưa hột dưa Việt nam là bãi rác của công nghệ...giá đồ điện tử nhập về vn tăng đến 5 lần..thứ người ta bỏ lộm về vn có thể bán hàng khối tiền, màng hình vinh tinh,ti vi,... Rác
@anlkvp Nhieu man hinh vi tinh,tivi o viet nam dang dung con kem gap may chuc lan hang cu nhap khau y.nuoc ngoai dung may nam thi bo.vn dung den hon chuc nam van chua bo. Nguoi vn con ngheo dung noi the. Minh phan doi lenh cam nhap khau dt mtb cu tu 1/9. Nhu the la ngan can nguoi co kinh te eo hep tiep can voi cong nghe. Muon cam thi hang trong nuoc phai re chat luong.vn da lam dc dau ma doi
Sent from my YP-G70 using Tinhte.vn
@logoo2011 Bác nhìn kỹ xem trong hình Là Binladen hay Steve Jobs :D
@Từa lưa hột dưa Hoá ra thím này ra fan điên cuồng Android, chắc xài android bị lắc nặng quá ảnh hưởng đến não chăng?? Ng ta khuyên k nên xài thuốc lắc hại não giờ chắc cũng nên khuyên bạn bè đừng nên xài android, lắc riết hại não keke
tinhte0112
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có vẻ anh em không khoái vụ này lắm nhỉ. 😃
Đúng là Apple biết cách tương thích phần mềm với phần cứng, tuy là 3Gs nhưng máy hoạt động rất mượt. Ngoài ra cảm ứng của iPhone mình thấy cũng rất tốt.
minhdeptrai
ĐẠI BÀNG
12 năm
thiện tai! thiện tai!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019