[QC] iPhone 6 chính hãng giảm 2.2 triệu đồng, chỉ trong 3 ngày tại FPT Shop

TTKM
23/3/2016 1:42Phản hồi: 104
[QC]  iPhone 6 chính hãng giảm 2.2 triệu đồng, chỉ trong 3 ngày tại FPT Shop
Chỉ trong 3 ngày từ 23 – 25/3, FPT Shop sẽ giảm trực tiếp 2.200.000 đồng dành cho 400 khách hàng đầu tiên mua iPhone 6, từ 15.999.000 đồng chỉ còn 13.799.000 đồng

Theo đó, FPT Shop sẽ áp dụng mức giảm giá 2.200.000 đồng cho phiên bản iPhone 6 16GB màu Silver và Gray 400 khách hàng mua iPhone 6 sớm nhất trong thời gian từ ngày 23 – 25/3 sẽ được hưởng mức giá ưu đãi từ 15.999.000 đồng chỉ còn 13.799.000 đồng. Không kém phần hấp dẫn, iPhone 6S Plus 16GB đủ 4 phiên bản màu cũng được giảm 2.000.000 đồng còn 19.799.000 đồng trong 3 ngày 25 -27/3. Lưu ý, để được hưởng ưu đãi trên, bạn cần phải kích hoạt máy tại cửa hàng. Ưu đãi này sẽ không được áp dụng đồng thời với các chương trình khuyến mãi khác.

Để chọn mua sản phẩm, bạn có thể đến tất cả các cửa hàng trong hệ thống FPT Shop hoặc đặt mua online ngay tại đây.

Ngoài ra, bạn cũng có thể chọn mua trả góp iPhone 6 không lãi suất, chỉ với 50% chi phí trả trước tương và trong thời hạn 6 tháng. Như vậy, chỉ với 8.000.000 đồng là bạn đã có thể sở hữu ngay sản phẩm mà không cần trả thêm chi phí lãi suất nào trong suốt thời gian trả góp.
FPT Shop sẽ giảm giá “sốc” 2.200.000 đồng cho iPhone 6 chỉ trong 3 ngày từ 23 – 25/3

Các lý do chọn mua iPhone tại FPT Shop
• Đổi trả miễn phí trong 30 ngày: Ngoài chính sách bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 1 năm từ Apple, FPT Shop hiện áp dụng chế độ bảo hành khác biệt cho khách mua sản phẩm. Bạn sẽ được đổi máy mới trong vòng 30 ngày nếu máy bị lỗi do nhà sản xuất (bao gồm sản phẩm mới và cũ). Bạn cũng có thể chọn lựa được hoàn tiền hoặc đổi sang sản phẩm khác. Các sản phẩm mua trả góp cũng được áp dụng chính sách đổi trả như khi mua trả thẳng.

• Chính thức nhập khẩu iPhone, iPad từ Apple: Từ ngày 25/8/2015, vượt qua các chính sách nghiêm ngặt của Apple, FPT Shop chính thức trở thành nhà nhập khẩu iPhone chính hãng. Điều này đồng nghĩa với việc FPT Retail được phép nhập khẩu tất cả sản phẩm Apple. Bà Nguyễn Bạch Điệp - Tổng giám đốc hệ thống FPT Shop cho biết: "Việc nhập khẩu trực tiếp từ Apple khiến nhà bán lẻ chủ động nguồn hàng, giúp người dùng tiếp cận sản phẩm sớm và nhanh hơn".

• Khu trưng bày theo chuẩn Apple: Không chỉ nhập khẩu iPhone chính hãng từ Apple, FPT Shop còn sở hữu chuỗi cửa hàng có khu trưng bày theo chuẩn Apple. 60 cửa hàng FPT Shop được Apple đưa vào danh sách đại lý ủy quyền toàn cầu và hiển thị trên trang Apple.com từ ngày 6/11. Nhờ vậy, khách hàng không chỉ dễ dàng tìm kiếm các địa điểm bán Apple chính hãng, mà còn được trải nghiệm và lựa chọn sản phẩm trong không gian đúng chuẩn "táo" tại Việt Nam.

• Bên cạnh đó, điện thoại, laptop, máy tính bảng mua tại FPT Shop vẫn sẽ được tham gia Bảo Hành Vàng, bảo hành cho cả những trường hợp máy bị hư hỏng do lỗi vô ý từ chính người sử dụng như vào nước, rơi vỡ. Chi phí tham gia là 4% giá trị máy, tức là từ 80 ngàn đồng…

104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghe đồn nếu lỗi fpt shop đổi hàng tại shop nguyên seal mới thì phải
Sapa229
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Trung2101 FPT là hàng đuôi Vn thì phải, còn mấy đuôi khác nó ko hỗ trợ, mà hình như bọn này nó chỉ bảo hành hoặc đổi hàng có tem của nó thì phải
@Sapa229 đúng là FPT mã VN, còn mã khác nó vẫn hỗ trợ phần mềm còn phần cứng nó phải gửi hãng nên hàng xách tay hãng đâu có nhận, còn đổi trả đương nhiên là hàng mình bán ra
@Trung2101 vậy quá ngon
@Trung2101 không có đâu bác, chỉ đổi cái nào lỗi thôi, chứ những cái nào bình thường thì giữ lại, ví dụ : máy hư thì đổi máy chứ không đổi phụ kiện
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
8 năm
vậy là bóc nguyên seal máy mới ngay tại shop mã VN đổi cho mình lun hả bác
@thanh_nhan mình biết là vậy nhưng uy tín thì mình rất ngại, nếu hàng lỗi thì rất khó khăn trong việc bảo hành, bởi vậy mình chọn mã VN cho chắc. thêm tin fpt đổi trả hàng nguyên seal cho người dùng thì thêm niềm tin
@hungtuan3001 Trong 14 ngày đầu thôi bác
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tienthanht919 ở trên ghi 30 ngày kìa bác
@cuLong Máy trả bảo hành là máy hỏng apple mang về sửa lại rồi mang ra trả bảo hành
cũng mới nghe nói vụ này hôm bữa
Vậy là ip6 sắp xuống giá rồi.
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
8 năm
:D thấy được đổi mã VN là em mừng rồi a, cũng nghe loáng thoáng apple toàn trả máy mã nước khác, lỡ bán lại mất giá lắm ạ :p
@hungtuan3001 Vãi box và máy ko trùng imel thì bạn bán lại đc giá mới sợ
@hungtuan3001 Ủa mã VN thì sao mã khác thì sao hơn nhau đc gì nhỉ em ko rành lắm thọ giáo
@Vodanh_vohinh vãi bác luôn. hong lẽ ra đổi nó chỉ đổi cái máy còn cái võ hong đổi sao bác.
@linh lê kute Chổ nào đổi box và phụ kiện luôn cho bác chỉ mình xem
@Vodanh_vohinh lúc trước không biết chứ bây giờ fpt shop nó đã nói lỗi sẽ được bóc seal hàng mới đổi thì chắc chắn nếu còn box cũ nó sẽ đưa bạn box mới
Bảo hành quá đã
...3.
ĐẠI BÀNG
8 năm
2,2tr thì mua 10 cái
16tr mà máy cùi, chụp ảnh xấu, pin yếu, phí tiền
hvt2.0
TÍCH CỰC
8 năm
@...3. ăn chi khôn rứa 😃
cái vụ apple trả hàng mã nước khác lâu rồi nhưng ít người biết, xem máy mình toàn nói hàng xách tay 😁 ép giá vl
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
8 năm
@SkyShadow131 đi đổi cái khác đi bác :D
@hungtuan3001 quá đát rồi :D
sieunhankill
ĐẠI BÀNG
8 năm
giá này mua đc ko các bác
đù mới mua đó mà giảm rồi à. bực bội thế trời
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hungqt1237 đồ công nghệ giảm từng s mà bác 😁
@hungtuan3001 1/1000 của s
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
8 năm
gì thì gì hàng chính hãng muốn bán lại có giá khác còn hàng xách tay toàn bị ép giá do không được bảo hành toàn phải ra ngoài, xui xui trúng cái động nó luộc chín lại khổ
hungcc
ĐẠI BÀNG
8 năm
có ông anh trước cũng được trả đổi 1-1 con iphone, máy trả cũng phò chả kém
@hungcc hàng đổi trả apple trước kia chưa chắc hàng mới 😁 fpt shop chơi cú này hay nhể
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hungcc đổi lại con mã gì vậy bác?
hungcc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@SkyShadow131 thì rõ thế, ra nó đưa cho cái khác , có được bóc seri đâu, dùng về thì phải mag lên để lại 1 hôm vì có vấn đề, ai biết cái máy nó đưa chọc ngoái thé nào đâu, đã không được bóc tem thì ko tin được
Chắc bị S7/S7e cạnh tranh 😃
Thêm tí, mua 6s cho rồi
Kenny_Lam
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mua nhanh thôi, để vài ngày lại lên giá nữa cao lắm đó
😁 đền fpt bảo hành 1 lần ... tởn đến già.
ngoctu86
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Apple Haters 2.01 bạn cứ nói thế, mình biết đặt niềm tin ở đâu chứ, người tiêu dùng thông minh thì chọn mặt gửi vàng mà 😁 FPT bảo hành còn tốt hơn apple thì sao :D
@ngoctu86 :D mình đã so sánh rồi, lỗi ám đen viền trái của ipad air và air 2 bên apple cho đổi thoải mái, nhưng fpt coi đó là lỗi chung =)) ko đc đổi. Mình cũng bó tay với cái lỗi chung này :D
@Apple Haters 2.01 fpt shop làm gì có bh 😁
dknyxdie41
TÍCH CỰC
8 năm
@Apple Haters 2.01 Fpt nào ko phải tiêu chuẩn của apple vậy. Chi nhánh nào ko gửi máy qua sing để đổi máy mới trong hộp còn nguyên seal chưa active.
Bác nói thử 1 cái em mang con ip em ra đổi thử cái xem nào
Cứ tưởng còn 2,2 triệu:p
kutechip
ĐẠI BÀNG
8 năm
giảm 3 ngày. còn 13 triệu. đợi 3 tháng mua 5se chưa tới 12 triệu. cấu hình ip 6s. tới đó ko biết ip 6 còn nhiêu.. hahahaha
trunganh688
ĐẠI BÀNG
8 năm
thấy bảo FPT phục vụ kiểu "việt lam" nên em k khoái vs em này 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019