[QC] Khacten.com - Sắc màu nào cho tháng 12?

TTKM
6/12/2017 7:43Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Fan cứng đây. Trước có dán cho con Macbook nữa mà lâu quá da cũ nên lột ra rồi...

Góp ý xíu là ở mặt trong của bao da AirPods, chỉ may phần nam châm quá cứng nên dễ làm trầy cái AirPods quá.

Tinh tế bắt đầu kiếm đc tiền nhờ Bphone nè. IMG_5721-1.JPG
gnutnos98
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dán da có cao hơn camera không ạ? Cam 8+
@gnutnos98 Chào anh!
Dán da bò thì không cao bằng nhé ạ, anh có thể yêu cầu làm thêm miếng da bảo vệ camera nhé. Cảm ơn anh!
nghia_hxn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Muốn xem sản phẩm của iphone 7 mà không tìm được, toàn thấy iphoneX. Hay chỉ có hình iphone X để đại diện vậy thôi ạ?
@nghia_hxn Chào anh, da thuỷ hoạ bên em chỉ dùng iPX để làm mẫu thôi, anh có thể đặt các mẫu da thuỷ hoạ cho máy của mình nhé ạ, giá dán là 500.000đ.
Cảm ơn anh!
https://khacten.com/danh-muc/da-thuy-hoa/
JizinT
TÍCH CỰC
6 năm
Khắc tên không làm bao da thường cho ipad pro 10.5 nhỉ, toàn loại 3 trong 1 cồng kềnh chán òm 😔
Sếp @cuhiep nghiên kíu bổ sung đê ;)
@JizinT Dạ, bạn gửi mail đến: hanoi@khacten.com để đặt hàng nhé ạ, sẽ có nhân viên ở cửa hàng Hà Nội hồi âm mail ạ 😁 Cảm ơn bạn!
JizinT
TÍCH CỰC
6 năm
@Khắc Tên Trong sáng nay mình sẽ đến trực tiếp khacten HN cho nhanh ;) .Cám ơn bạn !
JizinT
TÍCH CỰC
6 năm
@Khắc Tên Đã đến khacten Hn và đã phát sinh thêm một số món.Nói chung ưng ý, hai bạn nv rất nhiệt tình 4 vấn :D 244C44EC-B652-44A5-BB03-54F78AB5A3D9.jpeg
@JizinT Cảm ơn bạn đã ủng hộ Khắc Tên ạ <3
khoavina
TÍCH CỰC
6 năm
Cho mình hỏi có dán da cá sấu full S8+ ko ? Địa chỉ dán ạ
@khoavina Chào anh!
Bên em có dán da cá sấu cho S8+ nhưng không dán viền nhé ạ, anh xem tham khảo mẫu dán của S8+ nhé ạ. Cảm ơn anh!
https://khacten.com/san-pham/dan-da-samsung-s8-plus/
mranhne
ĐẠI BÀNG
6 năm
có khuyến mãi ví sen 3 không ad?
Cảm ơn vì bài viết , em xin hỏi nếu mua về tự dán thì có được ko ạ? Em ở hà nội có thể tự qua mùa ạ, và xin nhờ hỏi lại giúp em là ngày trước tình tế có đăng bài viết về một gia đình người anh dệt tất từ lông cừu non đi mà ko bị hôi chân hay là khồn cần giặt, xin có thể gửi laii link sản phẩm tất đó được không ạ, em rất cảm ơn , mong anh- chị giúp đỡ em ạ. Em xin cảm ơn!
@coijee Chào anh!
Anh mua về tự dán được nhé, ở Hà Nội có cửa hàng Khắc Tên ở Lý Nam Đế. Anh ghé qua xem tham khảo nhé ạ. Cảm ơn anh!
Còn link lông cừu em không biết link đó rồi 😔
Khắc Tên Hà Nội
Số 18 ngõ 12B, Phố Lý Nam Đế, P.Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội
(024) 37.475.757 | 0932.000.889
Giờ làm việc: 9h30-19h (T2 - T7)
Email: hanoi@khacten.com
@Lee Lỳ Lợm Dạ cảm ơn bạn.
À quên thích ốp giống màu của google pixel mong rằng khắc tên sẽ có
Làm cái chương trình giảm 50-60% luôn chào mừng giáng sinh, năm mới đi khắc tên 😃
Naruto007
TÍCH CỰC
6 năm
Cái bộ thủy hoạ nhìn đẹp quá, hình nào cũng đẹp luôn.
ủng hộ khắc tên dc 1 lần, lúc làm bọc chìa khóa xe máy
Sau đó 1 tuần khắc tên khuyến mại mua 1 tặng 1
Cay =))))
Cho hỏi là dán da, sau này tháo ra có dễ và bị ảnh hưởng gì không?
@dinhtrong_le Chào bạn!
Dán da không ảnh hưởng đến máy nhé ạ, khi nào bạn không dùng nữa lột ra bình thường và dễ ạ!
Có của loại khác ko bạn? Ip X đâu ra mà dán 😔
@Vũ Anh Vũ Văn Chào bạn!
Mẫu Thuỷ Hoạ bên mình chỉ lấy iPX làm mẫu cho đẹp thôi 😁 Chứ dán điện thoại cũng được hết. Giá là 500.000đ, bạn xem tham khảo 4 chủ đề và đặt hàng ở website nhé ạ. Cảm ơn bạn!
https://khacten.com/danh-muc/da-thuy-hoa/
Sáng ghé dán miếng da cá đẹp cho X nhé
Da cá sấu bụng đơn điệu lắm, dễ có thẹo trong quá trình nuôi nhốt, nên lấy da hột ở hông, tốt nhất là ở chân thì đẹp hơn, mà thằng nào thuộc da cho bên ông mà ít màu thế, bên tôi nhận thuộc da đủ màu, có da ăn cắp ở các cty Hàn Quốc (cá sấu nam mỹ, ít gai, gai tròn nhẵn) công nhân đem ra, nếu muốn mua thì inbox.
langtudaik
TÍCH CỰC
6 năm
Mấy cái thuỷ hoạ đẹp phết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019