[QC] Khắc tên ra mắt VÍ SEN TO

cuhiep
19/4/2018 14:12Phản hồi: 258
258 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fatcat123
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã order. Bác Hiệp check hộ em nhé. Có mail báo xác nhận ko ạ ? Mã đơn 35534
@fatcat123 Đơn hàng thành công là sẽ có email xác nhận, nếu bạn chưa nhận được mail, bạn check trong spam hoặc junk mail thử nha, nếu vẫn chưa có mail xác nhận, có khi đơn hàng đã bị lỗi, bạn có thể đặt lại giúp mình.
resetct
ĐẠI BÀNG
6 năm
Qua CH mua trực tiếp có được giảm không ad?
@resetct Được bạn nhé
Trời iái to vật vã chỉ 665k còn con Sen 3 bé tẹo teo giá 500k. Đang xài 1 con Sen3 rất tiện nhưng phải chi to hơi tẹo nhét vùa cái Cạc vẹt xe thì hay biết mấy. Còn cái này thuộc dạng ví cầm tay nó chỉ tiện dụng khi đi oto hơi hay xách....giỏ thôi. Cu Hiệp Update con sen lên Version 4 đi to hơn tí đi. Heheheheh
@pond1597 Giá bán #visento là 950k bạn nha, bên mình chỉ giảm giá trong 24giờ đầu thôi
Manus
ĐẠI BÀNG
6 năm
Khắc Tên làm ví cũng bắt chước đt hả?? Tỉ lê: 18:9 nhìn nó dài dài dị dị giống bóp phụ nữ quá
@Manus 😁
đẹp nhỉ. đã đặt hàng/ CK thành công nhưng ko thấy mail confirmed hay tin nhắn trả lời nhỉ.
@trungmum bạn check thử trong junk mail hoặc spam mail nha
@Khắc Tên Không thấy đâu cả, trong junk mail cũng ko có. check giúp xem đơn hàng 35568
@trungmum Xin hỏi #khacten@khacten check giúp chưa vậy? Ko thấy có xác nhận j cả???
hoanggia
ĐẠI BÀNG
6 năm
ví lớn vậy mình kh có đủ tiền để vô nên đành xem chơi vậy thôi
renovatio
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã gọi và auto hết hàng
@renovatio Vẫn còn các màu khác, chỉ hết màu tím và màu nâu 171 thôi bạn nha
renovatio
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Khắc Tên Mình ở HN, chạy ra mua trực tiếp ở Lý Nam Đế được không bạn ới
@renovatio Đc...
renovatio
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuhiep Ra là có hàng cầm về luôn không anh ơi?
Em mua tặng bạn chưa biết khắc gì, cứ tặng đã rồi sau mang ra khắc tên sau được ko anh?
vitamin_a
ĐẠI BÀNG
6 năm
Help @cuhiep em chọn rồi mà phần khắc nội dung chưa nói rõ, giờ muốn nói rõ nội dung khắc lên ví thì làm sao anh?
@vitamin_a bạn gởi trả lời vào mail xác nhận đơn hàng để yêu cầu sửa đổi, hoặc bạn đợi bên mình gọi điện thoại xác nhận đơn hàng và bạn yêu cầu sửa nha
hoanggia
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gửi a.Hiệp:
Cho mình hỏi sao đauen kh bán bao điện thoại Blackberry của bên a nửa vậy? mua điện thoại bên đó, phải chạy đến chổ a mua bao, mất thời gian nên nhiều khi cũng làm biếng, trước kia có bán giờ hết bán luôn. dauden giờ chỉ bán toàn bao DRT kh à.
@hoanggia Thôi bạn chịu khó vậy, vì giờ Dâu Đen cũng không còn bán nhiều nữa .
Ví đẹp, mình đã đặt làm 1 cái từ năm 2015 đến nay vẫn còn xài, ai thấy cũng thích nhưng hỏi giá đặt thì ngán quá :eek:
Thói quen là ko nên dùng ví. Vì rơi ví là rơi hết. Cứ đút túi lẻ tẻ, mất từng thứ thì dễ làm.lại hơn
JizinT
TÍCH CỰC
6 năm
Có một cặp ví sen nhỏ rồi giờ sao ta ? 😁
@JizinT Mua về sưu tập :D
JizinT
TÍCH CỰC
6 năm
@cuhiep Ví sen, bao da ipad, dán X ...toàn làm cả cặp .
Min nên làm thẻ danh dự cho k.h thân thiết :D
Cafethings
ĐẠI BÀNG
6 năm
To thế chăc là hợp với nữ hơn?😁
Hôm trước đặt cái ví nam mà mấy anh bên đại lý gổ cho em leo cây mấy lần ln anh @cuhiep #cuhiep #khacten
@khánh.tnv Căng vậy...
datpv
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đi công tác, thứ 2 tới (23/04) mới về lại SG, mình đặt trước hôm nay và thứ 2 tới lấy và thanh toán có được giảm giá 30% kg @Khắc Tên ? Nếu được mình xin lấy 2 cái: 1 cái màu nâu và 1 cái màu đỏ. Thứ 2 m tới m sẽ khắc hình luôn ạ. Cảm ơn bạn.
@datpv Bạn đặt hàng hôm nay thì được, nhưng thứ 2 tới lấy thì mình không chắc, mà đơn hàng đặt sẽ theo lịch sản xuất và hẹn ngày giao sau đó bạn nhé
datpv
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Khắc Tên Cảm ơn bạn, mình sốt sắng quá nên nhờ bạn m ở SG đặt giùm rồi. Bạn thấy có đơn hàng khắc Đạt Phương là của m đó 😁
Ok đấy. Mà cho mình xin hình khi bỏ túi quầN thì sao? Ngồi xuống có cấn gì ko với
giảm giá ví sen 3 được rồi đó bác Hiệp ơi =))
chờ mail xác nhận, mấy bữa có hàng bác cuhiep
@cuhiep lại ẩu ko chịu che số thẻ visa lại rồi...lần trước demo đống sms rồi mà vẫn ko chịu thay đổi...quỳ thánh😕
@kungfu9999 Mấy số này để chụp qc nên chỉ là ví ảo thôi. Kinh nghiệm rồi 😁 cám ơn bạn
ruby_pham
ĐẠI BÀNG
6 năm
E nghe nói đêm qa mua ví sen to đc tặng 2$. Đúng k mod @cuhiep
@ruby_pham bọn mình có để 2$ vào ví khi ship cho khách hàng order ngày đầu bạn nhé
ruby_pham
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Khắc Tên Thế 1h sáng nay liệu có k ad. ;)
@ruby_pham Có chứ 😁
ruby_pham
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuhiep E vừa làm qả ví sen to sáng nay xong. Hớ hớ. Muốn kiếm 2$ mà k có. May qá lại đc ace Tinh Tế tặng :mad::mad:
ruby_pham
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuhiep À. Bác cho e hỏi là e đặt hàng 1h sáng nay. Mà chiều e chuyển khỏan thì khi nào e nhận đc ví ạ :mad::mad::mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019