[QC] Lâm Phong Store tặng 299 voucher trị giá 1.000.000VNĐ cho tân sinh viên 2019

TTKM
19/8/2019 10:8Phản hồi: 37
[QC] Lâm Phong Store tặng 299 voucher trị giá 1.000.000VNĐ cho tân sinh viên 2019
Vài năm trở lại đây, thị trường MACBOOK đang ngày càng sôi động, nhu cầu sở hữu 1 chiếc Macbook để làm việc & học tập đang ngày càng nhiều, đặc biệt đối với các bạn sinh viên.

Sở hữu một chiếc MACBOOK có cấu hình phù hợp, thiết kế sang trọng là nhu cầu thiết yếu của nhiều sinh viên khi sắp bước vào ngưỡng cửa đại học. Thị trường hiện có rất nhiều nhà cung cấp và hàng nghìn mẫu máy tính, dễ tìm nhưng khó chọn một chiếc máy tính phù hợp với nhu cầu sử dụng.

Được cộng đồng người dùng sản phẩm Macbook Apple tại Việt Nam biết đến từ giữa năm 2015, hệ thống Lâm Phong Store nhanh chóng tạo dựng được uy tín, trở thành địa chỉ tin cậy của các iFan chính hiệu.

Lâm Phong Store cam kết mang đến cho khách hàng những sản phẩm Macbook chính hãng với chất lượng tốt nhất. Sự tin tưởng và ủng hộ từ quý khách hàng ngay từ những ngày đầu chính là động lực giúp Lâm Phong Store không ngừng nâng cao chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ chăm sóc khách hàng. Hiện tại, Lâm Phong Store đã có mặt tại 3 thành phố lớn: TP.HCM, Hà Nội và Đà Nẵng.

Khi đến với Lâm Phong Store, khách hàng sẽ được đội ngũ chuyên viên máy tính, chăm sóc viên hỗ trợ nhiệt tình. Tư vấn bạn chọn mua cho mình loại macbook, laptop chính hãng phù hợp với túi tiền, phù hợp với công việc và phục vụ học tập.

Mục tiêu của chúng tôi trong thời gian tới là cung cấp đến tận tay khách hàng những dòng sản phẩm macbook, laptop và điện thoại chính hãng với chất lượng đảm bảo và uy tín cũng như giá cả hợp lý.

Sau 4 năm phát triển, Lâm Phong Store đang dần khẳng định với làng công nghệ, trở thành hệ thống bán hàng công nghệ, từ sản phẩm thương hiệu Apple và cả những thương hiệu phụ kiện lớn khác. Lâm Phong Store sẽ mang đến quý khách hàng các loại sản phẩm sau:

Apple Store: Tất cả những dòng sản phẩm của thương hiệu Apple: Macbook, Iphone, Apple Watch, Ipad, HomePod, Airpod & các phụ kiện. Và vẫn không thể thiếu
Kho Máy Likenew: Sản phẩm đã qua sử dụng: Macbook, Iphone cũ ...

Phụ Kiện: Các Hub, cổng chuyển đổi: HyperDrive, Mazer, Philips, BaseUs, … Balo – Túi chống sốc, Dán bảo vệ Macbook - iPhone: TOMTOC, Tucano, JCPAL, MIPOW,…

Thời gian 21.08 đến 20.10.2019, Hệ thống cửa hàng Lâm Phong Store áp dụng chương trình khuyến mãi vô cùng hấp dẫn cho các sinh viên, học sinh:
1. Tặng 299 voucher mua hàng trị giá 1,000,000 cho khách mua MACBOOK - IPHONE - IPAD - APPLE WATCH là sinh viên, học sinh.

2. Quay may mắn, với nhiều phần quà, dành cho TẤT CẢ khách hàng mua hàng từ 1,000,000 trở lên.

Nhanh tay Chia sẻ bài viết này và đến ngay với Lâm Phong Store rinh ngay quà khủng nào các bạn ơi. Hoặc Đăng Ký Trước qua Form TẠI ĐÂY.

Video Khai Trương Lâm Phong Store - CN Nguyễn Đình Chiểu Q3 - T8.2017

37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Minhthong95
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ThanhTu96 ê m ra truong chua đang có khuyén mãi nè 😆)
@Minhthong95 😃 Hay thiệt 😃)
ThanhTu96
ĐẠI BÀNG
5 năm
để t rủ coi tụi em t có đứa nào đang cần đổi sang mac k 😆
gietchetad
TÍCH CỰC
5 năm
Có ở đồng hới ko ?
Shop uy tín, ông chủ hổ trợ nhiệt tình. Mua máy là một chuyện, bảo hành bên shop cực kỳ yên tâm và nhanh chóng
@mthuong41 Cám ơn bác nhé!!
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
Hà nội địa chỉ nào vậy ad ?
@JizinT Lâm Phong Store Hà Nội

Số 12, Ngõ 89 Hào Nam, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Hà Nội
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
@ThieuNguyen2017 Đang cần một macbook air cho bé cháu k64 bách khoa, sẽ ghé coi. Thank bạn !
Trước có mua 1 em Macbook pro 2013 bên này mà đổi lên bản mới để lại cho bạn vẫn còn xài ngon, lúc đó còn bán ở chung cư, giờ đã lên store rồi, chúc mừng bác chủ 😁
@saobang3886 Anh chủ đang trả lời bạn đây.
Xin cho biết quý danh. Nếu nói bán trên chung cư là đúng rồi đó 😆
@ThieuNguyen2017 Mình mua lâu rồi, với qua có 1 lần thôi, xài ngon ko vấn đề gì nên ko phải đi BH nên chắc bác cũng ko nhớ dc đâu 😁
Lamphong0506
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lâm Phong tênt luôn 😆
Sinh viên xài maccbook thì cũng hơi bị giàu đấy
KMIL307
TÍCH CỰC
5 năm
@Scorpius DLord Cũng ko hẳn, gọi là có điều kiện hơn bình thường thôi, giờ mua trả góp cũng dễ mà.
@KMIL307 mình trc là sinh viên cũng gọi là khá nhưng chỉ mua đc lap tầm 18tr thôi. Mình học IT luôn đấy, bạn bè mình 100 đứa thì chỉ đc 60 đứa có lap, mà toàn lap ásus, acer. Cả lớp chỉ dc 2 con macbook. Sinh viên trường khá rồi chứ ko tính mấy trường Rmit, hoa sen đâu nhá. Cho nên macbook chỉ những ng đã đi làm lương khá, và sinh viên giàu mới mua thôi chứ ko thì cũng mua lap hãng khác cấu hình cao hơn, làm đc nhiều việc hơn.
KMIL307
TÍCH CỰC
5 năm
@Scorpius DLord Chắc mỗi nơi mỗi khác ông anh ơi, hoặc bây giờ giá macbook tốt hơn hồi đó, dưới 20 triệu cũng kiếm dc 1 số dòng Macbook dùng ổn rồi (mấy con air cũ, mac pro thì toàn trước 2015), e gặp nhiều sv dùng Mac mà gia cảnh cũng bình thường chứ chẳng gọi là giàu có gì. Dĩ nhiên cũng có những thành phần mua macbook về cho "sang" là chính. 😁
@KMIL307 ừm, mình đang nói sinh viên thời 2009, còn giờ mình cũng ko để ý giá macbook như nào nữa vì mình làm kỹ thuật nên mọi người dùng dell, hp cho khỏe. Nhưng mà mình vẫn thấy, cùng 1 giá tiền thì mấy con asus, hp vẫn chạy khỏe hơn, macbook giá rẻ thì chạy văn phòng thôi.
Tuyệt voiqf
Ulrich1204
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấy nhiều bác review tốt, có vẻ uy tín lắm, mà tiếc không có store ở Đà Nẵng hèo
@Ulrich1204 Có chi nhánh 72 Lê Thanh nghị ( Hải Châu ) mà bạn. Ghé qua nha!
Kích cầu bán hàng,thả con tép để bắt con tôm.
tiếc là ko có ở HN
KMIL307
TÍCH CỰC
5 năm
@I love you 3000 Họ có chi nhánh ở HN, HCM với Đà Nẵng mà bác
Chúc chủ shop đắt khách
ngon quá.Mà hết sinh viên gần chục năm 😁
asuwa
TÍCH CỰC
5 năm
Sv mà xài macbook thì quá ngon rồi
QuanDzung
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có cửa hàng ở HN không ta?
KMIL307
TÍCH CỰC
5 năm
@QuanDzung 132 Đê la Thành đó bạn
Chúc store thành công
Rất uy tín. Từ bán hàng cho đến bảo hành. Anh chủ rất đập chai...mà có vợ rồi =]]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019