[QC] Khuyến mại giá mềm máy khoan cầm tay Bosch - Độc quyền tại Lazada

TTKM
17/1/2017 9:27Phản hồi: 103
[QC] Khuyến mại giá mềm máy khoan cầm tay Bosch - Độc quyền tại Lazada
Thương hiệu thiết bị gia đình công nghệ cao - Bosch chính hãng, triển khai chương trình khuyến mại độc quyền dành riêng cho Lazada, mang đến cho gia đình bạn bộ sản phẩm máy khoan điện chất lượng, giá siêu tiết kiệm và tặng kèm những dụng cụ hữu ích.

Hãy đừng là một quý ông “kém cỏi” các công việc nặng nhọc trong nhà. Đừng để lóng ngóng tay chân khi cần khoan cái tường treo khung ảnh, sửa chiếc bàn học cho con cái hay vụn về vặn vít cho chiếc tủ bếp của vợ. Với những yêu cầu cơ bản trong chăm sóc và tân trang nhà cửa, một bộ máy khoan sẽ là dụng cụ hữu ích, giúp cánh mày râu sửa chữa và lắp đặt đồ dùng trong nhà một cách nhanh chóng và nhẹ nhàng. Máy khoan cầm tay đến từ thương hiệu Bosch uy tín của Đức, có thể đảm nhận khoan đục bê tông, sàn thạch cao, gỗ, sắt và thép với đồ dày thông dụng trong gia đình, dễ sử dụng, không mất sức với giá cả vô cùng tiết kiệm. Hợp tác cùng Lazada, thương hiệu Bosch mang đến mức khuyến mại cực hấp dẫn dành riêng cho 2 sản phẩm sau:

Bộ máy khoan Bosch GSB 550 (Xanh)

Đây là bộ sản phẩm công suất cao (550W) với thiết kế nhỏ gọn và mô tơ mạnh mẽ, sở hữu tốc độ không tải đến 2.800v/p và tốc độ đập 41.800l/p. Máy khoan dòng Bosch GSB 550 này sử dụng điện thế 220V, đáp ứng yêu cầu công việc một cách hiệu quả và linh hoạt trên nhiều bề mặt khác nhau, các đường kính khoan bê tông, sắt, gỗ khoảng 10 - 13 - 25mm. Ngoài ra, máy được cải tiến và áp dụng cấu trúc ổ bi toàn diện, đem lại khả nặng vận hành mướt mát và bền bỉ. Bosch GSB 550 có thể được chuyển đổi khoan bằng công tắc, cũng như thao tác xoay đảo chiều hỗ trợ công việc vặn vít một cách tiện lợi.
Sản phẩm máy khoan Bosch GSB 550 được tặng kèm 90 chi tiết rất hữu dụng, từ đinh, vít, đầu nối, tay cầm chống rung và các mũi khoan dành cho các mặt phẳng tiếp xúc khác nhau. Sản phẩm còn bao gồm hộp dựng dụng cụ, đem lại cho người dùng bộ sản phẩm chuyên nghiệp, sắp xếp gọn gàng giúp tiết kiệm không gian nhà cửa. Để biết thêm các thông tin chi tiết về sản phẩm và chương trình khuyến mại, mời tìm hiểu tại đây.
Bộ máy khoan cầm tay Bosch GSR 120-LI (Xanh)
Dòng máy khoan không dây GSR 120-LI này sử dụng pin Li-ion với công nghệ điện tử thông minh ECP (bảo vệ pin không bị quả tải, vận hành nóng và thất thoát năng lượng), là sản phẩm đặc biệt cải tiến, được sản xuất theo công nghệ mới tại Châu Âu của thương hiệu Bosch.
Máy cho khả năng hoạt động mạnh mẽ, công suất cao, thiết kế thông minh vừa tay cầm mà trọng lượng chỉ 0.99kg (bao gồm cả pin). Đây là loại máy khoan cầm tay tiện dụng, tính di động cao, có thể mang sử dụng từ ban công đến sân vườn, từ mái nhà đến phòng bếp,...với khả năng khoan đục vững tay, kể cả những mũi khoan ở chiều cao quá đầu. Sở hữu đầu khóa đơn, tiện lợi hơn trong việc thay thế và giữ chặt đầu vít, cùng với hộp số 2 tốc độ, điện thế pin 12V, tốc độ không tải 0-380/1300 rpm, thiết lập mô-men xoắn 20+1,v.v… GSR 120-LI được tối ưu hóa tốc độ khoan và vặn vít ở lực xoắn lớn trong thời gian nhanh mà không cần người dùng phải cố sức ấn ép máy. Ngoài ra, chiếc máy khoan này còn được lắp đặt hệ thống đèn LED, giúp làm việc thuận tiện trong điều kiện và khu vực thiếu ánh sáng.

103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E thích mua mấy đồ đục khoan này về để tự sửa chữa các thứ trong nhà. Mà năm hơn rồi chưa có lần nào đụng chạm... ko có thì thiếu có thì thành thừa.
hungnt01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@featherchickens bán lại đê, e đang có nhu cầu
Có gia đình sắm mấy thứ này dùng tiện dụng và nhiều lợi ích.
Cũng hay, có khi làm bộ sau này đỡ phải mỏi tay vặn vít
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
samatec
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em tính mua 1 bộ dùng cụ sửa chưa gì đó hơn giản cho xe hơi phong hờ gí đó nếu xe hư còn mở hay sửa, không biết AE biết bộ nào tư vấn em 1 bộ em mua phát, cảm ơn AE.
h.d.v.d
ĐẠI BÀNG
7 năm
https://tinhte.vn/threads/qc-khuyen-mai-gia-mem-may-khoan-cam-tay-bosch-doc-quyen-tai-lazada.2672996/ 1 triệu 599 giảm còn hơn hồi online friday. Chưa kể có thẻ ngân hàng chắc còn được giảm nữa. Tính ra ai mua hồi giá 2 triệu chắc ức lắm ...
@h.d.v.d máy bác khi hoạt động nhanh thì ở cuộn mô tơ ở đằng đuôi có sinh ra tia lửa điện không?
của mình nó nẹt lửa tách tách, phải mang trả lại hàng
bqthinh72
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bestofstrongman
Phụng Sồ
ĐẠI BÀNG
7 năm
đợt black friday mình quất bộ này, tới giờ vẫn xài ngon
http://www.lazada.vn/bo-may-khoan-bosch-gsb-550-set-550w-19-chi-tiet-xanh

quất bộ giống mình cũng ngon đó bác, nhiều phụ kiện hơn, mắc hơn có 100k
cuibap035
TÍCH CỰC
7 năm
@Phụng Sồ Cũng nó mà có thêm phụ kiện phải ko bn?? zay thêm 100k quá ok
@Phụng Sồ dùng vài năm mới nói bền chứ vài tháng thì BOSCH làm đc
thuanhihi
TÍCH CỰC
7 năm
ra ngoài mua nó rẻ hơn trên lazada ý, bữa cái máy khoan trên lazada mắc hơn tới vài trăm lựng, mà có khi còn giao lộn hàng cho mình, mấy cái bình luận đánh giá mà ít sao bên lazada nó xóa hết, k có công bằng chút nào
@thuanhihi
Bạn có phân biệt được hàng thật hàng giả của hãng này. Mình đi làm đa số xài hàng giá. Giá rẻ hơn rất nhiều. Mà k khác gì nhau. Trừ khi xài nhiều
thuanhihi
TÍCH CỰC
7 năm
@Lợi Nguyễn. Elc đương nhiên là mua ở chỗ bán hàng thật rồi bạn, qua qgtechno.com.vn mua nhé, kích hoạt BH online tại chỗ đàng hoàng, mới mua cái máy gbh 2 24 DRE bên đó có 2tr990, còn lazada 4tr1 nhé bạn hiền
và còn rất nhiều chỗ khác bán rẻ hơn lazada, dòng máy heavy duty dc BH chính hãng 12t mà trên lazada thấy có 6t à
vuongde
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không có thì thiếu nhưng mua rồi có khi cả năm chẳng đụng đến.
h.d.v.d
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nó có rẹt lửa đó bác, nhưng không phát ra tiếng. Em thấy xài OK nhưng ecosystem của nó hạn chế quá. Nếu mua thêm phụ kiện để xài pin thì có cái đèn pin mà giá cao lắm, vn không bán nữa.
https://www.boschtools.com/us/en/boschtools-ocs/cordless-lights-fl12-121246-p/

Em cũng như bác, nhưng hồi mua nó xong thì lại siêng làm hơn. Vd thổi hay thay lọc gió xe ga, hay chỉnh phanh, lip xe đạp, vệ sinh quạt máy cũng cảm thấy nhanh hơn.
vietprowap
TÍCH CỰC
7 năm
Sắp Tết nên người người tân trang nhà cửa.
http://www.lazada.vn/bosch/
HuyVinhDalat
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hàng Bosch thì tốt mà giá khiếp quá, tính mua cái cưa kiếm để tết cắt linh tinh làm mấy món đồ mộc nhỏ nhỏ mà anh Bosch chơi giá 2tr7, tịt luôn :oops:
ricardotr
TÍCH CỰC
7 năm
@HuyVinhDalat Em cũng giống bác đang muốn mua cái cưa kiếm, thấy hàng nội địa nhật giá tốt mà chất lượng ko biết thế nào
Thấy thì cũng thích đó, nhưng mà mua về ít dùng quá. Nên chắc thôi 😁
Đang tìm cái máy cắt tôn.
Mua hàng trên lzd cũng hên xui, bữa lzd giảm giá s7, bạn mình quay đc mã giảm thêm 888k nữa, mua xong xác nhận đầy đủ từ lzd 10h sáng, 13h cửa hàng gọi nhưng có vẻ nó ko muốn bán, chiều thì lzd huỷ do ko gọi đc cho bạn mình?

Nói chung là cái gì nó thấy ko lời nó huỷ, chẳng thà nói hết hàng, trả lại mã giảm giá người ts mua cái khác chẳng ai nói gì, đằng này chơi kiếm chuyện đổ lỗi cho khách hàng để rủ hết trách nhiệm, may mà bạn mình nó cũng ko rãnh chứ ko cũng làm to chuyện cho bọn này bớt khuyến mãi xàm đi 😁

Một chút kinh nghiệm để anh em khỏi mắc công mua hàng giảm giá rồi thất vọng khi nó hủy :D

Khuyến mãi cái clip mới làm về khuyến mãi trên LZD =)) (Hàng do chính LZD bán nha, không lại kêu mình dìm hàng cửa hàng khác :3)

wayche
TÍCH CỰC
7 năm
@dasklney code giảm giá do lZd trợ , cửa hàng đâu bị ảnh hưởng thu nhập đâu sao ko muốn bán đc , ko tin lên voz xem săn mua vga kèm code giá ngon hơn ngoài nhiều mà tem bh đây đây đủ bt
@wayche Bạn đọc thiếu đoạn s7 giảm giá rồi, nhưng đơn hàng huỷ rồi, mã giảm giá cũng ko dùng đc nữa, giải tán ai về nhà nấy 😁
tethien
CAO CẤP
7 năm
Mình mua LZD hoài đâu có chuyện gì đâu.
jack_hard369
ĐẠI BÀNG
7 năm
Máy này khoan nổi tường bê tông không vậy các bác ?
@phieudu0711 Bộ này khoan tường ngọt không bạn? Mình cũng đang định mua GSB thay cho GSR
phieudu0711
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Communism Khoan tường gạch ok bạn.
@phieudu0711 Máy này nếu khoan tường chi khoan được lỗ dưới 6ly, đừng ép máy dễ tạch.
Nếu được lấy con cao hơn tý nếu anh em muốn khoan tường
http://anhhoan.com/products/may-khoan-pin-gsb-18-2-li
phieudu0711
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Quốc Tế Anh Hoàn Giá cao hơn gấp đôi mà bạn gọi là 1 tý, dùng gia đình khoan tường gạch nhẹ xài mủi 8 thấy củng bình thường, chỉ có điều xài chế độ khoan tường nhanh hết pin, nếu cần khoan nhiều thì dùng khoan điện
chuvanhavp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái này có khoan được tường gạch không anh em nhỉ ?

Chắc hàng tàu loại D oy, chứ máy khoan chính hàng boss kái GSB kia làm j có giá 800k.
wayche
TÍCH CỰC
7 năm
@pupukaka tran Mua hàng lzd giá rẻ hơn ngoài là điều hết sức bình thường , qua danh mục VGA add code vào rẻ hơn bên ngoài 500 600k luôn kìa , dân tình voz đổ xô mua tem bh đầy đủ bt nhé , mà vga thì ko có hàng a b c d gì hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019